Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chuyển đổi tín hiệu thoại sang quang Converter Upcom E1-MUX01-F
Hỗ trợ nhiều trang khác nhau chức năng phân bổ số Khoảng cách truyền lên tới 2-120Km mà không bị gián đoạn Giao diện điện thoại cung cấp chức năng chống sét có thể đạt tới tiêu chuẩn IEC61000-4-5 (8 / 20μs), CM (6KV) AC 220, DC-48V, DC24V có thể là tùy chọn
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| FXS Phone Interface | |
| Ring voltage | 75V |
| Ring frequency | 25HZ |
| Two-line Impedance | 600 Ohm (pick up) |
| Return loss | 40 dB |
| FXO Switch Interface | |
| Ring detect voltage | 35V |
| Ring detection frequency | 17HZ-60HZ |
| Two-line Impedance | 600m |
| Return loss | 40 dB |
| Fiber Interface | |
| Multi-mode Fiber | |
| Maximum transmission distance | 5Km @ 62.5 / 125um single mode fiber, attenuation (3dbm/km) |
| Wave Length | 820nm |
| Transmitting power | -12dBm (Min) ~-9dBm (Max) |
| Receiver sensitivity | -28dBm (Min) |
| Link budget | 16dBm |
| Single-mode Fiber | |
| Maximum transmission distance | 20Km |
| Transmission distance | 20Km @ 9 / 125um single mode fiber, attenuation (0.35dbm/km) |
| Wave Length | 1310nm |
| Transmitting power | -9dBm (Min) ~-8dBm (Max) |
| Receiver sensitivity | -27dBm (Min) |
| Link budget | 18dBm |
| 2/4 wire Audio Interface | |
| AD gain | 0db |
| DA gain | -3.5dB |
| line Impedance | 600 Ohm (pick up) |
| Return loss | 20 db |
| Other | |
| Power supply | AC220V; DC–48V; DC +24V |
| Power consumption | ≤10W |
| Dimension | 216 mm(W)×130mm(D)×31mm(H) |
| Weight | 800g |
| Operating temperature | -10 ℃~ 50℃ |
| Storage temperature | -40℃~80℃ |
| Humidity | 5%~95% (no condensation) |
| Warranty | 1 year |
Tính năng
Dựa trên IC tự soi Cổng thoại hỗ trợ cổng FXO và FXS, 2Wire Audio, nam châm Giao diện điện thoại, cổng kết nối FXO với tổng đài điều khiển chương trình, Cổng FXS được kết nối với điện thoại của người dùng Truy cập bằng giọng nói FXO / FXS hỗ trợ tính năng ID người gọi và chức năng thanh toán phân cực ngược
Hỗ trợ nhiều trang khác nhau chức năng phân bổ số với khoảng cách truyền lên tới 20Km mà không bị gián đoạn. Bộ chuyển đổi tín hiệu thoại sang quang Converter Upcom E1-MUX01-F cung cấp chức năng chống sét có thể đạt tới tiêu chuẩn IEC61000-4-5 (8 / 20μs), CM (6KV) AC 220, DC-48V, DC24V có thể là tùy chọn
Thiết bị loại mini này cung cấp cho điện thoại FXO / FXS 1-4 kênh và bạn có thể treo nó lên tường.
Quý khách hàng có nhu cầu mua Converter Upcom E1-MUX01-F hay các sản phẩm thiết bị quang khác, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn cũng như đặt hàng một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất. sản phẩm bảo hành bao lâu shop nhỉ?
Sản phẩm có sẵn 5 cái không, mình qua xem
Mình đang tham khảo mã này và 1 số hãng khác, có cách biệt nhiều không bạn
Sản phẩm dùng có ổn định không AD
Sản phẩm này max là 3km ạ
bộ này chuyền xa tối đa được bao xa shop
Review toàn thấy cáp mạng mà chả thấy có cái converter nào để ae xem nhỉ :3
Sản phẩm dùng rất ổn định, cho 5*
