Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Máy hàn cáp quang Comway A3
- Công nghệ hàn quang căn chỉnh PAS chính xác cao, thời gian hàn nhanh 5s, gia nhiệt 15s
- Suy hao mối hàn rất thấp (SM: 0.02dB), suy hao phản xạ > 60dB
- Pin 4000mAh, thực hiện hơn 240 mối hàn kèm gia nhiệt
- Lưu trữ lớn: 20.000 kết quả hàn và 30 hình ảnh mối hàn
- Nhỏ gọn 1.5kg (1.8kg cả pin), màn hình 4.1 inch, phóng đại camera tối đa 300x
Giá tham khảo:
45.000.000 ₫
(Chưa VAT)
47.000.000 ₫
GIẢM -4%
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá niêm yết:
47.000.000 ₫
Giá khuyến mại:
45.000.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT MáY HàN CáP QUANG COMWAY A3
| Kích thước | D136 x W135 x H136 mm, 1.5 Kg (1.8 Kg cả pin) |
| Công nghệ hàn quang | Căn chỉnh PAS chính xác cao |
| Loại sợi sử dụng | G.652, G.651, G.653, G657, G655 |
| Chế độ hàn | Sợi đơn |
| Đường kính sợi | Đường kính lớp phủ: 80~150 µmĐường kính lớp vỏ: 100 ~1000 µm |
| Chiều dài cắt | Đường kính phủ 250 µm: 8~16 mmĐường kính lớn hơn 250 µm: 16 mm |
| Chương trình hàn | 100 |
| Chương trình gia nhiêt | 30 |
| Thời gian hàn | 5s |
| Thời gian gia nhiệt | 15 s |
| Lưu trữ hình ảnh mối hàn | 30 |
| Lưu trữ kết quả hàn | 20000 |
| Suy hao mối hàn | 0.02dB (SM), 0.01dB (MM), 0.04dB (DS) and 0.04dB (NZDS), BI: 0.02dB |
| Suy hao phản xạ | >> 60dB |
| Lực kéo căng | 1.96 ~ 2.25 N |
| Hiển thị | Màn hình 4.1 inch |
| Phóng đại Camera | 300 lần khi hiển thị riêng lẻ trục X hoặc Y150 lần khi hiển thị cả 2 trục |
| Kết nối | USB tốc độ cao |
| Tuổi thọ điện cực | 5000 lần |
| Nguồn điện | AC100/240V, 50/60Hz |
| Dung lượng Pin | 4000mAh, hàn được hơn 240 mối hàn + gia nhiệt |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA MáY HàN CáP QUANG COMWAY A3
Máy hàn cáp quang mini Comway A3
Máy hàn cáp quang mini Comway A3 là dòng sản phẩm mới nhất từ hãng Comway Mỹ. Với thiết kế siêu gọn nhẹ, cùng với việc nâng cấp khả năng hàn + nung siêu nhanh mà vẫn giữ được chất lượng mối hàn, đã giúp cho Comway A3 trở thành một trong những lựa chọn thực sự đáng quan tâm cho các khách hàng thi công mạng GPON, camera, hay trong tòa nhà.
Máy hàn quang mini A3 sử dụng công nghệ hàn căn chỉnh PAS, cho chất lượng mối hàn vượt trội hơn hẳn so với các máy sử dụng công nghệ căn chỉnh vỏ thông thường. Suy hao mối hàn trung bình chỉ 0.02dB, thời gian hàn chỉ 5s – nhanh nhất trong các dòng máy hàn hiện nay. Những chỉ số trên giúp cho Comway A3 không hề kém cạnh người đàn anh đã thành danh Comway C5.
Máy hàn cáp quang Comway A3 thiết bị hàn nối sợi quang vượt xa cả những mong đợi của bạn. Với nhiều tính năng và đặc điểm nổi bật, máy hàn quang mini Comway A3 sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời cho các đơn vị thi công GPON/Buiding/Camera hiện nay. Sản phẩm máy hàn cáp quang giá rẻ Comway A3 do Comway Mỹ chế tạo và được lắp ráp tại nhà máy đặt tại Trung Quốc nên có mức giá rẻ cho người sử dụng.
Máy hàn quang Comway A3 có khả năng chống chịu va đập và chống nước tốt, giúp sản phẩm có thể làm việc tốt trong nhiều điều kiện môi trường khác nhau. Quý vị có thể tham khảo bài test về khả năng chống chịu của sản phẩm tại:
Tính năng nổi bật của máy hàn cáp quang mini Comway A3
=> Căn chỉnh theo công nghệ PAS chính xác cao => Thời gian hàn nhanh nhất thế giới: Chỉ 5s => Thời gian gia nhiệt trung bình 15s => Màn hình 4.1” cảm ứng độ nét cao, hiển thị sắc nét => Rãnh chữ V đặt sợi bằng sứ Ceramic, độ bền cao => Pin dung lượng 4000mAh, cho phép hàn + nung 40 lần liên tục. => Tính năng Endface Melter hỗ trợ bấm Fast Connector suy hao thấp.
>Quý khách có thể tham khảo thêm catalog của sản phẩm: Máy hàn cáp quang Comway A3Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp các sản phẩm phụ kiện cáp quang, máy hàn cáp quang các loại đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu, liên hệ ngay để được tư vấn cũng như đặt hàng nhanh chóng. Xem thêm: Máy hàn cáp quang Fitel S179
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN MáY HàN CáP QUANG COMWAY A3
5.0/5
(1 đánh giá)
H
Gửi báo giá giúp mình nhé.
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bộ chia quang Splitter là gì? Cách chọn đúng bộ chia quang?
Phụ kiện cáp quang là gì? Các loại phụ kiện cáp quang
So sánh máy hàn cáp quang FUJIKURA 70S và COMWAY C10
[Sưu tầm] Tai nạn khi sử dụng măng xông quang
Dao cắt sợi quang là gì? Tại sao phải sử dụng dao cắt sợi quang
Những lưu ý khi sử dụng đầu nối quang nhanh Fast Connector
Hướng dẫn sử dụng máy đo công suất AUA-KPT 70C
Bút soi quang là gì? Công dụng và một số loại được sử dụng phổ biến
Các loại đầu nối cáp quang phổ biến nhất hiện nay
Những điều cần biết về măng xông quang
