Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3010-2GS
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3010-2GS là một bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ các cổng 8-100M RJ45 +2 Gigabit SFP 8 cổng. Với thiết kế đặc biệt với lớp vỏ hợp kim nhôm giúp cho thiết bị chạy được ở những môi trường công nghiệp có nhiệt độ -40~85℃ ổn định nhất
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số kỹ thuật | Đặc điểm |
| cổng 10 / 100M RJ45 | 8 |
| cổng Gigabit SFP | 2 |
| Tiêu chuẩn | Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W |
| Chuyển đổi độ trễ | <5μs |
| Chuyển đổi băng thông | 5.8Gbps |
| Nhiệt độ làm việc | -40~75℃ |
| Thiết kế vỏ | Hợp kim nhôm |
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3010-2GS
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3010-2GS là một bộ chuyển mạch Ethernet cấp công nghiệp, được quản lý và dự phòng, hỗ trợ các cổng 8-100M RJ45 +2 Gigabit SFP 8 cổng. UPCOM có thiết kế đặc biệt với lớp vỏ hợp kim nhôm giúp cho thiết bị chạy được ở những môi trường công nghiệp có nhiệt độ -40~85℃ ổn định nhất, trong đó IES3010-2GS được cấu tạo nhỏ gọn rễ dàng di chuyển đặt mọi nơi trong văn phòng, các công trình lớn nhỏ mà không ảnh hưởng tới diện tích.
Bộ chuyển mạch cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, Vlan, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp firmware trực tuyến. MW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến dự phòng thông minh. Thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, có thể đáp ứng mọi yêu cầu của bối cảnh ngành. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp, switch có độ tin cậy sản phẩm cao.
MW-Ring được thiết kế như một hệ thống dự phòng mạng nhanh chóng. UPCOM này cung cấp công nghệ phục hồi cho lỗi của mạng dự phòng nhanh chóng, thời gian phục hồi <20ms.
Tính năng riêng biệt của Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3010-2GS
- Hỗ trợ 8 cổng 10 / 100M RJ45 +2 cổng Gigabit SFP
- Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng bằng sáng chế By-Pass
- Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping
- Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng và kiểm soát tốc độ cổng
- Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng bằng sáng chế của MW-Ring (thời gian phục hồi thất bại <20ms)
- Hỗ trợ dự phòng đầu vào nguồn kép công nghiệp
- Hỗ trợ cấu hình cung cấp điện dự phòng kép độc lập
- Hỗ trợ giảm điện, mất sợi, đầu ra báo động bão
- Hỗ trợ chức năng được quản lý như Vlan, QoS, Trunking và phản chiếu cổng
- Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
- Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt
Tiểu chuẩn của Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3010-2GS
| Technology | |
| Standard | Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W, |
| Redundancy Protocols | ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP |
| Flow control | IEEE802.3x flow control, back press flow control |
| Multicast | Support IGMP v1/v2,IGMP snooping,GMRP,Static Multicast |
| Switch function | Support VLAN,GVRP,Trunking,Flow control,Rate limitation |
| MW-Ring | Support Single, Couple, Chain, Dual homing |
| Management | Support the Console, the WEB management. Support SNMP v1/v2 Support unified upper computer management |
| Switch Delay | <5μs |
| Switch Bandwidth | 5.8Gbps |
| MAC Table Size | 8K |
| Priority Queues | 4 |
| VLAN Numbe | 4096 |
| IGMP Groups | 256 |
| Interface | |
| Electric port: | 10Base-T/100/1000Base-TX auto speed control, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect |
| 1000M optic fiber port | 1000Base-FX,LC connector |
| Console port | debug serial port carry out CLI command |
| Alarm port | 2 bit terminal block,1 channel relay alarm output |
| Transfer distance | |
| Twisted cable | 100M (standard CAT5/CAT5e cable) |
| Multi-mode | 1310nm, 2/5Km |
| Single-mode | 1310nm, 20/40/60Km,1550nm, 80/100/120Km |
| Power supply | |
| Input Voltage | DC12~48V(Dual power redundant input) AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC) |
| Type of input | 3 bits terminal block |
| Power Consumption | <5w(MAX) |
| Working environment | |
| Working temperature | -40~75℃ |
| Storage temperature | -40~85℃ |
| Relative Humidity | 5%~95 %( no condensation) |
| Mechanical Structure | |
| Shell | IP40 protection,aluminium alloy shell |
| Installation | 3.5-inch din-rail mounting |
| Size (W×H×D) | 182mm×128mm×56mm |
| Weight | 2kg |
| Industry Standard | |
| EMI | FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD), Level 4 EN61000-4-3 (RS), Level 3 EN61000-4-4 (EFT), Level 4 EN61000-4-5 (Surge), Level 4 EN61000-4-6 (CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5 |
| Shock | IEC 60068-2-27 |
| Free fall | IEC 60068-2-32 |
| Vibration | IEC 60068-2-6 |
| Certification | CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending) |
| Warranty | 5 years |
Cảm ơn bạn đã cho chúng tôi lời khuyên
Công Ty mình đã ổn định hơn rất nhiều từ khi sử dụng Thiết bị này
