Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS SANTAK TG1000
Bộ lưu điện UPC Santak TG1000 chính hãng phân phối trực tiếp tại Hà Nội. Đầy đủ giấy tờ CO, CQ hỗ trợ các dự án, chiết khấu cao. Liên hệ ngay
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Sản phẩm | Bộ lưu điện |
| Hãng sản xuất | Santak |
| Model | TG1000 |
| Công nghệ | Offline |
| Công suất | 1000 VA/ 600 W |
| Thời gian lưu tối đa | 100% tải khoảng lưu khoảng 6 phút. |
| Điện áp vào | 165 ~ 265 VAC |
| Điện áp ra | 220 ± 10% (Chế độ ắc qui) |
| Tần số nguồn vào | 50 Hz (46 ~ 54 Hz) |
| Cổng giao tiếp | không có |
| Mô tả khác | Bộ lưu điện Twinguard được thiết kế lưu điện dự phòng thích hợp cho máy vi tính, máy văn phòng, máy tính tiền trong siêu thị, cùng các thiết bị CNTT, điện tử . Thời gian chuyển mạch tối đa 10 mini giây |
| Kích thước | 91 x 280 x 238mm |
| Trọng lượng | 6.5 kg |
Bộ lưu điện UPS SANTAK TG1000 chính hãng
UPS Santak TG1000 là sản phẩm bộ lưu điện rất được ưa chuộng tại Việt Nam, sử dụng ắc quy ngoài với màn hình hiển thị LCD trực quan, hỗ trợ tối đa cho người dùng trong việc quản lý tình trạng hạt động của thiết bị. Sản phẩm luôn được người dùng cũng như các chuyên gia kỹ thuật đánh giá cao.
Hiện UPS Santak true online TG1000 và các sản phẩm bộ lưu điện Santak chính hãng đang được phân phối trực tiếp tại Viễn Thông Xanh với đầy đủ CO, CQ đảm bảo chất lượng cùng với chế độ bảo hành chính hãng từ nhà sản xuất, hỗ trợ tối đa cho các dự án trên toàn quốc.
Bên em đã gửi mail báo giá cho anh r ạ
offline anh nhé
Đây là bản Online hay Offline vậy AD
Sản phẩm này giá thế nào vậy AD !
