Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ chia tín hiệu VGA Dtech 1 ra 2 cổng
- Chia tín hiệu VGA 1 ra 2: Hiển thị cùng lúc lên 2 màn hình từ 1 nguồn đầu vào.
- Hình ảnh sắc nét: Băng thông hỗ trợ lên đến 250MHz, không nhiễu, không mờ.
- Khoảng cách truyền xa: Hỗ trợ truyền tín hiệu lên đến 65m không suy hao.
- Thiết kế bền bỉ: Vỏ hợp kim sơn tĩnh điện, chống trầy xước và va đập.
- Dễ sử dụng: Cắm là chạy, cấp nguồn qua adapter 5V tiện lợi.
Giá tham khảo:
280.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
280.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ CHIA TíN HIệU VGA DTECH 1 RA 2 CổNG
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng sản xuất | Dtech |
| Chức năng | Chia 1 cổng VGA từ CPU ra 2 thiết bị hiển thị (màn hình, máy chiếu, Tivi…) |
| Số cổng VGA | 1 cổng VGA In, 2 cổng VGA Out (chuẩn 15 chân) |
| Băng thông | 150MHz (thông thường), hỗ trợ tối đa lên tới 250MHz |
| Chất lượng hình ảnh | Đảm bảo tín hiệu đầu ra không suy hao, hình ảnh sắc nét như đầu vào |
| Khoảng cách truyền VGA | Tín hiệu VGA truyền ổn định qua cáp dài tới 25m |
| Khoảng cách tối đa | Lên tới 65m (vẫn giữ chất lượng tín hiệu tốt) |
| Nguồn cấp | Adapter 5V |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim sơn tĩnh điện màu bạc, chống trầy xước, chống va đập |
| Kích thước | 130mm x 75mm x 45mm |
| Ứng dụng | Phòng họp, lớp học, hội trường, showroom, triển lãm… |
| Giá thành | Phù hợp, kinh tế, phổ biến trên thị trường |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ CHIA TíN HIệU VGA DTECH 1 RA 2 CổNG
Bộ chia tín hiệu VGA 1 ra 2 cổng hàng chính hãng
Bộ chia VGA 1 ra 2 , băng thông 150Mhz được sử dụng rất phồ biến để chia màn hình máy chiếu, màn hình máy tính, tivi... Sản phẩm của hãng Dtech hoạt động ổn định, đặc biệt không làm ảnh hưởng đến tín hiệu mang lại hình ảnh đầu ra như đầu vào. giá thành rẻ.
Thông số kỹ thuật bộ chia VGA 2 cổng chính hãng
Bộ VGA Splitter với băng thông 150MHz cho hình ảnh siêu nét
Bộ chia gồm 2 cổng VGA out và 1 VGA in : cho phép bạn chia (1 CPU ra 2 màn hình), một thiết bị có cổng ra cắm cáp VGA ra 2 thiết bị có đầu vào là 2 cổng VGA 15 chân. Khoảng cách truyền tín hiệu qua cáp VGA lên đến 25m
Băng thông lên tới 250MHZ vì thế sẽ chia ra tín hiệu hình ảnh sắc nét, tuyệt đối không bị mờ, bị nhiễu.
Khoảng cách tối đa: giữa thiết bị đầu ra và đầu vào là 65m mà không bị suy hao tín hiệu.
Nguồn cắp: sử dụng adapter 5V
Kích thước: 130MM x 75MM x 45MM.
Vỏ bọc: bằng hợp kim, chống va đập, mầu bạc, sơn tĩnh điện chống trầy xước.
Xem thêm: Cáp điện thoại luồn cống 5 đôi
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ CHIA TíN HIệU VGA DTECH 1 RA 2 CổNG
Gửi bình luận của bạn
