Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chia mạng D-Link 5 cổng DES-1005P
Bộ chia mạng D-Link DES-1005P cho phép bạn kết nối các thiết bị Cấp nguồn qua Ethernet (PoE) như các điểm truy cập không dây (AP), camera IP và điện thoại IP với mạng.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Tổng quan | |
| Kích cỡ | máy tính để bàn |
| Số cổng | 5 cổng 10/100BASE-T |
| Chuyển đổi công suất | Cấu trúc chuyển mạch 16 Gbps |
| Trao đổi giao diện phương tiện | Tự động điều chỉnh MDI/MDI-X trên tất cả các cổng |
| chuyển đổi vải | 1Gbps |
| Phương thức truyền dẫn | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Bảng địa chỉ MAC | 2K mục trên mỗi thiết bị |
| Bộ đệm RAM | 64 KB mỗi thiết bị |
| Tốc độ lọc/chuyển tiếp gói tin | 0,744 Mps |
| PoE | |
| Tiêu chuẩn PoE | IEEE 802.3af, IEEE 802.3at |
| Cổng có khả năng PoE | Cổng 1 đến 4 |
| ngân sách điện | 60 W (tối đa 30 W trên mỗi cổng PoE) |
| Thuộc vật chất | |
| kích thước | 100x98x28mm |
| Cân nặng | 0,26kg |
| Đầu vào DC | Bộ đổi nguồn 53,5 V / 1,2 A bên ngoài |
| Sự tiêu thụ năng lượng | Tối đa 63,26 W (bật PoE) Tối đa 3,61 W (tắt PoE) 0,68 W (chờ) |
Bộ chia mạng D-Link 5 cổng DES-1005P
Bộ chia mạng D-Link DES-1005P cho phép bạn kết nối các thiết bị Cấp nguồn qua Ethernet (PoE) như các điểm truy cập không dây (AP), camera IP và điện thoại IP với mạng. Được thiết kế dành cho người dùng gia đình và doanh nghiệp nhỏ, DES-1005P nhỏ gọn và hoạt động âm thầm, làm cho nó lý tưởng cho hầu hết các phòng và văn phòng.
Ứng dụng của sản phẩm:
Công nghệ xanh
DES-1005P có công nghệ xanh như Ethernet Ethernet hiệu quả (EEE) của IEEE 802.3az, phát hiện trạng thái liên kết và phát hiện chiều dài cáp. EEE điều chỉnh mức tiêu thụ điện của công tắc dựa trên việc sử dụng mạng, giảm chi phí sở hữu trong thời gian không hoạt động. Liên kết phát hiện trạng thái tắt nguồn cổng khi không phát hiện thấy liên kết, tiết kiệm năng lượng khi thiết bị được kết nối bị tắt hoặc ngắt kết nối. Phát hiện chiều dài cáp điều chỉnh đầu ra nguồn của cổng dựa trên chiều dài cáp, giảm yêu cầu năng lượng của công tắc.
Nhỏ gọn và im lặng
Thiết kế nhỏ gọn của Bộ chia mạng D-Link DES-1005P cho phép đặt ở hầu hết các vị trí, bao gồm cả những nơi có không gian ở mức cao. Yếu tố hình thức máy tính để bàn cung cấp mọi thứ bạn cần để thiết lập mạng mới hoặc mở rộng mạng hiện có, trong khi thiết kế không quạt đảm bảo hoạt động im lặng ngay cả trong các khu vực nhạy cảm với tiếng ồn như máy trạm và phòng họp.Cấp nguồn qua Ethernet
DES-1005P có bốn cổng 10 / 100BASE-T hỗ trợ các giao thức PoE của IEEE 802.3af và IEEE 802.3at, cung cấp tới 30 W trên mỗi cổng PoE và cung cấp tổng ngân sách năng lượng là 60 W. Bạn có thể kết nối các thiết bị tương thích với DES-1005P mà không cần sử dụng nguồn điện bổ sung. Điều này cho phép bạn tiết kiệm hệ thống cáp và cài đặt thiết bị ở các vị trí mà không cần truy cập ngay vào ổ cắm điện.
Hiệu suất cao
DES-1005P có tính năng cài đặt plug-and-play và không yêu cầu cấu hình. Hỗ trợ MDI / MDI-X tự động trên tất cả các cổng sẽ loại bỏ nhu cầu về cáp chéo khi kết nối với một công tắc hoặc trung tâm khác và tự động đàm phán trên mỗi cổng điều chỉnh thông minh tốc độ cổng để tương thích với thiết bị được kết nối. Với tính năng lọc tốc độ dây và chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp, DES-1005P tối đa hóa hiệu suất mạng trong khi giảm thiểu việc truyền các gói mạng xấu.
Quý khách có nhu cầu mua Bộ chia mạng D-Link 5 cổng DES-1005P hay các loại switch chia mạng khác. Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được nhận báo giá cũng như đặt hàng nhanh chóng. Dạ có ạ
Dạ không anh nhé
có hỗ trợ POE đúng không ?
Sản phẩm này số lượng 3 chiếc có sẵn không nhỉ?
Sản phẩm này xuất xứ China ạ
Kích thước 100x98x28mm anh nhé
Kích thước sản phẩm là bao nhiêu vậy ạ?
Xuất xử ở đâu đây ạ
bên em đã gửi báo giá qua mail rồi ạ, anh check mail giúp em
Gửi báo giá cho mình nhé
