Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch UPCOM Công Nghiệp PoE 8Port-PN: ES3008G
Switch UPCOM Công Nghiệp PoE 8Port-PN: ES3008G Là bộ chuyển mạch hỗ trợ cổng PoE 8 gigabit cung cấp kết nối nhanh đến các máy chủ hoặc bảng nối đa năng của tốc độ gigabit.Có khả năng kết nối hiệu quả của bốn cổng 10/100/1000Mbps, switch cho phép phát triển mạng lưới kinh doanh, lớp học và nhóm làm việc để có được lợi ích từ nhu cầu về hiệu suất vượt trội và duy trì mở rộng mạng.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Sự miêu tả | Switch 8 cổng Gigabit PoE với 8 cổng Gigabit PoE |
| Kết nối | 8 cổng RJ45 PoE cáp đồng 10/100/1000M (Tất cả các cổng đều hỗ trợ điều chỉnh tự động MDI/MDIX) |
| Chế độ chuyển tiếp | Kiến trúc lưu trữ và chuyển tiếp, chuyển tiếp tốc độ đường truyền |
| Phương tiện mạng | 1000BASE-TX: Cat5 trở lên UTP(≤100 mét) |
| Hiệu suất | Băng thông: 16Gbps (không chặn) Bảng địa chỉ MAC: 8K MTBF: 190.000 giờ (khoảng 21 năm) |
| Mô tả PoE | công suất mỗi cổng là 15,4W/af,25,5W/at; Port1 đến Port8 hỗ trợ nguồn PoE; Bộ nguồn cuối nhịp (1/2+, 3/6- cặp dây), có thể tùy chỉnh bộ nguồn giữa nhịp (4/5+, 7/8- cặp dây) |
| Tiêu chuẩn | IEEE 802.3i; IEEE 802.3u; IEEE 802.3ab; IEEE802.3af IEEE802.3at |
| Trạng thái đèn LED | Trạng thái làm việc Nguồn, Mạng, PoE |
| Quyền lực | 15.4W/af,25.5W/at Công suất đầu vào: AC110-260V |
| kích thước | 189x102x28mm |
| Cân nặng | 0,6kg |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0° ~ 55°C Nhiệt độ bảo quản: -20° ~ 75°C Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 95%, không ngưng tụ |
| Sự bức xạ | Dấu CE, FCC thương mại Phần 15 Hạng B VCCI Hạng B EN 55022 (CISPR 22), Hạng B |
| Sự an toàn | Dấu CE, CE/LVD thương mại EN60950, RoHS |
| Sự bảo đảm | bảo hành 1 năm |
Switch UPCOM Công Nghiệp PoE 8Port-PN: ES3008G
Switch UPCOM Công Nghiệp PoE 8Port-PN: ES3008G Là bộ chuyển mạch hỗ trợ cổng PoE 8 gigabit cung cấp kết nối nhanh đến các máy chủ hoặc bảng nối đa năng của tốc độ gigabit.Có khả năng kết nối hiệu quả của bốn cổng 10/100/1000Mbps, switch cho phép phát triển mạng lưới kinh doanh, lớp học và nhóm làm việc để có được lợi ích từ nhu cầu về hiệu suất vượt trội và duy trì mở rộng mạng. Công tắc hiệu suất cao này có đặc tính không chặn, chuyển đổi tốc độ dây và dung lượng chuyển đổi 16Gbps. Tất cả các cổng PoE RJ45 có thể tự động điều chỉnh tốc độ kết nối cao nhất để hoạt động bình thường, Auto Uplink ™
Đặc điểm riêng biệt của Switch UPCOM Công Nghiệp PoE 8Port-PN: ES3008G
- Cung cấp năng lượng cho 5 lớp Điểm truy cập không dây Ethernet (AP) và camera giám sát mạng (PoE)
- Cổng 1 đến cổng 8 tương thích với chuẩn IEEE802.3af / ở mức tiêu chuẩn
- Cung cấp (Công suất tối đa của mỗi cổng là 15,4W / af, 25,5W / at)
- Các cổng PoE RJ45 điều chỉnh tự động 8x 10/100 / 1000Mbps
- Đạt các tiêu chuẩn của IEEE 802.3af / at, IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z và IEEE 802.3ab
- Loại điều khiển lưu lượng: Bộ song công hoàn toàn áp dụng tiêu chuẩn IEEE 802.3x, bán song công áp dụng tiêu chuẩn áp suất ngược
- Cổng mạng có chức năng chống ánh sáng (Cổng nguồn AC: chế độ vi sai +/- 2kV, chế độ chung +/- 4kV)
- Kiến trúc lưu trữ và chuyển tiếp, bộ nhớ chuyển tiếp 192K
- Tất cả các cổng hỗ trợ chuyển đổi tốc độ dây, kích thước khung trong phạm vi từ 64 đến 1536 có thể đạt được tốc độ dây
- Thiết kế treo tường, dễ lắp đặt và sử dụng
- Tự động điều chỉnh, cắm và chạy, không cần chuyển đổi phần mềm và giao thức
Anh vui lòng liên hệ theo số Hotline của bên em để được tư vấn và hộ trợ ạ
Công Ty mình ở đâu vậy mình muốn lên hệ đặt hàng
