Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Camera Hikvision 4MP DS-2CD2T43G2-2I/4I (thân trụ)
- Độ phân giải cao: 4MP (2688 × 1520)
- Cảm biến CMOS Progressive Scan 1/3″
- Ánh sáng yếu: Màu: 0.005 Lux @ (F1.6, AGC ON), Đen trắng: 0 Lux với hồng ngoại bật
- Chức năng Day & Night với ICR Cut
- Góc quan sát linh hoạt: Pan: 0° đến 360°, tilt: 0° đến 90°, rotate: 0° đến 360°
- Lens cố định với các tùy chọn 2.8mm, 4mm, và 6mm
- Hỗ trợ ánh sáng hồng ngoại IR với tầm quan sát xa
- Chuẩn nén video H.265/H.264 đa dạng và tiên tiến
- Hỗ trợ lưu trữ trên thẻ nhớ microSD lên đến 512GB
- Chống nước IP67, hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết
- Tính năng thông minh như phát hiện chuyển động và phân loại đối tượng (người và xe)
- Hỗ trợ giao thức mạng hiện đại và tiện ích như TCP/IP, HTTP, HTTPS, FTP, …
Giá tham khảo:
2.345.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
2.345.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CAMERA HIKVISION 4MP DS-2CD2T43G2-2I/4I (THâN TRụ)
| Tính Năng / Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Image Sensor | 1/3″ Progressive Scan CMOS |
| Max. Resolution | 2688 × 1520 |
| Min. Illumination | Color: 0.005 Lux @ (F1.6, AGC ON), 0 Lux with IR on |
| Shutter Time | 1/3 s to 1/100,000 s |
| Day & Night | ICR Cut |
| Angle Adjustment | Pan: 0° to 360°, tilt: 0° to 90°, rotate: 0° to 360° |
| Lens | Fixed focal lens, 2.8, 4, and 6 mm optional |
| Lens Mount | M12 |
| Aperture | F1.6 |
| DORI | DORI |
| Illuminator | IR |
| Supplement Light Range | -2I: up to 60 m<br> -4I: up to 80 m |
| Smart Supplement Light | Yes |
| IR Wavelength | 850 nm |
| Video | |
| Main Stream | 50 Hz: 25 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720)<br> 60 Hz: 30 fps (2688 × 1520, 1920 × 1080, 1280 × 720) |
| Sub-Stream | 50 Hz: 25 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360)<br> 60 Hz: 30 fps (1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Third Stream | 50 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360)<br> 60 Hz: 10 fps (1920 × 1080, 1280 × 720, 640 × 480, 640 × 360) |
| Video Compression | Main stream: H.265/H.264/H.264+/H.265+<br> Sub-stream: H.265/H.264/MJPEG<br> Third stream: H.265/H.264 |
| Video Bit Rate | 32 Kbps to 8 Mbps |
| H.264 Type | Baseline Profile/Main Profile/High Profile |
| H.265 Type | Main Profile |
| Bit Rate Control | CBR/VBR |
| Scalable Video Coding (SVC) | Yes |
| Region Of Interest (ROI) | 1 fixed region for main stream and sub-stream |
| Network | |
| Protocols | TCP/IP, ICMP, HTTP, HTTPS, FTP, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTSP, NTP, UPnP, SMTP, IGMP, 802.1X, QoS, IPv6, UDP, Bonjour, SSL/TLS, PPPoE, WebSocket, WebSockets |
| Simultaneous Live View | Up to 6 channels |
| API | Open Network Video Interface (Profile S, Profile G), ISAPI, SDK |
| User/Host | Up to 32 users. 3 user levels: administrator, operator and user |
| Security | Password protection, complicated password, HTTPS encryption, IP address filter, Security Audit Log, basic and digest authentication for HTTP/HTTPS, TLS 1.1/1.2, WSSE and digest authentication for Open Network Video Interface |
| Network Storage | NAS (NFS, SMB/CIFS), auto network replenishment (ANR) |
| Client | iVMS-4200, Hik-Connect, Hik-Central |
| Web Browser | Plug-in required live view: IE 10, IE 11<br> Plug-in free live view : Chrome 57.0+, Firefox 52.0+<br> Local service: Chrome 57.0+, Firefox 52.0+ |
| Image | |
| Image Parameters Switch | Yes |
| Image Settings | Rotate, mirror, privacy mask, saturation, brightness, contrast, sharpness, gain, white balance adjustable by client software or web browser |
| Day/Night Switch | Day, Night, Auto, Schedule |
| Wide Dynamic Range (WDR) | 120 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Image Enhancement | BLC, HLC, 3D DNR |
| Interface | |
| Ethernet Interface | 1 RJ45 10 M/100 M self-adaptive Ethernet port |
| On-Board Storage | Built-in microSD, up to 512 GB |
| Reset Key | Yes |
| Event | |
| Basic Event | Motion detection (human and vehicle targets classification), video tampering alarm, exception |
| Smart Event | Line crossing detection, intrusion detection, supports human and vehicle targets classification, face detection |
| Linkage | Upload to FTP/memory card/NAS, notify surveillance center, trigger recording, trigger capture, send email |
| General | |
| Power | -2I: 12 VDC ± 25%, 0.71 A, max. 8.5 W<br> PoE: 802.3af, 36 V to 57 V, 0.27 A to 0.17 A, max. 9.5 W <br> -4I: 12 VDC ± 25%, 1.0 A, max. 11.5 W, PoE: 802.3af, Class 3, 36 V to 57 V, 0.35 A to 0.22 A, max. 12.5 W |
| Material | Aluminum alloy body<br> Sun shield, IR cover: plastic |
| Dimension | Ø105 × 299.7 mm (Ø4.1″ × 11.8″) |
| Package Dimension | 386 × 156 × 155 mm (15.2″ × 6.2″ × 6.2″) |
| Weight | Approx. 1070 g (2.4 lb.) |
| With Package Weight | Approx. 1589 g (3.5 lb.) |
| Storage Conditions | -30 °C to 60 °C (-22 °F to 140 °F). Humidity 95% or less (non-condensing) |
| Startup And Operating Conditions | -30 °C to 60 °C (-22 °F to 140 °F). Humidity 95% or less (non-condensing) |
| Language | 33 languages |
| General Function | Anti-flicker, heartbeat, password reset via e-mail, pixel counter |
| Approval | EMC: FCC, CE-EMC, RCM, IC, KC<br> Safety: UL, CB, CE-LVD, BIS, LOA<br> Environment: CE-RoHS, WEEE, Reach<br> Protection: IP67 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CAMERA HIKVISION 4MP DS-2CD2T43G2-2I/4I (THâN TRụ)
Đặc điểm nổi bật của Camera Hikvision 4MP DS-2CD2T43G2-2I/4I (thân trụ)
Camera Hikvision 4MP DS-2CD2T43G2-2I/4I là một giải pháp an ninh cao cấp cho mọi không gian. Với độ phân giải 4MP và cảm biến CMOS tiên tiến, camera này cung cấp hình ảnh sắc nét và chi tiết ngay cả trong điều kiện ánh sáng yếu.
Với khả năng quan sát vào ban đêm nhờ vào ánh sáng hồng ngoại mạnh mẽ, DS-2CD2T43G2-2I/4I giúp giám sát hiệu quả mọi lúc, mọi nơi. Với khả năng chống nước IP67, camera này hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết.
Tính năng thông minh như phát hiện chuyển động và phân loại đối tượng (người và xe) giúp tăng cường tính hiệu quả của hệ thống giám sát. Khả năng lưu trữ trên thẻ nhớ microSD lên đến 512GB và tích hợp các giao thức mạng hiện đại đảm bảo dữ liệu được bảo vệ và dễ dàng truy cập từ xa.
Với vẻ ngoài bền bỉ và thiết kế chắc chắn, Camera Hikvision 4MP DS-2CD2T43G2-2I/4I là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng giám sát an ninh chuyên nghiệp. Hãy đặt hàng ngay hôm nay để bảo vệ ngôi nhà hoặc doanh nghiệp của bạn!
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm:
- Camera Hikvision 2MP DS-2CD2T23G2-2I/4I (thân trụ)
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN CAMERA HIKVISION 4MP DS-2CD2T43G2-2I/4I (THâN TRụ)
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Rủi ro lộ clip từ camera gia đình: Nguyên nhân thực sự
Đầu ghi hình XVR là gì? Tại sao nên nâng cấp lên đầu ghi 5 trong 1
Hệ thống điện nhẹ (ELV): Cẩm nang chọn dây dẫn “chuẩn chỉnh“
WDR là gì? Công nghệ cân bằng sáng giúp camera quan sát rõ nét
Bảng báo giá cáp đồng trục các loại 12/05/2026
CCTV là gì? Tìm hiểu chi tiết về hệ thống CCTV
Cách sử dụng Media Converter cho hệ thống CCTV và Video IP
Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE
Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?
Cách chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP
