Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Converter PoE Công Nghiệp Upcom PIMC202
- Công suất 1250VA/600W, dùng tốt cho PC, camera, modem
- Dải điện áp rộng 165–265V, ổn định trong môi trường điện yếu
- Chuyển mạch 4–8ms, không lo thiết bị tắt đột ngột
- Ắc quy 12VDC kín khí, không cần bảo trì
- LED hiển thị trạng thái, dễ theo dõi và sử dụng
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số | Chi tiết |
| Cổng RJ45 | 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Tự thích ứng, Half/full duplex và tự động phát hiện MDI/MDI-X |
| Cổng sợi quang Gigabit | 1000Base-FX, SC, hỗ trợ chế độ đơn (20/40/60/80Km tùy chọn), đa chế độ (2Km), bước sóng: 1310nm, 1550nm |
| Giao thức mạng | Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Chế độ chuyển tiếp | lưu trữ và chuyển tiếp |
| Thông số kỹ thuật PoE | |
| Chuẩn PoE | Hỗ trợ cả IEEE802.3af và IEEE802.3at |
| Đầu ra nguồn cổng PoE đơn | tối đa. 15,4 watt (IEEE 802.3af) tối đa. 30 watt (IEEE 802.3at) |
| Cổng PoE Tự động phát hiện | TẠI |
| Điện áp đầu ra cổng PoE | DC48V |
| Gán chân nguồn | 1/2+;3/6- |
| Thông số kỹ thuật hiệu suất | |
| Băng thông | 12Gbps |
| bộ nhớ đệm | 1M |
| Tỷ lệ chuyển tiếp | 1488000pps/cổng |
| Bảng địa chỉ | 2k |
| MTBF | 300.000 giờ |
| Chỉ dẫn | |
| Chỉ báo Fiber Run: | ngoại hối |
| Chỉ báo nguồn điện | PWR |
| Chỉ báo PoE ACT | LED-Vàng |
| Chỉ báo LIÊN KẾT PoE | LED-Xanh lục |
| Nguồn cấp | |
| Điện áp đầu vào | DC48V (48~55V) |
| Loại đầu vào | khối thiết bị đầu cuối 3 chân |
| Tiêu thụ không tải | TỐI ĐA 5W@ DC52V0.1A |
| Tiêu thụ toàn tải | TỐI ĐA 65W@ DC52V1.25A (802.3af/at) |
| Nhiệt độ làm việc | -40~75℃ |
| Nhiệt độ bảo quản | -40~85℃ |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Vỏ bọc | Lớp bảo vệ IP30, vỏ kim loại |
| Cài đặt | DIN-Rail hoặc treo tường |
| Cân nặng | 800g |
| Kích thước (W×H×D) | 145mm×125mm×40mm |
| Tiêu chuẩn công nghiệp | |
| TÔI | FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD) EN61000-4-4 (EFT) EN61000-4-5 (Tăng vọt) |
| Sốc | IEC 60068-2-27 |
| Rơi tự do | IEC 60068-2-32 |
| Rung động | IEC 60068-2-6 |
| chứng nhận | Dấu CE, thương mại, FCC Phần 15 Loại B, VCCI loại B, EN 55022 (CISPR 22), Class B |
| Sự bảo đảm | 5 năm |
Giới thiệu Converter PoE Công Nghiệp Upcom PIMC202
Converter PoE Công Nghiệp Upcom PIMC202 là một trong những loại bộ chuyển đổi phương tiện PoE công nghiệp, switch hỗ trợ 2 cổng 10/100/1000Base-TX POE và 1Port-1000 1000Base-FX Fiber. Switch công nghiệp được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE), và khi được sử dụng theo cách này, cung cấp tới 15,4 watt IEEE802.3af & 30 watt cho các thiết bị được cấp nguồn theo chuẩn IEEE802.3at (PD), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.
Switch PoE công nghiệp 3Port hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC RoHS, được áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, có lớp bảo vệ IP30, vỏ kim loại có độ bền cao, đầu vào nguồn điện (DC48-55V), nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C.
Các bộ chuyển đổi hỗ trợ IEEE802.3 / IEEE802.3u / IEEE802.3x với 10/100/1000M, tự động hoàn toàn/bán song công và cảm biến tự động MDI / MDI-X, cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.
Các tính năng riêng của Converter công nghiệp PoE
- Hỗ trợ 2 cổng 10/100 / 1000Base-TX và 1 cổng 1000Base-FX.
- Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af / tại, lưu trữ và chuyển tiếp.
- Tương thích với cả hai IEEE802.3at (30W) và IEEE802.3af (15.4W).
- Cổng Ethernet hỗ trợ tự điều chỉnh 10/100 / 1000M và chức năng PoE.
- Bảo vệ IP30, vỏ sắt cường độ cao, lắp đặt DIN35 Rail.
- Thiết kế cấp 4 công nghiệp , Nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C.
- Điện áp đầu vào: DC48V (48 ~ 55VDC).
- Switch Công Nghiệp PoE 5Port |PN: PIES205G
Dạ vâng ạ
Anh vui lòng check mail ạ
bạn cho mình xin catalogue của sản phẩm nhé
tất cả các port của sản phẩm đều POE hết phải không Shop
Anh cho em xin địa chỉ cụ thể để bên em báo giá ạ
Thông tin của chị được chuyển đến bộ phận kinh doanh rồi ạ
Mình có 1 số hạng mục khác đã gửi email rồi đấy, ad báo kinh doanh check cho mình nhé
Mình đang cần hàng ở Lào Cai thì chi phí vận chuyển là bao nhiêu nhỉ
cảm ơn bạn đã tin tưởng chúng tôi.
cảm ơn VTX đã giúp văn phòng tôi ổn định trở lại với sản phẩm này
