Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3020-4F
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3020-4F là bộ chuyển mạch hỗ trợ Ethernet cấp công nghiệp phục vụ cho việc trao đổi một lượng thông tin lớn, truyền thông trên một phạm vi rộng. Các bộ xử lý truyền thông dùng trong mạng luôn kiểm tra xem đường dẫn có bị chiếm dụng không.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số kỹ thuật | Đặc điểm |
| Cổng 10 / 100M RJ45 | 16 |
| Cổng 10 / 100M FX | 4 |
| Tiêu chuẩn | Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W |
| Switch Delay | <5μs |
| Nhiệt độ làm việc | -40~75℃ |
| Switch Bandwidth | 4Gbps |
| MAC Table Size | 8K |
| Priority Queues | 4 |
| VLAN Numbe | 4096 |
| IGMP Groups | 256 |
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3020-4F
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3020-4F là bộ chuyển mạch hỗ trợ Ethernet cấp công nghiệp phục vụ cho việc trao đổi một lượng thông tin lớn, truyền thông trên một phạm vi rộng. Các bộ xử lý truyền thông dùng trong mạng luôn kiểm tra xem đường dẫn có bị chiếm dụng không. Nếu không thì một trạm nào đó trong mạng có thể gửi điện tín đi, khi xảy ra xung đột trên mạng vì có hai trạm gửi thì ngừng ngay lại và quá trình gửi điện tín được thực hiện lại sau một thời gian nhất định, thời gian này được xác định theo luật toán học ngẫu nhiên., được quản lý và dự phòng, hỗ trợ 16 cổng 10 / 100M RJ45 + 4 cổng 10 / 100M FX.
Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3020-4F cung cấp một số loại chức năng quản lý mạng tiên tiến, như: mạng vòng dự phòng MW-Ring, Vlan, Trunking, Chất lượng dịch vụ, Kiểm soát tốc độ, phản chiếu cổng, báo lỗi và nâng cấp chương trình cơ sở trực tuyến. MW-Ring có thể đưa Ethernet của bạn đến dự phòng thông minh. UPCOM có thiết kế công nghiệp tiêu chuẩn, có thể đáp ứng mọi yêu cầu của bối cảnh ngành. Tất cả các thành phần được sử dụng cấp công nghiệp.
MW-Ring được thiết kế như một hệ thống dự phòng mạng nhanh chóng. Thiết bị cung cấp công nghệ phục hồi cho lỗi của mạng dự phòng nhanh chóng, thời gian phục hồi <20ms.
Đặc điểm nổi bật của Switch Upcom Công Nghiệp PN| IES3020-4F
- Hỗ trợ 16 cổng 10 / 100M RJ45 + 4 cổng 10 / 100M FX
- Đèn chỉ báo hỗ trợ để hiển thị trạng thái
- Hỗ trợ lọc đa hướng tĩnh, IGMP Snooping
- Hỗ trợ ngăn chặn bão phát sóng và kiểm soát tốc độ cổng
- Hỗ trợ kỹ thuật dự phòng bằng sáng chế của MW-Ring (thời gian phục hồi thất bại <20ms)
- Hỗ trợ sao lưu đầu vào nguồn kép công nghiệp
- Hỗ trợ tắt nguồn, tắt sợi, bão và đầu ra cảnh báo chuyển tiếp trạng thái khác
- Hỗ trợ chức năng được quản lý như như Vlan, QoS, Trunking và phản chiếu cổng
- Thiết kế dải nhiệt độ rộng, thiết kế nhiệt không quạt
- Đáp ứng môi trường công nghiệp khắc nghiệt.
Thông số kỹ thuật của Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp PN| IES3020-4F
| Technology | |
| Standard | Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1Q, IEEE802.1p, IEEE802.1D, IEEE802.1W, |
| Redundancy Protocols | ARP, ICMP, TCP, DHCP, DNS, HTTP, Telnet, MW-Ring, RSTP, SNMP |
| Flow control | IEEE802.3x flow control, back press flow control |
| Multicast | Support IGMP v1/v2,IGMP snooping,GMRP,Static Multicast |
| Switch function | Support VLAN,GVRP,Trunking,Flow control,Rate limitation |
| MW-Ring | Support Single, Couple, Chain, Dual homing |
| Management | Support the Console, the WEB management. Support SNMP v1/v2 Support unified upper computer management |
| Switch Delay | <5μs |
| Switch Bandwidth | 4Gbps |
| MAC Table Size | 8K |
| Priority Queues | 4 |
| VLAN Numbe | 4096 |
| IGMP Groups | 256 |
| Interface | |
| Electric port: | 10Base-T/100/1000Base-TX auto speed control, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect |
| Console port | debug serial port carry out CLI command |
| Alarm port | 2 bit terminal block,1 channel relay alarm output |
| Transfer distance | |
| Twisted cable | 100M (standard CAT5/CAT5e cable) |
| Multi-mode | 1310nm, 2/5Km |
| Single-mode | 1310nm, 20/40/60Km,1550nm, 80/100/120Km |
| Power supply | |
| Input Voltage | DC12~48V(Dual power redundant input) AC/DC220V(85-264VAC/110-370VDC) |
| Type of input | 3 bits terminal block |
| Power Consumption | <8w(MAX) |
| Working environment | |
| Working temperature | -40~75℃ |
| Storage temperature | -40~85℃ |
| Relative Humidity | 5%~95 %( no condensation) |
| Mechanical Structure | |
| Shell | IP40 protection,aluminium alloy shell |
| Installation | 3.5-inch dinrail mounting |
| Size (W×H×D) | 144mm×110mm×72mm |
| Weight | 1.5kg |
| Industry Standard | |
| EMI | FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD), Level 4 EN61000-4-3 (RS), Level 3 EN61000-4-4 (EFT), Level 4 EN61000-4-5 (Surge), Level 4 EN61000-4-6 (CS), Level 3 EN61000-4-8, Level 5 |
| Shock | IEC 60068-2-27 |
| Free fall | IEC 60068-2-32 |
| Vibration | IEC 60068-2-6 |
| Certification | CE, FCC, RoHS, UL508 (Pending) |
| Warranty | 5 years |
Bài viết rất chi tiết về sản phẩm. Cám ơn Viễn Thông Xanh
