Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chia VGA 1 to 4 port DTech DT7254
- Chia 1 tín hiệu VGA ra 4 màn hình hiển thị đồng thời.
- Băng thông 250MHz, hình ảnh sắc nét, không nhiễu.
- Hỗ trợ độ phân giải tới 1960×1440 rõ ràng.
- Truyền tín hiệu VGA xa tới 60m mà không suy hao.
- Vỏ sắt sơn tĩnh điện màu bạc, bền chắc, chống trầy xước.
Giá tham khảo:
368.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
368.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ CHIA VGA 1 TO 4 PORT DTECH DT7254
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng sản xuất | Dtech |
| Model | DT-7254 |
| Chức năng | Chia 1 tín hiệu VGA từ máy tính/thiết bị nguồn ra 4 màn hình cùng lúc |
| Băng thông | Lên tới 250MHz |
| Độ phân giải hỗ trợ | Tối đa 1960×1440 |
| Khoảng cách truyền dẫn | Hỗ trợ cáp VGA dài tối đa 60m mà không suy hao tín hiệu |
| Nguồn cấp | Adapter 5V |
| Chất liệu vỏ | Vỏ sắt sơn tĩnh điện màu bạc, chống trầy xước, chịu va đập tốt |
| Kích thước | 130 x 75 x 45 mm |
| Ứng dụng | Chia tín hiệu VGA cho màn hình máy tính, tivi, máy chiếu… |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ CHIA VGA 1 TO 4 PORT DTECH DT7254
Bộ chia VGA 1 to 4 port DTech DT7254 băng thông 250Mhz
Bộ chia VGA 1 ra 4 Dtech DT-7254 băng thông 250Mhz được sử dụng rất phồ biến để chia màn hình máy chiếu, màn hình máy tính, tivi... Sản phẩm của hãng Dtech hoạt động ổn định, đặc biệt không làm ảnh hưởng đến tín hiệu mang lại hình ảnh đầu ra như đầu vào. giá thành rẻ.
Thông số kỹ thuật Bộ chia VGA 1 ra 4
- Bộ chia VGA 1 ra 4 cho phép bạn chia một thiết bị có đầu ra là cổng VGA ra 4 thiết bị có đầu vào là 4 đầu VGA, (1 CPU ra 4 màn hình). cho ra hình ảnh sắc nét giống nhau - Băng Thông: lên tới 250MHZ, cho phép chia ra 4 màn hình giống nhau hình ảnh nét căng, không bị mờ, nhiễu - Khoảng cách tối đa đối với cáp VGA có thể lên tới 60m mà không bị suy hao tín hiệu - Độ phân giải: 1960x1440 - Nguồn cắm: adapter 5V - VGA 1 ra 4 có kích thước: 130MM*75MM*45MM. - Vỏ bọc: loại bằng sắt, có sơn tĩnh điện, mầu bạc chịu được khả năng va đập và chống trầy xước Viễn Thông Xanh là nhà phân phối các thiết bị công nghệ bộ chia VGA , Bộ chuyển đổi tín hiệu VGA chính hãng, uy tín trên thị trường. Hãy đến ngay với chúng tôi để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp Xem thêm:
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ CHIA VGA 1 TO 4 PORT DTECH DT7254
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
