Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ Chuyển Mạch Công Nghiệp Switch PN| IES408
Bộ Chuyển Mạch Công Nghiệp Switch IES408 là trong những bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. Nó cung cấp 8 cổng 10 / 100M Base-T (X).
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số kỹ thuật | Đặc điểm |
| Cổng 10 / 100M Base-T (X) | 8 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 tới 85℃ |
| Tiêu chuẩn | IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Cổng điện | 10Base-T/100/1000Base-TX auto speed control Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detection |
| Kiểm soát lưu lượng | IEEE802.3x, back pressure |
| Switch Delay | <5μs |
| Switch Bandwidth | 1.6Gbps |
Bộ Chuyển Mạch Công Nghiệp Switch IES408
Bộ Chuyển Mạch Công Nghiệp Switch IES408 là trong những bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không được quản lý với hiệu suất cao, hiệu quả chi phí cao. UPCOM cung cấp 8 cổng 10 / 100M Base-T (X). Được thiết kế lớp vỏ hợp kim nhôm đặc biệt cho bộ chuyển mạch chỉ có trọng lượng 0.8kg rất tiện lợi cho người sử dụng cũng như di chuyển. Với lớp vỏ IP40 cho phép Switch hoạt động được trong nhiệt độ từ -40 tới 85℃.
Bộ chuyển mạch công nghiệp hỗ trợ điều khiển luồng tự động, chế độ song công hoàn toàn / một nửa và tự thích ứng MDI / MDI-X. IES408 được xây dựng theo thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, tất cả các thành phần đều dựa trên cấp độ Công nghiệp, không có quạt, mức tiêu thụ thấp, có thể đáp ứng một số loại yêu cầu của lĩnh vực công nghiệp, để đạt được độ tin cậy cao.
Các tính năng của Bộ Chuyển Mạch UPCOM Công Nghiệp Switch IES408
- Hỗ trợ 8 cổng 10 / 100M Base-T (X)
- Bắt đầu làm việc sau khi được kết nối, nhanh chóng và thuận tiện
- Đèn báo hỗ trợ cho màn hình trạng thái
- Hỗ trợ cung cấp năng lượng cấp công nghiệp
- Hỗ trợ nguồn- đầu ra cảnh báo rơle trạng thái xuống
- Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
- Hỗ trợ quá điện áp, bảo vệ quá dòng
- Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng
- Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt
- Bảo vệ IP40, vỏ hợp kim nhôm
Thông số kỹ thuật của Bộ chuyển mạch công nghiệp IES408
| Technology | |
| Standard | IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Flow control | IEEE802.3x, back pressure |
| Electric port | 10Base-T/100/1000Base-TX auto speed control Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detection |
| 100M fiber port | 100Base-FX, SC/ST optional |
| Alarm port | terminal block, 1A@24VDC, support power-down status |
| Transfer distance | |
| Twisted cable | 100M( standard CAT5/CAT5e cable) |
| Multi mode fiber | 1310nm, 2Km |
| Single mode fiber | 1310nm, 20/40/60Km 1550nm, 60/80/100/120Km |
| Exchange speed | 148810pps |
| Transmit mode | store and forward |
| Switch Delay | <5μs |
| Switch Bandwidth | 1.6Gbps |
| MAC Table Size | 2K |
| LED indicator | |
| Running status indicator | RUN |
| Power | PWR |
| Interface lights | Link/ACT, Speed (TX),Link/ACT( FX) |
| Power supply | |
| Input voltage | DC12~48V AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC) |
| Input method | terminal block |
| Power Consumption | 6w(MAX) |
| Support | Over-load protection, reverse connection, Redundance |
| Mechanical Structure: | |
| Shell | IP40 protection,aluminium alloy shell |
| Installation | 3.5-inch din-rail mounting |
| Size (W×H×D) | 144mm×110mm×54mm |
| Weight | 0.8kg |
| Working temperature | -40~85℃ |
| Storage temperature | -40~85℃ |
| Relative Humidity | 5%~95%( no condensation) |
| Standard | |
| EMI | FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD), Level 4 |
| Shock | IEC 60068-2-27 |
| Free fall | IEC 60068-2-32 |
| Shake | IEC 60068-2-6 |
| Certification | CE, FCC, RoHS, UL508(Pending) |
| Warranty time | 5 years |
Anh/chị vui lòng liên hệ trực tiếp với số hotline để được tư vấn và hỗ trợ chi tiết ạ
Anh/chị vui lòng liên hệ trực tiếp với số hotline để được tư vấn và hỗ trợ đặt hàng ạ
Mình muốn đặt hàng
MÌnh cần thuê 1 đội lắp đặt thi công và 3 chiếc Switch này
Sản phẩm dùng rất tốt, đặt phát có hàng, rất cảm ơn VTX vì sự hỗ trợ
12 tháng anh nhé
thông tin đầy đủ quá
bảo hành thời gian bao lâu vậy
Cảm ơn quý khách đã tin tưởng chúng tôi!
thiết bị này rất hữu ích sản phẩm đã làm cho trường học của tôi được ổn định trong quá trình giảng dạy
