Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ phát sóng Wifi không dây Aruba Instant On AP11 – R2W96A
- Chuẩn Wifi 802.11 ac Wave 2
- Phát sóng đồng thời trên hai băng tần 2.4GHz và 5GHz
- Hỗ trợ tính năng Smartmesh
- Quản lý từ xa qua ứng dụng di động hoặc nền tảng web
- Đáp ứng đến 50 kết nối Wifi đồng thời
- Anten 3.3dBi in 2.4GHz và 5.8dBi in 5GHz
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ PHáT SóNG WIFI KHôNG DâY ARUBA INSTANT ON AP11 – R2W96A
| Tiêu chí | Thông số |
|---|---|
| Model | Aruba Instant ON AP11 (R2W96A) |
| Loại thiết bị | Bộ phát Wi-Fi 5 (802.11ac Wave 2) hiệu năng cao |
| Băng tần | 2.4GHz 802.11n (Wi-Fi 4)5GHz 802.11ac (Wi-Fi 5 Wave 2) |
| Tốc độ tối đa | 2.4GHz: 300 Mbps5GHz: 867 MbpsTổng: 1167 Mbps |
| MIMO | 2×2 |
| Số lượng thiết bị khuyến nghị | Tối đa 50 thiết bị đồng thời |
| Tính năng nổi bật | Smart Mesh, quản lý từ xa qua ứng dụng Instant On và web portal |
| Ứng dụng triển khai lý tưởng | Văn phòng nhỏ, cửa hàng bán lẻ, SOHO, boutique |
| Kích thước | 152 × 152 × 34 mm |
| Trọng lượng | 193g |
| Nguồn cấp | 802.3af PoE (tối đa 10.1W) hoặc 12V DC |
| Anten | Độ lợi cao, tối ưu vùng phủ sóng và chất lượng kết nối |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ PHáT SóNG WIFI KHôNG DâY ARUBA INSTANT ON AP11 – R2W96A
Bộ phát sóng Wifi không dây Aruba Instant On AP11 – R2W96A với nhiều ưu điểm nổi bật
Aruba Instant ON AP11 (R2W96A) là một bộ phát Wifi 5 Wave 2 hiệu năng cao được thiết kế để đáp ứng nhu cầu kết nối mạng không dây trong các môi trường như văn phòng nhỏ, và cửa hàng bán lẻ. Với chuẩn Wifi 802.11 ac Wave 2, Thiết bị phát sóng Wifi không dây Aruba Instant On AP11 – R2W96A có khả năng phát sóng đồng thời trên hai băng tần 2.4GHz và 5GHz, mang lại tổng thông lượng lên tới hơn 1.1Gbps, giúp đảm bảo kết nối ổn định và nhanh chóng cho nhiều thiết bị cùng lúc.
Thiết bị phát sóng Wifi không dây Aruba Instant On AP11 – R2W96A được tích hợp tính năng Smartmesh, cho phép kết nối với các bộ phát Wifi khác để tạo ra một mạng lưới phát Wifi rộng lớn hơn, tăng cường phạm vi phủ sóng và hiệu suất kết nối trong toàn bộ môi trường.
Aruba Instant ON AP11 (R2W96A) cung cấp nhiều lợi ích, bao gồm hỗ trợ công nghệ Smart Mesh, chuẩn Wifi 802.11ac Wave 2, đáp ứng đến 50 kết nối Wifi đồng thời, quản lý từ xa thông qua ứng dụng di động Instant On hoặc nền tảng web Portal.ArubaInstantOn.com. Bên cạnh đó, AP11 – R2W96A còn mang lại thông lượng tối đa 867Mbps/5GHz, 300Mbps/2.4GHz và có anten độ lợi cao để tăng cường phạm vi phủ sóng và chất lượng kết nối.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm:
- Module quang Aruba Instant On 1G SFP RJ45 T 100m Cat5e – R9D17A
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ PHáT SóNG WIFI KHôNG DâY ARUBA INSTANT ON AP11 – R2W96A
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Wi-Fi 7 Sẽ Thay Đổi Cách Chúng Ta Sử Dụng Mạng Nội Bộ Như Thế Nào?
Tại Sao WiFi Full Vạch Nhưng Không Vào Được Mạng
Wireless là gì? Tất tần tật về công nghệ mạng không dây hiện đại
Băng Tần Kép Là Gì? Nên Dùng WiFi 2.4GHz Hay 5GHz
WiFi Mesh và Bộ Kích Sóng: Đâu Là “Chân Ái“ Cho Nhà Nhiều Tầng?
Cục phát Wifi là gì? Phân loại các loại cục phát Wi-Fi hiện nay
Cách thức hoạt động của sóng điện từ
Wifi 5 Ghz là gì? Trải nghiệm tốc độ tuyệt đỉnh từ kết nối mạng không dây
Wifi 6 là gì? Công nghệ mạng không dây mạnh mẽ nhất
Wifi Mesh là gì? Ưu điểm và ứng dụng
