Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-40
- Lõi đồng nguyên chất giúp truyền dữ liệu nhanh chóng, ổn định.
- Hỗ trợ 4 cổng LAN, mở rộng kết nối linh hoạt.
- Công nghệ store & forward với bộ nhớ cache 1M, đảm bảo hình ảnh mượt mà.
- Tiết kiệm switch/hub, tối ưu chi phí triển khai mạng.
- Nguồn 5VDC 1A, hoạt động ổn định, tiết kiệm năng lượng.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Chế độ truy cập | 10/100Mbps |
| Tiêu chuẩn hỗ trợ | – IEEE 802.3 10Base-T Ethernet – IEEE 802.3u 100Base-TX/FX Fast Ethernet – IEEE 802.3x Điều khiển luồng (Flow Control) – IEEE 802.1Q VLAN – IEEE 802.1p QoS – IEEE 802.1d Spanning Tree |
| Bước sóng | – Đa mode: 850/1310nm – Đơn mode: 1310/1550nm (tùy chọn) |
| Khoảng cách truyền | – Đa mode: tối đa 2km – Đơn mode: 20~120km – Cáp xoắn đôi Cat5: 100m |
| Cổng kết nối | – 1 cổng RJ45: kết nối cáp xoắn đôi Cat5 STP/UTP – 1 cổng quang: + Đa mode: SC/ST (50, 62.5/125μm) + Đơn mode: SC/FC (9/125μm) |
| Phương thức chuyển đổi | Chuyển đổi giao thức truyền dẫn (media converter), lưu và chuyển tiếp (store-and-forward) / chuyển tiếp tức thời (cut-through) |
| Bảng địa chỉ MAC | 1.000 địa chỉ |
| Bộ đệm dữ liệu | 1Mbit |
| Điều khiển luồng | – Song công: sử dụng điều khiển luồng – Bán song công: sử dụng áp lực ngược (back pressure) |
| Độ trễ truyền | – Store-and-forward: 9.6μs – Cut-through: 0.9μs |
| Tỷ lệ lỗi bit (BER) | < 10⁻⁹ |
| Thời gian trung bình giữa hai lỗi (MTBF) | 100.000 giờ |
| Đèn hiển thị LED | – PWR: Nguồn điện – FX LINK/ACT: Trạng thái liên kết/quang hoạt động – FDX: Truyền song công cổng quang – TP LINK/ACT: Trạng thái liên kết/hoạt động cổng RJ45 – TP 100: Tốc độ truyền 100Mbps cổng RJ45 – FX 100: Tốc độ truyền 100Mbps cổng quang |
| Nguồn điện | – Ngoài: DC 5V 1A – Trong: AC 220V 0.5A / DC -48V |
| Công suất tiêu thụ | < 2W |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C ~ 55°C |
| Độ ẩm hoạt động | 5% ~ 90% |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C ~ 70°C |
| Độ ẩm bảo quản | 5% ~ 90% (không ngưng tụ) |
| Kích thước (D x R x C) | – Nguồn ngoài: 94 x 70 x 26 mm – Nguồn trong: 140 x 110 x 30 mm |
Giới thiệu chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-40
Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-40 là thiết bị lý tưởng dành cho hệ thống mạng LAN, mạng cáp quang nội bộ và hệ thống camera IP, giúp truyền tải tín hiệu ổn định và nhanh chóng. Với lõi dây dẫn bằng đồng nguyên chất, tinh khiết, converter quang G-Net HHD-120G-40 đảm bảo khả năng truyền dữ liệu, hình ảnh và âm thanh một cách mượt mà, không bị gián đoạn bởi các yếu tố ngoại lực.

Thiết bị được thiết kế với bốn cổng LAN, hỗ trợ linh hoạt trong việc mở rộng mạng, đáp ứng nhu cầu kết nối đa dạng. Chuẩn nguồn 5VDC 1A giúp converter hoạt động ổn định và tiết kiệm năng lượng. Đặc biệt, công nghệ store & forward với bộ nhớ cache 1M đảm bảo hình ảnh sắc nét, không bị giật lag, nâng cao hiệu quả truyền tải dữ liệu.

Với tính năng tích hợp và tiết kiệm thiết bị chuyển mạch (switch/hub), G-Net HHD-120G-40 là một giải pháp tối ưu về chi phí nhưng vẫn đảm bảo hiệu suất hoạt động cao, đáp ứng nhu cầu truyền dữ liệu trong nhà máy, khu công nghiệp (KCN), đường phố và các hệ thống giám sát an ninh hiện đại.
Xem thêm: Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20
