Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25
- 1 cổng RJ45 10/100Mbps và 1 cổng quang SC tiện kết nối.
- Truyền xa 25km trên single-mode, đáp ứng nhu cầu mạng diện rộng.
- Hỗ trợ chuẩn IEEE 802.3/802.3u/802.3x, đảm bảo tương thích cao.
- Tốc độ 100Mbps ổn định, phù hợp nhiều ứng dụng mạng.
- Thiết kế nhỏ gọn 94×70×26mm, dễ lắp đặt và sử dụng.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Giao diện kết nối | – 1 cổng Ethernet (RJ45) 10/100Base-Tx – 1 cổng quang (1×9) 100Base-Fx |
| Bước sóng hoạt động | 1310nm và 1550nm |
| Khoảng cách truyền | 25km trên sợi quang single-mode |
| Chuẩn kết nối quang | SC (đầu vuông to) |
| Tiêu chuẩn hỗ trợ | IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x |
| Tốc độ tối đa | 100Mbps |
| Chỉ số đèn LED | Power, FDX, Status, Speed, FX Link/Act, TX Link/Act |
| Nguồn điện | 5VDC – 1A |
| Kích thước | 94 x 70 x 26 mm (D x W x H) |
| Trọng lượng | 0,28 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
Giới thiệu chung Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT 1100S25
Bộ chuyển đổi quang điện hay converter quang Optone OPT1100S25 là loại phổ biến nhất trên thị trường, sản phẩm của hãng Optone - China bảo hành 1 năm. Bộ chuyển đổi quang OPT 1100S25 sử dụng 2 sợi quang, tốc độ 10/100mbps và khoảng cách truyền xa 25km đối với cáp quang single mode, bước sóng hoạt động 1310/1550nm.
Converter quang Optone được bảo vệ bởi lớp vỏ bìa cứng rất chắc chắn, bên trong có xốp chống xốc giúp hạn chế tối đa tác động ngoài trong quá trình vận chuyển
Mở hộp sản phẩm thấy bên trong gồm 1 converter quang điện mã OPT 1100S25, 1 nguồn chính hãng 5VDC và sách hướng dẫn sử dụng.
Các dòng sản phẩm Bộ chuyển đổi quang cùng series với OPT1100s25
Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100 - Loại 2 sợi 10/100mbps Multimode 2km, SC Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S25 - Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 25km, SC Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S40 - Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 40km, SC Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S60 - Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 60km, SC Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S80 - Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 80km, SC Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S100 - Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 100km, SC Bộ chuyển đổi quang điện OPT1100S120 - Loại 2 sợi 10/100mbps Singlemode 120km, SC
> Xem thêm chương trình khuyến mãi cho các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện
Mua bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100S25 chính hãng Optone ở đâu giá rẻ?
Viễn Thông Xanh cung cấp các loại bộ chuyển đổi quang điện loại 1-2 sợi, khoảng cách truyền xa từ 2-120km, tốc độ 10/100 hoặc 10/100/1000Mbps. Các thiết bị Converter quang điện chính hãng Optone, đầy đủ giấy tờ CO, CQ chứng minh nguồn gốc xuất xứ và chất lượng.
Quý khách có nhu cầu mua bán converter quang OPT1100S25 hoặc báo giá bộ chuyển đổi quang điện Optone mã OPT1100S25 vui lòng liên hệ để nhận được giá tốt nhất cũng như biết thêm các chương trinh khuyến mãi khác. Xin cảm ơn!
Vậy quý khách hàng có nhu cầu mà không biết tìm mua bộ chuyển đổi quang điện opt 1100S25 ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá converter opt 1100S25 như thế nào. Hãy liên hệ ngay với Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh Việt Nam chúng tôi để được tư vấn một cách tốt nhất!
Xem thêm:
hàng giao nhanh thêm quả chất lượng ổn mà nhân viên lại dễ thương nên cho 5 sao nhé
Chào anh! Bên em luôn có sẵn khoảng 500 cái cho sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện OPT 1100S25 anh nhé. Anh liên hệ trực tiếp để được tư vấn hỗ trợ! Cảm ơn anh!
Chào chị Quỳnh! Nhân viên bên em đã mail lại cho chị về cách thức mua hàng, chị check email nhé hoặc để lại số điện thoại để nhân viên tư vấn sẽ hỗ trợ chị! Cảm ơn!
Bộ chuyển đổi quang điện optone dùng rất ổn định anh nhé, anh vui lòng check mail bên e đã gửi báo giá đó ạ! Em cảm ơn!
Converter quang optone này dùng ổn định không shop? Mình cần vài chục bộ loại tốt. Email lại cho mình nhé!
