Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Converter PoE Công Nghiệp Upcom PIMC201
Bộ Chuyển Đổi Quang điện PoE Công Nghiệp PIMC201 là một loại bộ chuyển đổi phương tiện PoE media công nghiệp, Switch hỗ trợ 1Port 10/100/1000Base-TX POE và cổng sợi SFP 1Port- gigabit. Các bộ chuyển đổi này được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE), và khi được sử dụng theo cách này, cung cấp tới 15,4 watt IEEE802.3af & 30 watt cho các thiết bị được cấp nguồn theo chuẩn IEEE802.3at (PD), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Interface | |
| RJ45 port | 10Base-T/100Base-TX/1000Base-TX Self-adaption, Half/full duplex and MDI/MDI-X auto detect |
| Gigabit SFP | 1000Base-FX, LC, support single mode (20/40/60/80Km optional), multi mode (2Km), wavelength: 1310nm, 1550nm |
| Network Protocols | Support IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x |
| Forwarding Mode | Store-And-Forward |
| PoE Specification | |
| PoE Standard | Supports both IEEE802.3af and IEEE802.3at |
| Single PoE Port Power Output | Max. 15.4 watts (IEEE 802.3af) Max. 30 watts (IEEE 802.3at) |
| PoE port Auto detect | AF/AT |
| PoE Port Output Voltage | DC48V |
| Power Pin Assignment | 1/2+;3/6- |
| Performance Specification | |
| Bandwidth | 12Gbps |
| Buffer Memory | 1M |
| Forwarding Rate | 1488000pps/port |
| Address Table | 2K |
| MTBF | 300,000 hours |
| LED indicator | |
| Fiber Run indicator: | FX |
| Power supply indicator | PWR |
| PoE ACT indicator | LED-Yellow |
| PoE LINK indicator | LED-Green |
| Power supply | |
| Input Voltage | DC48V (48~55V) |
| Type of input | 3pins terminal block |
| No-load consumption | MAX 5W@ DC52V0.1A |
| Full-load consumption | MAX 65W@ DC52V1.25A (802.3af/at) |
| Working temperature | -40~75℃ |
| Storage temperature | -40~85℃ |
| Relative Humidity | 5%~95 %( no condensation) |
| Shell | IP30 protect grade, metal shell |
| Installation | DIN-Rail or Wall mount |
| Weight | 800g |
| Size (W×H×D) | 145mm×120mm×40mm |
| Industry Standard | |
| EMI | FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A |
| EMS | EN61000-4-2 (ESD) EN61000-4-4 (EFT) EN61000-4-5 (Surge) |
| Shock | IEC 60068-2-27 |
| Free fall | IEC 60068-2-32 |
| Vibration | IEC 60068-2-6 |
| Certification | CE mark, commercial, FCC Part 15 Class B, VCCI Class B, EN 55022 (CISPR 22), Class B |
| Warranty | 1 years |
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện PoE chuẩn Công Nghiệp PIMC201
Bộ Chuyển Đổi Media PoE Công Nghiệp PIMC201 là một loại bộ chuyển đổi phương tiện PoE media công nghiệp, Switch hỗ trợ 1Port 10/100/1000Base-TX POE và cổng sợi SFP 1Port- gigabit. Các bộ chuyển đổi này được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE), và khi được sử dụng theo cách này, cung cấp tới 15,4 watt IEEE802.3af & 30 watt cho các thiết bị được cấp nguồn theo chuẩn IEEE802.3at (PD), loại bỏ nhu cầu đi dây bổ sung.
Bộ Chuyển Đổi Công Nghiệp Media PoE PIMC201 hỗ trợ đủ các tiêu chuẩn CE, FCC RoHS, áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, cùng với lớp bảo vệ IP30, có vỏ kim loại có độ bền cao, đầu vào nguồn điện (DC48-55V), nhiệt độ làm việc -40 đến 75 ° C. Các bộ chuyển đổi hỗ trợ IEEE802.3/IEEE802.3u/IEEE802.3x với 10/100/1000M, tự động hoàn toàn/bán song công và cảm biến tự động MDI/MDI-X, cung cấp một giải pháp hoàn chỉnh cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn.
Các tính năng của bộ chuyển đổi công nghiệp
- Hỗ trợ 1 cổng 10/100 / 1000Base-TX và Gigabit SFP 1 cổng
- Hỗ trợ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.3af / tại, lưu trữ và chuyển tiếp
- Tương thích với cả hai chuẩn IEEE802 .3at (30W) và IEEE802.3af (15.4W)
- Cổng Ethernet hỗ trợ tự thích ứng 10/100 / 1000M và chức năng PoE
- Cấp bảo vệ IP30, vỏ sắt cường độ cao, lắp đặt DIN35 Rail
Thiết kế cấp 4 công nghiệp, -40 đến 75 ° C nhiệt độ làm việc- Điện áp đầu vào: DC48V (48 ~ 55VDC)
Ảnh thực tế của sản phẩm:
Xem thêm: Converter PoE Công Nghiệp Upcom PIMC202 Anh vui lòng liên hệ số hotline để được tư vấn chi tiết hơn ạ
Anh vui lòng liên hệ số hotline để được tư vấn chi tiết hơn ạ
Hệ thống cần dùng sản phẩm này thường là hệ thống nào nhỉ ?
Mình cần xin CO,CQ gửi trình chủ đầu tư, bên bạn hỗ trợ được không ?
Kích thước sản phẩm là: 145mm×120mm×40mm anh nhé
Anh vui lòng check mail báo giá ạ
giá sao vậy bạn
mình xin thông số kích thước của sản phẩm nhé
cảm ơn bạn đã tin tưởng VTX chúng tôi.!
sản phẩm này thật tiện lợi nó giúp ích cho văn phòng tôi rất nhiều
