Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
SWITCH CÔNG NGHIỆP 4Port+2Port Gigabit SFP PN| IES406G-4G-2GS
SWITCH CÔNG NGHIỆP IES406G-4G-2GS là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. Bộ chuyển mạch cung cấp 4 cổng Gigabit Gigabit + 2 cổng Gigabit SFP, switch chạy được ở nhiệt độ -40~85℃, được cấu tạo từ lớp vỏ hợp kim nhôm bền bỉ chống chọi được mọi thời tiết khắc nhiệt từ môi trường công nghiệp.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Công nghệ | |
| Tiêu chuẩn | IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Kiểm soát lưu lượng | IEEE802.3x, áp suất ngược |
| giao diện | |
| cổng điện | Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100/1000Base-TX Phát hiện tự động Half/Full Duplex và MDI/MDI-X |
| Cổng cáp quang 100M | 100Base-FX, SC/ST tùy chọn |
| Cổng cáp quang 1000M | 1000Base-FX(cổng SFP) |
| cổng báo động | khối thiết bị đầu cuối, 1A@24VDC, hỗ trợ tắt nguồn trạng thái |
| Khoảng cách chuyển | |
| cáp xoắn | 100M(cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn) |
| sợi quang đa mode | 1310nm, 2Km |
| Sợi quang đơn mode | 1310nm, 20/40/60Km 1550nm, 60/80/100/120Km |
| trao đổi thuộc tính | |
| Tốc độ chuyển tiếp 100M | 148810pps |
| Tốc độ chuyển tiếp 1000M | 1488100pps |
| Tốc độ lọc tối đa 100M | 148810pps |
| Tốc độ lọc tối đa 1000M | 1488100pps |
| chế độ truyền | lưu trữ và chuyển tiếp |
| Chuyển đổi độ trễ | <5μs |
| Chuyển đổi băng thông | 12Gbps |
| Kích thước bảng MAC | 4K |
| Chỉ dẫn | |
| Chỉ báo trạng thái chạy | CHẠY |
| Quyền lực | PWR |
| đèn giao diện | Liên kết/ACT, Tốc độ (TX), Liên kết/ACT( FX) |
| Nguồn cấp | |
| Điện áp đầu vào | DC12~48V AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC) |
| Phương pháp nhập | khối thiết bị đầu cuối |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 6w(MAX) |
| Ủng hộ | Bảo vệ quá tải, kết nối ngược, dự phòng |
| Kết cấu cơ khí: | |
| Vỏ bọc | Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Gắn din-rail 3,5 inch |
| Kích thước (W×H×D) | 144mm×97mm×33mm |
| Cân nặng | 1 kg |
| Môi trường làm việc | |
| Nhiệt độ làm việc | -40~85℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40~85℃ |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Tiêu chuẩn | |
| TÔI | FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD), Cấp 4 |
| Sốc | IEC 60068-2-27 |
| Rơi tự do | IEC 60068-2-32 |
| Lắc | IEC 60068-2-6 |
| chứng nhận | CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý) |
| Thời gian bảo hành | 5 năm |
SWITCH CÔNG NGHIỆP 4Port+2Port Gigabit SFP IES406G-4G-2GS
SWITCH CÔNG NGHIỆP IES406G-4G-2GS là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. Bộ chuyển mạch cung cấp 4 cổng Gigabit Gigabit + 2 cổng Gigabit SFP, UPCOM chạy được ở nhiệt độ -40~85℃, được cấu tạo từ lớp vỏ hợp kim nhôm bền bỉ chống chọi được mọi thời tiết khắc nhiệt từ môi trường công nghiệp.
Switch có hỗ trợ điều khiển luồng tự động, chế độ song công hoàn toàn / một nửa và tự thích ứng MDI / MDI-X. Nó được xây dựng theo thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao.
Các tính năng của SWITCH UPCOM CÔNG NGHIỆP IES406G-4G-2GS
- Hỗ trợ 4 cổng Gigabit Gigabit + 2 cổng Gigabit SFP ;
- Bắt đầu làm việc một khi được kết nối, nhanh chóng và thuận tiện ;
- Đèn báo hỗ trợ cho màn hình trạng thái
- Hỗ trợ cấp nguồn công nghiệp cấp
- Hỗ trợ báo động rơle trạng thái tắt nguồn đầu ra
- Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
- Hỗ trợ quá điện áp, bảo vệ quá dòng
- Hỗ trợ Khử bão phát sóng
- Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt
- Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm
Thông tin của anh đã được chuyển xuống bộ phận kinh doanh rồi ạ
Anh có thể tham khảo một số sp module quang ạ: https://vtxdev.appnewtech.com/danh-muc/thiet-bi-quang/switch-quang-module-quang/
Có sản phẩm SFP đi kèm với nó không Shop
Mình muốn đặt mua 1 số vật tư, các bạn hỗ trợ mình nhé
Địa chỉ bên em ở: Số 2 Ngõ 53 Đường Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội anh nhé
Dạ vâng ok anh Hiển ạ
Dự án mình cần sl, báo lại giá qua email cho mình nhé
Địa chỉ mình ở đâu vậy
Cảm ơn bạn, bạn vui lòng liên hệ tới Hotline của VTX để được tư vấn và hỗ trợ thêm ạ
bài viết này rất đầy đủ chi tiết về sản phẩm
