Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Cáp đồng trục Alantek RG6 có dầu 301-RG060F-SSBK-1223
- Hãng: Alantek
- Xuất xứ: Mỹ (sản xuất theo tiêu chuẩn ISO9001, UL, CUL, CSA, RoHS)
- Loại cáp: Cáp đồng trục RG6 có dầu
- Tốc độ truyền tối đa: Truyền tín hiệu hình ảnh/Video chuẩn HD ổn định đến ~300m
- Tiết diện dây: Lõi đồng đường kính ~1.02mm (chuẩn RG6)
- Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất (Solid Copper)
- Chất liệu vỏ: Nhựa PVC nguyên sinh, chống cháy, bền nhiệt
- Màu vỏ: Đen
- Chiều dài cuộn: 305m/cuộn (Rulo gỗ hoặc hộp carton)
- Ứng dụng: Dùng cho hệ thống truyền hình CATV, MATV, Tivi, Camera giám sát, Video, các thiết bị điều khiển và truyền dẫn tín hiệu.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng | Alantek |
| Xuất xứ | Mỹ – đạt chứng nhận ISO9001, UL, CUL, CSA, RoHS |
| Loại cáp | Cáp đồng trục RG6 có dầu |
| Lõi tín hiệu | Đồng nguyên chất (Solid Copper) – đường kính ~1.02mm |
| Lớp cách điện | Foam PE (điện môi) |
| Dầu chống ẩm | Có |
| Lớp chống nhiễu | Lá nhôm + lưới đồng/nhôm chống nhiễu |
| Vỏ ngoài | PVC nguyên sinh, chống cháy, bền nhiệt |
| Màu vỏ | Đen |
| Chiều dài cuộn | 305m/cuộn (Rulo gỗ hoặc hộp carton) |
| Tốc độ truyền | Truyền tín hiệu hình ảnh/Video chuẩn HD, ổn định tới 300m |
| Ứng dụng | TV, CATV, MATV, Camera giám sát, Video, hệ thống điều khiển & truyền dẫn tín hiệu |
Cáp đồng trục Alantek RG6 có dầu 301-RG060F-SSBK-1223
Dây cáp đồng trục Alantek RG6 có dầu, cuộn ( 305m) chuyên dùng cho hệ thống truyền hình CATV, MATV, Camera giám sát, Tivi... Cáp đồng trục Alantek RG6 có lõi bằng đồng,có lớp cách điện, có dầu chống ẩm, có lớp bọc chống nhiễu, vỏ bọc làm bằng nhựa PVC mang sự an toàn cho các công trình.
Thông số kỹ thuật Cáp đồng trục Alantek RG6 có dầu 301-RG060F-SSBK-1223
- Cáp đồng trục Alantek RG6, vỏ đen - Mã hiệu: RG6 - Hãng sản xuất: Alantek - Đơn vị tính: Cuộn (305m)
- Cáp đồng trục Alantek RG6 có lõi bằng đồng
- Có lớp cách điện
- Có dầu chống ẩm
- Có nhiều lớp bọc Nhôm chống nhiễu.
- Đạt tiêu chuẩn ISO9001, UL, CUL, CSA, ROHS
Ứng dụng của Cáp đồng trục Alantek RG6 có dầu 301-RG060F-SSBK-1223
- Cáp đồng trục Alantek RG6 301-RG060F-SSBK-1223 truyền tín hiệu chuẩn cao dùng cho TV, CATV,MATV, Video, Camera và các thiết bị điều khiển, truyền dẫn…
Vậy quý khách hàng có nhu cầu tìm cáp đồng trục chính hãng Alantek RG6 có dầu ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá cáp đồng trục Alantek như thế nào. Hãy liên hệ ngay với Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh Việt Nam chúng tôi để được tư vấn một cách tốt nhất!
https://vtxdev.appnewtech.com/day-cap-dong-truc-la-gi-cau-tao-va-su-dung/ Thi công thừa 2 cuộn có Ac nào lấy lại giúp k Gọi 0378225960
Sản phẩm này có chính sách bảo hành như nào vậy ạ
Có hỗ trợ giao hàng tới các tỉnh thành xa không?
Báo giá 10 cuộn Cáp đồng trục Alantek RG6 có dầu 301-RG060F-SSBK-1223 qua mail
Có chương trình tích điểm hoặc quà tặng khách hàng thường xuyên không ạ?
Có hỗ trợ giao hàng miễn phí không?
Mình ở Hà Nội cần Cáp đồng trục Alantek RG6 có dầu vào chủ nhật, shop có hỗ trợ đi hàng vào chủ nhật không ạ
Anh/chị vui lòng liên hệ trực tiếp với số hotline để được tư vấn và hỗ trợ thêm ạ
Có loại nào tương đương mà giá rẻ hơn chút không?
