Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P
Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P là một loại PoE Switch công nghiệp, nó hỗ trợ 4 cổng 10/100/1000Base-TX POE và 2 cổng Combo Gigabit.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| giao diện | |
| cổng RJ45 | 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Tự thích ứng, Half/full duplex và tự động phát hiện MDI/MDI-X |
| cổng sợi quang Gigabit | 1000Base-FX |
| Giao thức mạng | Hỗ trợ IEEE802.3,IEEE802.3u,IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x, IEEE802.1d, IEEE802.1w |
| Chế độ chuyển tiếp | lưu trữ và chuyển tiếp |
| Thông số kỹ thuật PoE | |
| Chuẩn PoE | Hỗ trợ cả IEEE802.3af và IEEE802.3at |
| Đầu ra nguồn cổng PoE đơn | tối đa. 15,4 watt (IEEE 802.3af) tối đa. 30 watt (IEEE 802.3at) |
| Cổng PoE Tự động phát hiện | TẠI |
| Điện áp đầu ra cổng PoE | DC48V |
| Gán chân nguồn | 1/2+;3/6- |
| Phương tiên mạng truyền thông | 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100 mét) 100BASE-TX: Cat5 trở lên UTP(≤100 mét) 1000BASE-TX: Cat6 trở lên UTP(≤100 mét) |
| Phương tiện sợi quang | Đa chế độ: 1310nm, 2Km Chế độ đơn: 1310nm, 20; 1550nm, 40/60/80Km |
| Thông số kỹ thuật hiệu suất | |
| Băng thông | 12Gbps |
| bộ nhớ đệm | 1M |
| Tỷ lệ chuyển tiếp | 1488000pps/cổng |
| Bảng địa chỉ | 2k |
| Chỉ dẫn | |
| Chỉ báo Fiber Run: | FX1,FX2 |
| Chỉ báo nguồn điện | PWR |
| Chỉ báo PoE ACT | LED-Xanh lục |
| Chỉ báo LIÊN KẾT 1000M | LED-Vàng |
| Nguồn cấp | |
| Điện áp đầu vào | DC48V (48~55V) |
| Loại đầu vào | khối đầu cuối 6 bit |
| tiêu thụ không tải | TỐI ĐA 5W@ DC52V0.1A |
| Tiêu thụ toàn tải | TỐI ĐA 65W@ DC52V1.25A (802.3af) TỐI ĐA 104W@ DC52V2A (802.3af+) TỐI ĐA 130W @ DC52V2.5A (802.3at) |
| Nhiệt độ làm việc | -40~75℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40~85℃ |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Vỏ bọc | Lớp bảo vệ IP30, vỏ kim loại |
| Cài đặt | DIN-Rail hoặc treo tường |
| Cân nặng | 800g |
| Kích thước (W×H×D) | 145mm×125mm×40mm |
| Tiêu chuẩn công nghiệp | |
| TÔI | FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD) EN61000-4-4 (EFT) EN61000-4-5 (Tăng vọt) |
| Sốc | IEC 60068-2-27 |
| Rơi tự do | IEC 60068-2-32 |
| Rung động | IEC 60068-2-6 |
| chứng nhận | Dấu CE, thương mại, FCC Phần 15 Loại B, VCCI loại B, EN 55022 (CISPR 22), Class B |
| MTBF | 300.000 giờ |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P
Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P là một loại PoE Switch công nghiệp, nó hỗ trợ 4 cổng 10/100/1000Base-TX POE và 2 cổng Combo Gigabit.
UPCOM có hỗ trợ đường ray và giá treo tường, thiết bị hỗ trợ đầu vào nguồn (DC48-55V). Phạm vi nhiệt độ hoạt động -40 ℃ ~ +75 ℃. Thông qua chứng nhận môi trường công nghiệp và phù hợp với tiêu chuẩn của FCC, CE, CCC. PIES206-2C-4P có thiết kế công nghiệp đáng tin cậy cho phép bạn đảm bảo rằng hệ thống tự động hóa của bạn đang chạy mà không bị gián đoạn.
Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P là loạt thiết bị chuyển mạch POE công nghiệp này có thể được sử dụng rộng rãi trong năng lượng gió, điện, tự động hóa lắp ráp, PIS tàu điện, SCADA điện, xử lý nước thải, luyện kim, vận chuyển thông minh, vận tải đường sắt, quân sự và các ngành công nghiệp khác, là một thiết bị chuyển mạch Ethernet công nghiệp năng lượng thấp màu xanh lá cây.
Tính năng nổi bật của Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P
- Hỗ trợ 4 cổng 10/100 / 1000Base-TX POE và cổng kết nối 2 Gigabit
- Hỗ trợ: IEEE802.3 / IEEE802.3i / IEEE802.3uIEEE802.3ab / IEEE802.3z, IEEE802.3af / tại, lưu trữ và chuyển tiếp
- Các cổng Ethernet hỗ trợ các chức năng thích ứng và POE 10/100 / 1000M
- Tương thích với cả hai loại IEEE802.3at (30W) vàIEEE802.3af (15.4W)
- Lớp bảo vệ IP30, vỏ sắt cường độ cao, lắp đặt DIN35 Rail
- Công nghiệp Thiết kế cấp 4, nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C
- Điện áp đầu vào: DC48V (48 55V)
Viễn Thông Xanh Việt Nam hiện tại là nhà phân phối chính hãng các sản phẩm Switch chia mạng hay Switch chia mạng công nghiệp của UPCOM chính hãng với giá rẻ nhất thị trường. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm: Bộ Chuyển Mạch Switch Công Nghiệp ICS3012G-8G-4GS Anh vui lòng liên hệ số hotline để được tư vấn chi tiết hơn ạ
Dạ được ạ
Hàng đầy đủ giấy tờ và đáp ứng số lượng 12 chiếc không shop ?
Mình muốn hỏi chút về phần lắp đặt , bạn có thể tư vấn giúp mình được không
Sản phẩm này xuất xứ China ạ
Chị vui lòng check mail giúp em ạ
báo giá cho mình sp này nhé
xuất xứ ở đâu vậy ạ
Upcom dùng rất ok anh nhé. Giá tầm trung dùng ổn định với ít lỗi vặt
Hàng của Upcom dùng ok không mọi người? Dạo này thấy nhiều converter của bên này phết
sản phẩm này thật tiện ích nó làm cho cty tôi ổn định lên rất nhiều.
