Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch chuyển mạch công nghiệp 16Port+2Port 100Base-FX PN| IES4018-2F
Switch chuyển mạch công nghiệp IES4018-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. Nó cung cấp 16 cổng 10 / 100M Base-T (X) + 2 cổng 100Base-FX.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Công nghệ | |
| Tiêu chuẩn | IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Kiểm soát lưu lượng | IEEE802.3x, áp suất ngược |
| cổng điện | Điều khiển tốc độ tự động 10Base-T/100/1000Base-TX Phát hiện tự động Half/Full Duplex và MDI/MDI-X |
| Cổng cáp quang 100M | 100Base-FX, SC/ST tùy chọn |
| cổng báo động | khối thiết bị đầu cuối, 1A@24VDC, hỗ trợ tắt nguồn trạng thái |
| Khoảng cách chuyển | |
| cáp xoắn | 100M(cáp CAT5/CAT5e tiêu chuẩn) |
| sợi quang đa mode | 1310nm, 2Km |
| Sợi quang đơn mode | 1310nm, 20/40/60Km 1550nm, 60/80/100/120Km |
| tốc độ trao đổi | 148810pps |
| chế độ truyền | lưu trữ và chuyển tiếp |
| Chuyển đổi độ trễ | <5μs |
| Chuyển đổi băng thông | 4,8Gbps |
| Kích thước bảng MAC | 4K |
| Chỉ dẫn | |
| Chỉ báo trạng thái chạy | CHẠY |
| Quyền lực | PWR |
| đèn giao diện | Liên kết/ACT, Tốc độ (TX), Liên kết/ACT( FX) |
| Nguồn cấp | |
| Điện áp đầu vào | DC12~48V AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC) |
| Phương pháp nhập | khối thiết bị đầu cuối |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 6w(MAX) |
| Ủng hộ | Bảo vệ quá tải, kết nối ngược, dự phòng |
| Kết cấu cơ khí: | |
| Vỏ bọc | Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm |
| Cài đặt | Gắn din-rail 3,5 inch |
| Kích thước (W×H×D) | 144mm×110mm×72mm |
| Cân nặng | 1 kg |
| Nhiệt độ làm việc | -40~85℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40~85℃ |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Tiêu chuẩn | |
| TÔI | FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD), Cấp 4 |
| Sốc | IEC 60068-2-27 |
| Rơi tự do | IEC 60068-2-32 |
| Lắc | IEC 60068-2-6 |
| chứng nhận | CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý) |
| Thời gian bảo hành | 5 năm |
Switch chuyển mạch công nghiệp 16Port+2Port 100Base-FX IES4018-2F
Switch chuyển mạch công nghiệp IES4018-2F là bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. IES4018-2F cung cấp 16 cổng 10 / 100M Base-T (X) + 2 cổng 100Base-FX. Được cấu tạo từ nhôm hợp kim đem lại sự bền bỉ thân thiên với môi trường công nghiệp, với thiết kế nhỏ gọn tiện lợi cho người sử dụng đi cùng với lớp vỏ IP40 cho UPCOM làm việc tới nhiệt độ -40~85℃.
Switch hỗ trợ điều khiển luồng tự động, chế độ song công hoàn toàn / một nửa và tự thích ứng MDI / MDI-X. Bộ chuyển mạch được xây dựng theo thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao.
Các tính năng của Switch chuyển mạch công nghiệp IES4018-2F
- Hỗ trợ 16 cổng 10 / 100M Base-T (X) + 2 cổng 100Base-FX
- Bắt đầu làm việc sau khi được kết nối, nhanh chóng và thuận tiện
- Đèn báo hỗ trợ cho màn hình trạng thái
- Hỗ trợ nguồn cấp công nghiệp cung cấp
- Hỗ trợ đầu ra cảnh báo rơle trạng thái giảm
- Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
- Hỗ trợ quá điện áp, bảo vệ quá dòng
- Hỗ trợ phát sóng bão
- Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt
- Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm
Sản phẩm này có sẵn hàng ạ
Anh/chị vui lòng check mail báo giá ạ
Mình có gọi điện chiều nay hỏi về sản phẩm này, bạn báo giá cho mình nhé
Sản phẩm này hiện còn hàng không shop, mình cần 3 cái
Anh Kiên vui lòng check mail ạ
Thông tin của anh được chuyển đến bộ bận kinh doanh ạ
Báo giá cho mình nhé
Dự án mình đang cần thông số về sản phẩm, ad cho mình xin catalog nhé
Cảm ơn bạn đã tin tưởng VTX
Mình đang sử dụng thiết bị này 2 năm nay mà chưa thấy dấu hiệu hỏng hóc hay trục trặc gì.
