Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chuyển đổi công nghiệp UPCOM PN| IES1028G-24G-4GS
IES1028G-24G-4GS tuân thủ đủ các tiêu chuẩn của FCC và CE, phù hợp với yêu cầu thiết kế công nghiệp, để xây dựng trạm biến áp thông minh cung cấp các sản phẩm chất lượng cao, chất lượng cao được đảm bảo. Hỗ trợ 1 đầu vào nguồn và 1 đầu ra cảnh báo rơle, phạm vi nhiệt độ rộng -40 ~ 75oC để có thể đáp ứng các yêu cầu của tất cả các loại lĩnh vực công nghiệp, có thể được sử dụng rộng rãi trong điện, bảo tồn nước, giao thông và các lĩnh vực khác.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Công nghệ | |
| Tiêu chuẩn | Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W, |
| Giao thức dự phòng | ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP |
| Kiểm soát lưu lượng | Kiểm soát luồng IEEE802.3x, kiểm soát luồng nhấn ngược |
| phát đa hướng | Hỗ trợ IGMP v1/v2, IGMP rình mò, GMRP, Multicast tĩnh |
| chuyển đổi chức năng | Hỗ trợ Vlan, GVRP, Trunking, Kiểm soát luồng, Giới hạn tốc độ |
| Vòng MW | Hỗ trợ Single, Couple, Chain, Dual homing |
| Sự quản lý | Hỗ trợ Console, quản lý WEB. Hỗ trợ SNMP v1/v2 Hỗ trợ quản lý máy tính cấp trên thống nhất |
| Chuyển đổi độ trễ | <5μs |
| Chuyển đổi băng thông | 12,8Gbps |
| Kích thước bảng MAC | 32K |
| hàng đợi ưu tiên | 8 |
| Số VLAN | 4096 |
| Nhóm IGMP | 1k |
| giao diện | |
| Cổng điện: | Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100Base-TX, phát hiện tự động Half/full duplex và MDI/MDI-X |
| Cổng cáp quang 1000M | Đầu nối 1000Base-FX,LC |
| Cổng điều khiển | gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI |
| cổng báo động | Khối đầu cuối 2 bit, đầu ra báo động rơle 1 kênh |
| Khoảng cách chuyển | |
| cáp xoắn | 100M (cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn) |
| đa chế độ | 1310nm, 2/5Km |
| chế độ đơn | 1310nm, 20/40/60Km,1550nm, 80/100/120Km |
| Nguồn cấp | |
| Điện áp đầu vào | AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC) |
| Loại đầu vào | khối đầu cuối 3 bit |
| Sự tiêu thụ năng lượng | <25w(MAX) |
| Môi trường làm việc | |
| Nhiệt độ làm việc | -40~75℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40~85℃ |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| kết cấu cơ khí | |
| Vỏ bọc | Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Giá đỡ 1U 19” |
| Kích thước (W×H×D) | 482mm×315mm×44mm |
| Cân nặng | 3kg |
| Tiêu chuẩn công nghiệp | |
| TÔI | FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD), Cấp 4 EN61000-4-3 (RS), Cấp 3 EN61000-4-4 (EFT), Cấp 4 EN61000-4-5 (Surge), Cấp 4 EN61000-4-6 (CS), Cấp 3 EN61000-4-8, Cấp 5 UL 60950-1 Phiên bản thứ hai EN 60950-1 Phiên bản thứ hai Phiên bản thứ hai theo tiêu chuẩn IEC 60950-1 |
| Sốc | IEC 60068-2-27 |
| Rơi tự do | IEC 60068-2-32 |
| Rung động | IEC 60068-2-6 |
| chứng nhận | CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý) |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Bộ chuyển đổi công nghiệp UPCOM IES1028G-24G-4GS
Bộ chuyển đổi công nghiệp IES1028G-24G-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ Ethernet 10 cổng 100 / 100M Ethernet + 4 cổng Gigabit SFP. UPCOM cung cấp một số loại tính năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, Vlan, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến. MW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến dự phòng thông minh. Cấu trúc công nghiệp tiêu chuẩn, có thể đáp ứng mọi yêu cầu của bối cảnh ngành. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp, sản phẩm có độ tin cậy cao. Thiết bị cung cấp đầu vào cung cấp điện áp rộng.
IES1028G-24G-4GS tuân thủ đủ các tiêu chuẩn của FCC và CE, phù hợp với yêu cầu thiết kế công nghiệp, để xây dựng trạm biến áp thông minh cung cấp các sản phẩm chất lượng cao, chất lượng cao được đảm bảo. Hỗ trợ 1 đầu vào nguồn và 1 đầu ra cảnh báo rơle, phạm vi nhiệt độ rộng -40 ~ 75oC để có thể đáp ứng các yêu cầu của tất cả các loại lĩnh vực công nghiệp, có thể được sử dụng rộng rãi trong điện, bảo tồn nước, giao thông và các lĩnh vực khác .
Tính năng của Bộ chuyển đổi công nghiệp Upcom IES1028G-24G-4GS
- Hỗ trợ chức năng được quản lý như Vlan, QoS, Trunking và phản chiếu cổng.
- Hỗ trợ tắt nguồn, tắt cáp, bão và đầu ra cảnh báo rơle trạng thái khác.
- Hỗ trợ cung cấp điện cách ly, cung cấp điện dự phòng kép tùy chọn.
- Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng bằng sáng chế của MW-Ring (thời gian phục hồi thất bại <20ms).
- Hỗ trợ ngăn chặn và phát sóng bão kiểm soát tốc độ.
- Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping.
- Hỗ trợ Gigabit SFP 24 cổng 10 / 100Base-TX + 4 cổng.
- Hỗ trợ hiển thị trạng thái với đèn chỉ báo phía trước và sau.
- Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt.
- Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt.
Kích thước khoảng 482mm×315mm×44mm anh nhé
Địa chỉ bên em ở số 2 Ngõ 53 Đường Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội ạ
Địa chỉ mình ở đâu thế
Kích thước sản phẩm ntn vậy ạ
Cảm ơn bạn đã cho chúng tôi lời khuyên, bạn liên hệ tới Hotline của VTX để được hỗ trợ và tư vấn chi tiết hơn.
bài viết này rất chi tiết về sản phẩm
