Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch công nghiệp 8Port+4 Cổng Gigabit SFP IES3012G-8G-4GS
IES3012G-8G-4GS là bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng hỗ trợ 8 cổng Gigabit RJ45 +4 cổng Gigabit SFP. Nó cung cấp một số chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, VLAN, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Điều khiển tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Công nghệ | |
| Tiêu chuẩn | Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W, |
| Giao thức dự phòng | ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP |
| Kiểm soát lưu lượng | Điều khiển lưu lượng theo chuẩn IEEE802.3x, điều khiển lưu lượng nhấn trở lại |
| Đa tuyến | Hỗ trợ IGMP v1 / v2, IGMP rình mò, GMRP, Multicast tĩnh |
| Chức năng chuyển đổi | Hỗ trợ Vlan, GVRP, Trunking, Kiểm soát luồng, Giới hạn tốc độ |
| Vòng quay MW | Hỗ trợ Độc thân, Cặp đôi, Chuỗi, Homing kép |
| Sự quản lý | Hỗ trợ Console, quản lý WEB. Hỗ trợ SNMP v1 / v2 Hỗ trợ quản lý máy tính thống nhất trên |
| Chuyển đổi độ trễ | <5 μ s |
| Chuyển đổi băng thông | 24Gb / giây |
| Kích thước bảng MAC | 16K |
| Hàng đợi ưu tiên | số 8 |
| Vlan Numbe | 4096 |
| Nhóm IGMP | 512 |
| Giao diện | |
| Cổng điện: | Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100 / 1000Base-TX, Tự động phát hiện một nửa / toàn bộ và MDI / MDI-X |
| Cổng cáp quang 1000M | Đầu nối 1000Base-FX, LC |
| Cổng điều khiển | gỡ lỗi cổng nối tiếp thực hiện lệnh CLI |
| Cổng báo động | Khối đầu cuối 2 bit, đầu ra cảnh báo rơle 1 kênh |
| Khoảng cách chuyển | |
| Cáp xoắn | 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn) |
| Đa chế độ | 1310nm, 2 / 5Km |
| Chế độ đơn | 1310nm, 20/40 / 60Km, 1550nm, 80/100 / 120Km |
| Nguồn cấp | |
| Điện áp đầu vào | DC12 ~ 48V ( điện kép thừa đầu vào ) AC / DC220V ( 85-264VAC / 110-370VDC ) |
| Loại đầu vào | Khối đầu cuối 3 bit |
| Sự tiêu thụ năng lượng | < 15W ( MAX ) |
| Môi trường làm việc | |
| Nhiệt độ làm việc | -40 ~ 75 ℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40 ~ 85 ℃ |
| Độ ẩm tương đối | 5% ~ 95% (không ngưng tụ) |
| Kết cấu cơ khí | |
| Vỏ | Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Lắp đặt lan can 3,5 inch |
| Kích thước (W × H × D) | 156mm × 120mm × 72mm |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Tiêu chuẩn công nghiệp | |
| EMI | FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD), Cấp 4 EN61000-4-3 (RS), Cấp 3 EN61000-4-4 (EFT), Cấp 4 EN61000-4-5 (Surge), Cấp 4 EN61000-4-6 (CS), Cấp 3 EN61000-4-8, Cấp 5 |
| Sốc | IEC 60068-2-27 |
| Rơi tự do | IEC 60068-2-32 |
| Rung | IEC 60068-2-6 |
| Chứng nhận | CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý) |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Switch công nghiệp 8Port+4 Cổng Gigabit SFP IES3012G-8G-4GS
Switch công nghiệp UPCOM 8Port+4Port Gigabit SFT là bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ 8 cổng Gigabit Gigabit +4 cổng Gigabit SFP. IES3012G-8G-4GS cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, Vlan, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến. MW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến dự phòng thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, có thể đáp ứng mọi yêu cầu của bối cảnh ngành. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp hiện đại, thiết bị có độ tin cậy cao. UPCOM cung cấp đầu vào cung cấp điện áp rộng.
MW-Ring được thiết kế như một hệ thống dự phòng mạng nhanh chóng. UPCOM cung cấp công nghệ phục hồi cho lỗi của mạng dự phòng nhanh chóng, thời gian phục hồi <20ms.
Tính năng của Switch công nghiệp UPCOM 8Port+4Port Gigabit SFT
- Hỗ trợ 8 cổng Gigabit Gigabit +4 cổng Gigabit SFP
- Hỗ trợ hiển thị trạng thái với đèn chỉ báo phía trước và sau
- Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping ;oping
- Hỗ trợ triệt tiêu bão phát sóng và kiểm soát tốc độ cổng
- Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng bằng sáng chế của MW-Ring (thời gian phục hồi thất bại <20ms)
- Hỗ trợ sao lưu đầu vào nguồn kép công nghiệp
- Hỗ trợ tắt nguồn, tắt sợi, bão và đầu ra cảnh báo chuyển tiếp trạng thái khác
- Hỗ trợ chức năng được quản lý như Vlan , QoS, Trunking và phản chiếu cổng
- Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
- Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt.
Anh/chị vui lòng liên hệ trực tiếp với số hotline để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết ạ
Anh/chị vui lòng check mail báo giá ạ
Catalogue của sản phẩm mình có thể dow ở đâu được vậy ?
Sản phẩm có nhiều ổ cắm khác nhau quá, bạn giải thích tác dụng của nó giúp mình với
Kích thước sản phẩm là 156mm × 120mm × 72mm anh nhé
Chị vui lòng check mail giúp em ạ
Gửi mình Catalog qua email nhé
Kích thước sản phẩm là ntn vậy ạ
cảm ơn anh đã tin tưởng VTX chúng tôi!
Sản phẩm này rất tiện lợi thêm nữa bài viết mô tả rất chi tiết. cảm ơn VTX
