Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chia mạng D-link 24port DGS-1024D
DGS-1024D mang tốc độ Gigabit Ethernet đến tất cả các cổng cho một mạng tốc độ cao thực sự. Nếu mạng của bạn có sự kết hợp giữa các giao diện kết nối hiện đại và kết nối hiện đại, mỗi cổng cho phép kết nối Ethernet, Fast Ethernet hoặc Gigabit Ethernet tiêu chuẩn
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Giao diện 1000Base-T | 24 |
|---|---|
| MDI/MDIX tự động | Đúng |
| Chuyển đổi công suất | 48Gbps |
| tối đa. Tỷ lệ chuyển tiếp gói | 35,71 Mps |
| Kích thước | 280 × 180 × 44mm |
| Cân nặng | 1,3 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 – 70 ˚C |
| Độ ẩm hoạt động | 0%-95% độ ẩm tương đối |
| Độ ẩm lưu trữ | 0%-95% độ ẩm tương đối |
| Độ cao hoạt động | 2000m |
| Tiêu thụ điện năng tối đa | 13,3W |
| Kích thước bộ đệm gói | 512KByte |
| CÁI QUẠT | không quạt |
| Đầu vào nguồn | Điện áp xoay chiều:100 ~ 240 V |
Bộ chia mạng D-link 24port DGS-1024D
Bộ chia mạng D-link 24port DGS-1024D cung cấp một cách tiết kiệm cho SOHO và doanh nghiệp vừa và nhỏ (SMB) để tận dụng tốc độ Gigabit Ethernet trong khi giảm mức tiêu thụ năng lượng và giảm thiểu tiếng ồn.

Hiệu quả mạng được cải thiện
DGS-1024D mang tốc độ Gigabit Ethernet đến tất cả các cổng cho một mạng tốc độ cao thực sự. Nếu mạng của bạn có sự kết hợp giữa các giao diện kết nối hiện đại và kết nối hiện đại, mỗi cổng cho phép kết nối Ethernet, Fast Ethernet hoặc Gigabit Ethernet tiêu chuẩn. Bạn có công nghệ mới nhất có sẵn cho mọi máy tính và thiết bị được kết nối với mạng của bạn.
Thiết kế sáng tạo
DGS-1024D có vỏ kim loại nhỏ gọn, có khả năng tản nhiệt mà không cần quạt làm mát bên trong, giúp thiết bị hoạt động gần như không tạo ra tiếng ồn mà vẫn cho hiệu suất làm việc tối đa. Thiết bị chuyển mạch Gigabit 24 cổng có kích thước nhỏ, nhẹ, có thể treo tường và lý tưởng cho mọi doanh nghiệp có yêu cầu khắt khe và ngân sách nhỏ.

Công nghệ xanh
Switch chia mạng D-link 24port DGS-1024D giúp bạn tiết kiệm năng lượng tự động thông qua một số phương pháp. Phát hiện trạng thái liên kết tự động tắt nguồn các cổng không có liên kết, cho phép các thiết bị tiết kiệm lượng điện năng đáng kể bằng cách cắt giảm mức sử dụng năng lượng cho các cổng không sử dụng hoặc bất kỳ cổng nào được kết nối với máy tính đã bị tắt. Sản phẩm thân thiện với môi trường này cũng tuân thủ RoHS, sử dụng bao bì có thể tái chế và giảm thiểu việc sử dụng các chất có hại. Các tính năng xanh này kết hợp giúp tiết kiệm năng lượng hơn và tuổi thọ sản phẩm lâu hơn mà không làm giảm hiệu suất hoạt động hoặc chức năng.

Thông số kỹ thuật:
| No. of ports | • 24 10/100/1000 Gigabit ports | |
| Standards | • IEEE 802.3 10BASE-T • IEEE 802.3u • IEEE 802.3ab • IEEE 802.1p QoS • IEEE 802.3x Flow Control supported for Full Duplex, Auto-Negotiation • IEEE 802.3az Energy Efficiency Ethernet | |
| Data Transfer Rate | • Ethernet: 10 Mbps/20 Mbps (Half-duplex/Full-duplex) • Fast Ethernet: 100 Mbps/200 Mbps (Half-duplex/Full-duplex) • Gigabit Ethernet: 2000 Mbps (Full-duplex) |
Dạ thông tin của anh đã được tiếp nhận ạ
Tôi mới đặt hàng trên web, bản kiểm tra giúp mình
Sản phẩm Viễn Thông Xanh cung cấp dùng rất tốt, xin cảm ơn
Chị vui lòng check mail giúp em ạ
Đơn hàng của anh đang được chuyển r ạ
Check xem đơn mình đi chưa vậy
Báo giá cho mình full VAT nhé
Dạ, sản phẩm hiện tại chỉ có màu đen thôi ạ!
Có màu nào khác không vậy?
