Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch PoE Upcom Công Nghiệp PIES205G-GF-4P
Switch PoE Upcom Công Nghiệp PIES205G-GF-4P hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100/1000Base-TX POE và Sợi 1000Base-FX 1 cổng. Các bộ chuyển đổi này được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE), và khi được sử dụng theo cách này, cung cấp tới 15,4 watt IEEE802.3af & 30 watt cho các thiết bị được cấp nguồn theo chuẩn IEEE802.3at (PD), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| giao diện | |
| cổng RJ45 | 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Tự thích ứng, Half/full duplex và tự động phát hiện MDI/MDI-X |
| cổng sợi quang Gigabit | 1000Base-FX, SC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60/80Km tùy chọn), đa chế độ (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm |
| Giao thức mạng | Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Chế độ chuyển tiếp | lưu trữ và chuyển tiếp |
| Thông số kỹ thuật PoE | |
| Chuẩn PoE | Hỗ trợ cả IEEE802.3af và IEEE802.3at |
| Đầu ra nguồn cổng PoE đơn | tối đa. 15,4 watt (IEEE 802.3af) tối đa. 30 watt (IEEE 802.3at) |
| Cổng PoE Tự động phát hiện | TẠI |
| Điện áp đầu ra cổng PoE | DC48V |
| Gán chân nguồn | 1/2+;3/6- |
| Thông số kỹ thuật hiệu suất | |
| Băng thông | 12Gbps |
| bộ nhớ đệm | 1M |
| Tỷ lệ chuyển tiếp | 1488000pps/cổng |
| Bảng địa chỉ | 2k |
| MTBF | 300.000 giờ |
| Chỉ dẫn | |
| Chỉ báo Fiber Run: | ngoại hối |
| Chỉ báo nguồn điện | PWR |
| Chỉ báo PoE ACT | LED-Vàng |
| Chỉ báo LIÊN KẾT PoE | LED-Xanh lục |
| Nguồn cấp | |
| Điện áp đầu vào | DC48V (48~55V) |
| Loại đầu vào | khối thiết bị đầu cuối 3 chân |
| tiêu thụ không tải | TỐI ĐA 5W@ DC52V0.1A |
| Tiêu thụ toàn tải | TỐI ĐA 65W@ DC52V1.25A (802.3af) TỐI ĐA 104W@ DC52V2A (802.3af+) TỐI ĐA 130W @ DC52V2.5A (802.3at) |
| Nhiệt độ làm việc | -40~75℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40~85℃ |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Vỏ bọc | Lớp bảo vệ IP30, vỏ kim loại |
| Cài đặt | DIN-Rail hoặc treo tường |
| Cân nặng | 800g |
| Kích thước (W×H×D) | 145mm×125mm×40mm |
| Tiêu chuẩn công nghiệp | |
| TÔI | FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD) EN61000-4-4 (EFT) EN61000-4-5 (Tăng vọt) |
| Sốc | IEC 60068-2-27 |
| Rơi tự do | IEC 60068-2-32 |
| Rung động | IEC 60068-2-6 |
| chứng nhận | Dấu CE, thương mại, FCC Phần 15 Loại B, VCCI loại B, EN 55022 (CISPR 22), Class B |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Switch PoE Upcom Công Nghiệp PIES205G-GF- 4P
Switch PoE Upcom Công Nghiệp PIES205G-GF-4P hỗ trợ 4 cổng 10Base-T/100/1000Base-TX POE và Sợi 1000Base-FX 1 cổng. Các bộ chuyển đổi này được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE), và khi được sử dụng theo cách này, cung cấp tới 15,4 watt IEEE802.3af & 30 watt cho các thiết bị được cấp nguồn theo chuẩn IEEE802.3at (PD), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.
Switch PoE PIES205G-GF-4P Upcom Công Nghiệp hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC RoHS, áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP30, vỏ kim loại có độ bền cao, đầu vào nguồn điện (DC48-55V), nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C. Các bộ chuyển đổi hỗ trợ IEEE802.3/IEEE802.3u/ IEEE802.3x với 10/100/1000M, tự động hoàn toàn/bán song công và cảm biến tự động MDI / MDI-X, cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.
Tính năng tiêu chuẩn của PIES205G-GF-4P Upcom Công Nghiệp
- Hỗ trợ 4 cổng 10/100 / 1000Base-TX và 1 cổng 1000Base-FX
- Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af / tại, lưu trữ và chuyển tiếp
- Tương thích với cả hai IEEE802.3at (30W) và IEEE802.3af (15.4W)
- Cổng Ethernet hỗ trợ tự điều chỉnh 10/100 / 1000M và chức năng PoE
- Bảo vệ IP30, vỏ sắt cường độ cao, lắp đặt DIN35 Rail
- Thiết kế cấp 4 công nghiệp , Nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C
- Điện áp đầu vào: DC48V (48 ~ 55VDC)
Xem thêm: Switch PoE Công Nghiệp Upcom |PN: PIES206-2C-4P
Anh vui lòng check mail báo giá ạ
Anh vui lòng check mail báo giá ạ
Mình xin giá với
Mình cần hàng trong Cần Thơ, báo giá giúp mình bao gồm phí vận chuyển, xin cảm ơn
Địa chỉ bên em tại: Số 2 Ngõ 53 Phạm Tuấn Tài, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội ạ
Dạ bên em có chi nhánh trong TPHCM ạ
Chi nhánh trong Tp.HCM mình có không nhỉ
Địa chỉ bên mình ở đâu vậy?
Anh Tuấn vui lòng check mail ạ. Nếu a cần thêm thông tin chi tiết của sản phẩm, anh có thể liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh theo số hotline để được tư vấn và hỗ trợ thêm anh nhé
Cho mình xin catalog với báo giá chi tiết của sản phẩm này với!
Sản phẩm này rất tiện lợi nó giúp cho công ty tôi ổn định hơn rất nhiều khi sử dụng thiết bị này
