Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Camera Matrix IR 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL28CWP
- Độ phân giải cao 5MP (2592 x 1944) cho hình ảnh sắc nét.
- Cảm biến hình ảnh 1/2.8″ SONY CMOS 5MP mang lại chất lượng hình ảnh tối ưu.
- Ống kính 2.8mm với góc nhìn rộng đến 107.6°.
- Hỗ trợ âm thanh hai chiều, cho phép tương tác trực tiếp từ xa.
- Hồng ngoại thông minh lên đến 50m, giúp quan sát ban đêm hiệu quả.
- Hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 512GB, lưu trữ dữ liệu linh hoạt.
- Bảo mật cao cấp với mã hóa AES 256 và RSA 2048, bảo vệ thông tin an toàn.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CAMERA MATRIX IR 5MP MATRIX SATATYA CIBR50FL28CWP
| Category | Specification |
|---|---|
| IMAGE SENSOR | |
| Resolution | 5 MP (2592 x 1944) |
| Sensor Type/Size | 1/2.8″ SONY – CMOS 5MP Active Pixel |
| Progressive Scan, Back Illuminated Image Sensor (STARVIS Series) | |
| LENS | |
| Minimum Illumination | Color – 0.01 Lux @F1.2 (AGC ON) |
| Monochrome – 0 Lux | |
| Focal Length | 2.8mm |
| Focus Range | 0.3m to infinity |
| Field of View (FOV) | HFOV – 107.6° |
| VFOV – 57° | |
| DFOV – 127.62° | |
| Lens Mount | M12 |
| Focus | Fixed focus |
| Aperture (F#) | F 1.6 / F 2.0 |
| Iris Type | Fixed |
| IR Range | Up to 50m |
| IR Led Wavelength | 850nm |
| IR Switching | Auto/ Manual |
| AUDIO INTERFACE | |
| Audio IN | 1 |
| Audio OUT | 1 |
| Two-way Audio | Supported |
| Audio Compression | G.726 and G.711μ |
| Alarm In | Yes |
| Alarm Out | Yes |
| HARDWARE SPECIFICATIONS | |
| SD Card | Up to 512GB |
| Camera Adjustment Angle | Pan: 0° to 360° |
| Tilt: 0° to 90° | |
| Rotate: 0° to 360° | |
| IMAGE AND VIDEO | |
| No of Stream Profiles | 4 |
| Available Resolutions | 2592 x 1944, 2592 x 1520, 2048 x 1536, 1920 x 1080, 720p, D1, VGA, 2CIF, CIF |
| Max Resolution | 2592 x 1944 |
| Bitrate | 128 kbps-16Mbps |
| Bitrate Type | CBR, VBR |
| Video Compression | H.265, H.264, MJPEG |
| Frame Rate | 1-30fps |
| Shutter Speed | 1/15s -1/100000s |
| Adaptive Streaming | Yes |
| ONVIF Profiles | S, G, and T |
| Edge Recording | Yes |
| Alarm Recording | Pre and Post |
| Motion Recording | Yes |
| Time Triggered | Yes |
| Video Parameters | Snapshot, Region of Interest (ROI), BLC, HLC, Day/Night Settings |
| Privacy Masks | 8 |
| WDR | True WDR (120dB) |
| SNR | >70dB |
| Image Enhancement | Saturation/ Contrast/ Sharpness/Brightness/Auto Exposure/HVS-Forensics/ Smart IR |
| DNR | 2D &3D |
| VIDEO ANALYTICS | |
| Motion/No Motion Detection | Yes |
| Tamper Detection | Yes |
| Trip/No Trip Detection | Yes |
| Object Intrusion/Zone Intrusion | Yes |
| Audio Exception | Yes |
| ALERTS | |
| IP Conflict | Yes |
| Network Disconnect | Yes |
| Storage Full | Yes |
| EVENTS AND ACTIONS | |
| Upload Image | SD, NAS, FTP |
| Upload Clip | SD, NAS, FTP |
| Notifications | E-mail, SMS, TCP |
| PROTOCOLS SUPPORTED | |
| Supported Protocols | TCP/IP, HTTP, ARP, DSCP, QoS, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTCP, RTSP, PPPOE, SMTP, NTP, HTTPS, TLS/SSL, FTP, ICMP, IGMP, 802.1x, SNMP, UPnP, Bonjour, UDP |
| Web Viewer | Supported in IE 8.0-11.0, Firefox 15.0-47.0, Chrome 20.0-54.0 |
| Browser | IE, Chrome, Mozilla |
| CYBER SECURITY | |
| Secure Boot | Yes |
| Signed Firmware | Yes |
| Data Encryption | AES 256 and RSA 2048 |
| IP Address Filtering | Yes |
| HTTPs Streaming | Yes, using TLS 1.2 |
| Edge Data Encryption | Yes |
| Network Authentication | Yes, 802.1x Network authentication |
| Secure Firmware Upgrade | Yes |
| Anti-roll back firmware | Yes |
| Web login Password protection | Yes |
| Unused debug interface protection | Yes |
| OPERATING PARAMETERS | |
| Power Supply | 12V (DC); 802.3af (PoE) |
| Power Consumption | Approximately 7W |
| Operating Humidity | Less than 95% RH (non-condensing) |
| Operating Temperature | -30°C to 60°C |
| Storage Temperature | -30°C to 60°C |
| PHYSICAL PARAMETERS | |
| Communication Interface | 10Base-T/100BaseTX Ethernet (RJ-45) |
| Weight | 840gms |
| Color | Infinity White |
| Dimensions | Φ302mm x 93mm x 85mm (Length x Width x Height) |
| Storage | NAS, SD Card |
| Certifications | BIS, CE, IP67, FCC Part-15 Subpart – B, ONVIF S G & T, IK10, UL, NEMA 4X**, STQC Certified with OWASP ASVS 4.0 L2 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CAMERA MATRIX IR 5MP MATRIX SATATYA CIBR50FL28CWP
Camera IR 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL28CWP là một lựa chọn lý tưởng cho việc giám sát an ninh chất lượng cao trong mọi điều kiện ánh sáng, kể cả vào ban đêm. Với độ phân giải 5MP (2592 x 1944), bạn có thể tin tưởng rằng mọi chi tiết sẽ được ghi lại một cách rõ ràng và sắc nét.
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm bao gồm cảm biến hình ảnh 1/2.8" SONY CMOS 5MP, cho phép hình ảnh được tái tạo một cách chính xác và chi tiết. Ống kính có tiêu cự 2.8mm cùng với góc nhìn rộng, mang lại khả năng quan sát toàn diện trong mọi góc độ.
Với công nghệ hồng ngoại thông minh, camera này có khả năng quan sát trong điều kiện ánh sáng yếu và hoàn toàn tối om. Khoảng cách hồng ngoại lên đến 50m đảm bảo vùng quan sát rộng lớn và không bị hạn chế bởi môi trường ánh sáng.
Điều đặc biệt là sản phẩm hỗ trợ âm thanh hai chiều, cho phép bạn không chỉ nghe được âm thanh từ vị trí quan sát mà còn có thể tương tác trực tiếp. Điều này rất hữu ích trong việc giám sát và giao tiếp từ xa.
Với khả năng ghi hình và truyền tải dữ liệu linh hoạt, sản phẩm này có thể được sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau, từ giám sát an ninh đến giám sát công nghiệp. Hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 512GB giúp bạn lưu trữ một lượng lớn dữ liệu mà không cần lo lắng về việc thiếu không gian lưu trữ.
Ngoài ra, với tính năng bảo mật cao cấp như khả năng mã hóa dữ liệu AES 256 và RSA 2048, cùng với các tính năng bảo vệ mạng, bạn có thể yên tâm về việc thông tin của bạn sẽ được bảo vệ một cách an toàn và đáng tin cậy.
Với thiết kế chắc chắn và khả năng hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết, Camera IR 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL28CWP là sự lựa chọn hàng đầu cho việc bảo vệ và giám sát an ninh cho không gian của bạn.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Camera 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL60CWS với ống kính 6mm
Đặc điểm nổi bật của Camera Matrix IR 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL28CWP
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm bao gồm cảm biến hình ảnh 1/2.8" SONY CMOS 5MP, cho phép hình ảnh được tái tạo một cách chính xác và chi tiết. Ống kính có tiêu cự 2.8mm cùng với góc nhìn rộng, mang lại khả năng quan sát toàn diện trong mọi góc độ.
Với công nghệ hồng ngoại thông minh, camera này có khả năng quan sát trong điều kiện ánh sáng yếu và hoàn toàn tối om. Khoảng cách hồng ngoại lên đến 50m đảm bảo vùng quan sát rộng lớn và không bị hạn chế bởi môi trường ánh sáng.
Điều đặc biệt là sản phẩm hỗ trợ âm thanh hai chiều, cho phép bạn không chỉ nghe được âm thanh từ vị trí quan sát mà còn có thể tương tác trực tiếp. Điều này rất hữu ích trong việc giám sát và giao tiếp từ xa.
Với khả năng ghi hình và truyền tải dữ liệu linh hoạt, sản phẩm này có thể được sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau, từ giám sát an ninh đến giám sát công nghiệp. Hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 512GB giúp bạn lưu trữ một lượng lớn dữ liệu mà không cần lo lắng về việc thiếu không gian lưu trữ.
Ngoài ra, với tính năng bảo mật cao cấp như khả năng mã hóa dữ liệu AES 256 và RSA 2048, cùng với các tính năng bảo vệ mạng, bạn có thể yên tâm về việc thông tin của bạn sẽ được bảo vệ một cách an toàn và đáng tin cậy.
Với thiết kế chắc chắn và khả năng hoạt động ổn định trong mọi điều kiện thời tiết, Camera IR 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL28CWP là sự lựa chọn hàng đầu cho việc bảo vệ và giám sát an ninh cho không gian của bạn.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Camera 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL60CWS với ống kính 6mm
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN CAMERA MATRIX IR 5MP MATRIX SATATYA CIBR50FL28CWP
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Rủi ro lộ clip từ camera gia đình: Nguyên nhân thực sự
Đầu ghi hình XVR là gì? Tại sao nên nâng cấp lên đầu ghi 5 trong 1
Hệ thống điện nhẹ (ELV): Cẩm nang chọn dây dẫn “chuẩn chỉnh“
WDR là gì? Công nghệ cân bằng sáng giúp camera quan sát rõ nét
Bảng báo giá cáp đồng trục các loại 12/05/2026
CCTV là gì? Tìm hiểu chi tiết về hệ thống CCTV
Cách sử dụng Media Converter cho hệ thống CCTV và Video IP
Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE
Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?
Cách chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP
