Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch UPCOM PoE 5Port ES3005-4P-I
Switch UPCOM PoE 5Port |PN: ES3005-4P-I Là bộ chuyển mạch hỗ trợ 4 cổng PoE với tốc độ 10/100Mbps Công tắc ES3005-4P-I này cung cấp một điểm mạng để cung cấp năng lượng và truyền dữ liệu. Trong đó cổng 1-4 cung cấp chuẩn IEEE 802.3af / khi cấp nguồn. Do khả năng cung cấp thuật toán tự cảm ứng tiên tiến cho chỉ dành cho thiết bị đầu cuối của IEEE802af, nên không cần phải lo lắng về việc làm hỏng thiết bị tiêu chuẩn PoE độc quyền hoặc không PoE. Ngoài ra, nó sẽ ngừng cung cấp điện khi các thiết bị PoE không được kết nối.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Sự miêu tả | Switch PoE 5 cổng 100M với 4 cổng PoE, Bộ nguồn tích hợp |
| Kết nối | 5 cổng RJ45 10/100M, 4 cổng PoE |
| Chế độ chuyển | lưu trữ và chuyển tiếp |
| Phương tiện mạng | Cat5 trở lên UTP (≤150 mét) Bảng địa chỉ MAC: 1K Khoảng cách truyền dữ liệu: 100m |
| Băng thông | Băng thông: 1.6Gbps (không chặn) |
| Tiêu chuẩn | IEEE 802.3i 10BASET IEEE 802.3u 100BASETX Kiểm soát luồng IEEE 802.3x IEEE 802.1af DTE Nguồn qua MDI IEEE 802.3afIEEE 802.3at |
| Quyền lực | Công suất cổng PoE:15,4 W(1~4 cổng)/af, 25,5W/at Đầu vào nguồn: AC100-240V 50/60Hz; |
| kích thước | 185x113x36mm |
| Cân nặng | 0,6kg |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0° ~ 55°C Nhiệt độ bảo quản: -20° ~ 75°C Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 95%, không ngưng tụ |
| Sự bức xạ | Dấu CE, FCC thương mại Phần 15 Hạng B VCCI Hạng B EN 55022 (CISPR 22), Hạng B |
| Sự an toàn | Dấu CE, CE/LVD thương mại EN60950, RoHS |
| Sự bảo đảm | bảo hành 1 năm |
Switch UPCOM PoE 5Port ES3005-4P-I
Switch UPCOM PoE 5Port ES3005-4P-I Là bộ chuyển mạch hỗ trợ 4 cổng PoE với tốc độ 10/100Mbps Công tắc ES3005-4P-I này cung cấp một điểm mạng để cung cấp năng lượng và truyền dữ liệu. Trong đó cổng 1-4 cung cấp chuẩn IEEE 802.3af / khi cấp nguồn. Do khả năng cung cấp thuật toán tự cảm ứng tiên tiến cho chỉ dành cho thiết bị đầu cuối của IEEE802af, nên không cần phải lo lắng về việc làm hỏng thiết bị tiêu chuẩn PoE độc quyền hoặc không PoE. Ngoài ra, nó sẽ ngừng cung cấp điện khi các thiết bị PoE không được kết nối.
Tính năng riêng biệt của Switch UPCOM PoE 5Port ES3005-4P-I
- Công tắc PoE 5 cổng 100M với 4 cổng PoE và 1 cổng Uplink
- Cung cấp điện tích hợp
- Cung cấp năng lượng cho 5 lớp điểm truy cập không dây Ethernet (AP) và camera giám sát IP
- Cổng 1 đến cổng 4 tương thích với chuẩn IEEE802.3af / ở công suất tiêu chuẩn
- Cổng RJ45 điều chỉnh tự động 5x 10/100 Mbps
- Tương thích với tiêu chuẩn IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX
- Loại điều khiển lưu lượng: Bộ song công hoàn toàn áp dụng tiêu chuẩn IEEE 802.3x, bán song công áp dụng tiêu chuẩn áp suất ngược
- Cổng tự động lật (Tự động MDI / MDIX)
- Cổng đường lên có chức năng chống sáng (Cổng 5 đáp ứng khả năng chống sét thứ cấp)
- Công suất tối đa của mỗi cổng là 15,4W / af, 25,5W / atKiến trúc lưu trữ và chuyển tiếp
- Tất cả các cổng hỗ trợ chuyển đổi tốc độ dây, kích thước khung trong phạm vi từ 64 đến 1536 có thể đạt được tốc độ dây
- Không quạt, làm mát tự nhiên, nhỏ và tinh tế, không có thiết kế tiếng ồn, thích hợp cho máy tính để bàn hoặc tường
Thiết bị này thật tiện lợi lại còn bền bỉ mình sử dụng 2 năm nay rồi rất ổn định
