Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Thiết bị OLT ZTY V5808C
- Hỗ trợ 8 cổng GPON, 2 cổng 10GE và 2 cổng GE (Ethernet) cho phép truy cập FTTx giá rẻ.
- Đáp ứng nhu cầu truy cập băng thông cao cho các dịch vụ như video lớn, 5G, FTTx, v.v.
- Tích hợp chức năng truyền dẫn và truy cập, giúp đơn giản hóa mạng lưới và giảm chi phí vận hành.
- Cung cấp QoS và bảo mật cấp nhà mạng, đảm bảo chất lượng dịch vụ và an toàn cho mạng lưới.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT THIếT Bị OLT ZTY V5808C
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích thước (R x C x S) | 440 × 44 × 300 mm |
| Nguồn điện | AC: 100–240VAC, 50/60Hz DC: -48VDC |
| Cổng dịch vụ | 8 GPON (SFP, loại SC/PC) |
| Cổng uplink | 4 × 10GE/1GE [10GBase-R (SFP+) hoặc 1000Base-X (SFP)] |
| Cổng quản lý | 1 × 10/100/1000Base-T (RJ45) |
| Cổng điều khiển | 1 × RS232 |
| Hỗ trợ tầng 2 | Cầu nối Ethernet tiêu chuẩn, VLAN theo cổng/mạng con/giao thức, STP/RSTP/MSTP, 802.3ad LACP, điều khiển luồng |
| Hỗ trợ tầng 3 | 32K IPv4 Subnets / 16K IPv6 Subnets, định tuyến tĩnh, RIPv1/v2, OSPFv2, BGPv4, VRRP, 1K nhóm ECMP |
| Đa phát sóng (Multicast) | IGMPv1/v2/v3, giám sát IGMP, lọc & kiểm soát IGMP, MVR |
| GPON | Tuân thủ ITU-T G.984, OMCI (G.984.4), quản lý từ xa ONT/ONU, đo lường tự động ONT, 4K port-ID & 1K alloc-ID |
| Bảo mật | SSH v1/v2, xác thực 802.1x, RADIUS, TACACS+, kiểm soát cơn bão |
| Quản lý | CLI (Serial/Telnet), SNMPv1/v2/v3, DHCP server & relay (Option 82), RMON, Syslog, gương cổng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 60°C |
| Độ ẩm hoạt động | 0 ~ 90% (không ngưng tụ) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA THIếT Bị OLT ZTY V5808C
V5808C OLT là hệ thống OLT GPON nhỏ gọn, dung lượng thấp thuộc dòng sản phẩm TITAN thế hệ mới của ZTE. Thiết bị này có kích thước 1U, phù hợp cho các kịch bản với không gian hạn chế, vùng phủ sóng xa và khu vực mật độ thấp.
Đặc điểm nổi bật của Thiết bị OLT ZTY V5808C
- Hỗ trợ nhiều công nghệ PON: V5808C OLT hỗ trợ 8 cổng GPON, 2 cổng 10GE và 2 cổng GE (Ethernet) cho phép truy cập FTTx giá rẻ.
- Khả năng truy cập toàn diện: V5808C OLT đáp ứng nhu cầu truy cập băng thông cao cho các dịch vụ như video lớn, 5G, FTTx, v.v.
- Tích hợp truyền dẫn và truy cập: V5808C OLT tích hợp chức năng truyền dẫn và truy cập, giúp đơn giản hóa mạng lưới và giảm chi phí vận hành.
- Chất lượng dịch vụ (QoS) và bảo mật cấp nhà mạng: V5808C OLT cung cấp QoS và bảo mật cấp nhà mạng, đảm bảo chất lượng dịch vụ và an toàn cho mạng lưới.
Ứng dụng của Thiết bị OLT ZTY V5808C
- Mạng truy cập cáp quang FTTx: V5808C OLT được sử dụng trong mạng truy cập cáp quang FTTx để cung cấp dịch vụ internet, truyền hình cáp, điện thoại cố định, v.v.
- Mạng 5G: V5808C OLT có thể được sử dụng để cung cấp truy cập mạng 5G cho các thiết bị di động.
- Mạng doanh nghiệp: V5808C OLT có thể được sử dụng trong mạng doanh nghiệp để cung cấp các dịch vụ như VPN, IP PBX, v.v.
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN THIếT Bị OLT ZTY V5808C
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Trạm BTS là gì? Cách thức hoạt động, cấu trúc và các thiết bị của một trạm phát sóng
Module là gì? Ứng dụng và tầm quan trọng trong đời sống và công nghệ
ONT – Thiết bị đầu cuối mạng quang là gì?
Tìm hiểu mạng truyền tải quang OTN là gì?
PLC là gì? Nguyên lý hoạt động của PLC như thế nào?
Cáp quang cấp nguồn: Giải pháp mở rộng PoE
Tất tần tật những thông tin cần biết về máy hàn cáp quang
Những thiết bị – phụ kiện không thể thiếu trong thi công cáp quang
Mạng quang thụ động (PON) – Phần 3: Công nghệ PON
Mạng quang thụ động (PON) – Phần 2: Tổng quan về mạng ngoại vi
