Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS Masu MS-2KS LCD
- Công suất 2000VA/1800W, phù hợp cho thiết bị văn phòng và hệ thống mạng.
- Chuyển mạch 0ms, bảo vệ thiết bị không bị gián đoạn khi mất điện.
- Sóng sin chuẩn, tương thích thiết bị nhạy cảm.
- Hỗ trợ mở rộng ắc quy, linh hoạt theo nhu cầu sử dụng.
- Màn hình LCD hiển thị trạng thái hoạt động và cảnh báo rõ ràng.
Giá tham khảo:
11.350.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
11.350.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-2KS LCD
| Model | MS – 2KS LCD |
| Công suất | 2000VA/1800W |
| NGÕ VÀO | |
| Ngưỡng điện áp ngõ vào | 100 – 300 VAC |
| Ngưỡng tần số ngõ vào | 40Hz – 70Hz |
| Kế nối ngõ vào | Một pha có nối đất |
| Hệ số công suất ngõ vào | ≥ 0.99 |
| NGÕ RA | |
| Điện áp ngõ ra | 200/208/220/230/240VAC |
| Độ ẩn định điện áp ngõ ra | ± 1% |
| Kết nối điện ngõ ra | Một pha có nối đất |
| Tần số ngõ ra | 50Hz hoặc 60Hz ±0.1Hz |
| THD ngõ ra | ≤ 3% (Tải tuyến tính) ≤ 6% (Tải phi tuyến tính) |
| Thời gian chuyển mạch | 0 ms |
| Dạng sóng | Sóng sin chuẩn |
| Khả năng quá tải | 1 phút 105 – 125% tải 30 giây 125 – 150% tải 0.5 giây > 150% tải |
| Hiệu suất điện lưới | 90% |
| Hiệu suất ắc quy | 87% |
| ẮC QUY | |
| Dung lượng ắc quy | Ắc quy mở rộng theo nhu cầu sử dụng ( Chưa bào gồm ắc quy) |
| Số lượng ắc quy | 6 |
| Thời gian sạc | 4 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc | 1.0A/2.0A/4.0A/6.0 A (Adjustable) |
| Điện áp sạc | 82.1 VDC ± 1% |
| MÀN HÌNH HIỂN THỊ | |
| Màn hình LCD | Công suất tải, dung lượng ắc quy, chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, chế độ bypass, chỉ báo lỗi |
| CẢNH BÁO CHUÔNG | |
| Chế độ ắc quy | 4 giây 1 beep |
| Ắc quy yếu | 1 giây 1 beep |
| Quá tải | 1 giây 2 beep |
| UPS lỗi | Beep liên tục |
| GIAO TIẾP | |
| Cổng giao tiếp | USB/RS-232 |
| Khe cắm mở rộng | NMC Card, Modbus Card, Relay Card |
| THÔNG SỐ VẬT LÝ | |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Sâu x Cao)mm | 145 x 397 x 220 |
| Trọng lượng sản phẩm (Kg) | 6.8 Kg |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-2KS LCD
Trong môi trường làm việc hiện đại, sự ổn định của nguồn điện là yếu tố sống còn đối với các hệ thống máy tính, thiết bị mạng, máy chủ, camera giám sát…
Bộ lưu điện UPS Masu MS-2KS LCD ra đời như một giải pháp tối ưu để đảm bảo nguồn điện liên tục, ổn định và an toàn. Với công suất 2000VA/1800W, UPS Masu MS-2KS LCD đáp ứng tốt nhu cầu của các doanh nghiệp nhỏ, văn phòng, trung tâm dữ liệu cỡ vừa hoặc thiết bị quan trọng trong gia đình.
Thời gian sạc nhanh: chỉ 4 giờ để đạt 90% dung lượng.
Điện áp sạc: 82.1 VDC ± 1%.
Dòng sạc tùy chỉnh: 1.0A, 2.0A, 4.0A hoặc 6.0A.
Ngoài ra, Bộ lưu điện UPS Masu MS-2KS LCD còn có cảnh báo bằng âm thanh sẽ phát tín hiệu theo từng tình huống, giúp người dùng nhận biết và xử lý nhanh chóng.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/bo-luu-dien-ups-masu-ms-3ks-lcd/
Đặc điểm nổi bật của Bộ lưu điện UPS Masu MS-2KS LCD
1. Hệ thống ắc quy linh hoạt
Bộ lưu điện UPS Masu MS-2KS LCD hỗ trợ 6 ắc quy mở rộng tùy chọn (không bao gồm trong sản phẩm), giúp người dùng dễ dàng thiết lập thời gian lưu điện phù hợp.
Thời gian sạc nhanh: chỉ 4 giờ để đạt 90% dung lượng.
Điện áp sạc: 82.1 VDC ± 1%.
Dòng sạc tùy chỉnh: 1.0A, 2.0A, 4.0A hoặc 6.0A.
2. Màn hình LCD hiển thị trực quan
Màn hình LCD trên thân máy Bộ lưu điện UPS Masu MS-2KS LCD giúp người dùng dễ dàng theo dõi các thông số hoạt động như:- Công suất tải
- Dung lượng ắc quy
- Chế độ điện lưới/ắc quy/bypass
- Cảnh báo lỗi hệ thống
Ngoài ra, Bộ lưu điện UPS Masu MS-2KS LCD còn có cảnh báo bằng âm thanh sẽ phát tín hiệu theo từng tình huống, giúp người dùng nhận biết và xử lý nhanh chóng.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/bo-luu-dien-ups-masu-ms-3ks-lcd/
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-2KS LCD
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
