Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Camera 5MP SATATYA CIBR50VL12CWS với ống kính 2,8-12mm
- Độ phân giải 5MP cho hình ảnh sắc nét.
- Ống kính tiêu cự thủ công 2,8-12mm linh hoạt.
- Đèn hồng ngoại thông minh cho ghi hình ban đêm đến 50m.
- Điều chỉnh góc quan sát linh hoạt: xoay 360°, nghiêng 90°, quay 360°.
- Bảo mật tối đa với Secure Boot và Firmware ký chữ ký kỹ thuật số.
- Ghi hình linh hoạt dựa trên cảm biến chuyển động, thời gian.
- Kết nối dễ dàng qua giao thức TCP/IP, RTSP, SMTP.
- Truy cập và kiểm soát từ xa qua trình duyệt web hoặc ứng dụng di động.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT CAMERA 5MP SATATYA CIBR50VL12CWS VớI ốNG KíNH 2,8-12MM
| Category | Specifications |
|---|---|
| IMAGE SENSOR | |
| Resolution | 5 MP (2592 x 1944) |
| Sensor Type and Size | 1/2.8″ SONY – CMOS 5MP Active Pixel |
| Progressive Scan, Back Illuminated Image sensor (STARVIS Series) | |
| LENS | |
| Minimum Illumination | Color – 0.01 Lux @F1.4 (AGC ON) |
| Monochrome – 0 Lux | |
| Focal Length | 2.8mm – 12mm |
| Focus Range | 0.3m to infinity |
| Field of View (FOV) | HFOV – 106° – 32° |
| VFOV – 73° – 23° | |
| DFOV – 142° – 39° | |
| Lens Mount | M14 |
| Focus | Manual focus |
| Aperture (F#) | F1.6-F2.8 |
| Iris Type | Manual Varifocal Iris |
| IR Range | Up to 50m |
| IR Led Wavelength | 850nm |
| IR Switching | Auto/ Manual |
| HARDWARE SPECIFICATIONS | |
| SD Card | Up to 512GB |
| Camera Adjustment Angle | Pan: 0° to 360° |
| Tilt: 0° to 90° | |
| Rotate: 0° to 360° | |
| IMAGE AND VIDEO | |
| No of Stream Profiles | 4 |
| Stream Profiles | Profile 1: 2592 x 1944 @30fps (H.265/ H.264) |
| Profile 2: D1 @30fps (H.265/H.264) | |
| Profile 3: 1080p(2MP)/720p/D1/2CIF/CIF up to 15 fps | |
| (H.264/H.265/MJPEG) | |
| Profile 4: 720p/D1/2CIF/CIF up to 15 fps (H.265/H.264/MJPEG) | |
| Available Resolutions | 2592 x 1944, 2592 x 1520, 2048 x 1536, 1920 x 1080, 720p, D1, VGA, 2CIF, CIF |
| Max Resolution | 2592 x 1944 |
| Bitrate | 128 kbps-16Mbps |
| Bitrate Type | CBR, VBR |
| Video Compression | H.265, H.264, MJPEG |
| Frame Rate | 1-30fps |
| Shutter Speed | 1/15s -1/100000s |
| Adaptive Streaming | Yes |
| ONVIF Profiles | S, G, and T |
| Edge Recording | Yes |
| Alarm Recording | Pre and Post |
| Motion Recording | Yes |
| Time Triggered | Yes |
| Video Parameters | Snapshot, Region of Interest (ROI), BLC, HLC, Day/Night Settings |
| Privacy Masks | 8 |
| WDR | True WDR (120dB) |
| SNR | >70dB |
| Image Enhancement | Rotation/ Saturation/ Contrast/ Sharpness/ Brightness/ Hue/ White Balance |
| DNR | 2D &3D |
| Video Analytics | Motion/No Motion Detection, Tamper Detection, Trip/No Trip Detection, Object Intrusion/Zone Intrusion |
| ALERTS | |
| IP Conflict | Yes |
| Network Disconnect | Yes |
| Storage Full | Yes |
| EVENTS AND ACTIONS | |
| Upload Image | SD, NAS, SFTP |
| Upload Clip | SD, NAS, SFTP |
| Notifications | E-mail, SMS, TCP |
| PROTOCOLS SUPPORTED | |
| Supported protocols | TCP/IP, HTTP, ARP, DSCP, QoS, DHCP, DNS, DDNS, RTP, RTCP, RTSP, PPPOE, SMTP, NTP, HTTPS, TLS/SSL, SFTP, ICMP, IGMP, 802.1x, SNMP, UPnP, Bonjour, UDP |
| Web Viewer | Supported in IE 8.0-11.0, Firefox 15.0-47.0, Chrome 20.0-54.0 |
| Browser | IE, Chrome, Mozilla |
| CYBER SECURITY | |
| Secure boot | Yes |
| Signed firmware | Yes |
| Data Encryption | All data, including sensitive data, is encrypted with AES 256 and RSA 2048 |
| IP Address Filtering | Yes |
| HTTPs Streaming | Yes, using TLS 1.2 |
| Edge Data Encryption | Yes |
| Network Authentication | Yes,802.1x Network authentication |
| Secure Firmware Upgrade | Yes |
| Anti-roll back firmware | Yes |
| Web login Password protection | Yes |
| Unused debug interface protection | Yes |
| OPERATING PARAMETERS | |
| Power Supply | 12V (DC); 802.3af (PoE) |
| Power Consumption | Approximately 7.5W |
| Operating Humidity | Less than 95% RH (non-condensing) |
| Operating Temperature | -30°C to 60°C |
| Storage Temperature | -30°C to 60°C |
| PHYSICAL PARAMETERS | |
| Communication interface | 10Base-T/100BaseTX Ethernet (RJ-45) |
| Weight | 840gms |
| Color | Infinity White |
| Dimensions | Φ302mm x 93mm x 85mm (Length x Width x Height) |
| Storage | NAS, SD Card |
| Certifications | BIS, CE, IP67, FCC Part-15 Subpart – B, ONVIF S G & T, IK10, UL, NEMA 4X**, STQC Certified with OWASP ASVS 4.0 L2 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CAMERA 5MP SATATYA CIBR50VL12CWS VớI ốNG KíNH 2,8-12MM
Camera 5MP SATATYA CIBR50VL12CWS với ống kính 2,8-12mm
Camera 5MP SATATYA CIBR50VL12CWS không chỉ là một sản phẩm đơn thuần, mà còn là cầu nối kết nối bạn với thế giới xung quanh một cách sắc nét và chi tiết hơn bao giờ hết. Với ống kính tiêu cự thủ công đa dạng từ 2,8mm đến 12mm, nó mở ra một loạt các khả năng ghi lại hình ảnh theo ý muốn của bạn.Sắc Nét Vượt Trội
Với độ phân giải 5MP (2592 x 1944), SATATYA CIBR50VL12CWS cung cấp hình ảnh với độ chi tiết cực cao, cho phép bạn nhìn thấy mọi chi tiết nhỏ nhất một cách rõ ràng, từ đường viền sắc nét cho đến những ánh sáng yếu nhất trong điều kiện ánh sáng thấp.
Thiết Kế Đa Năng
Với khả năng điều chỉnh góc độ linh hoạt, từ xoay 360 độ, nghiêng 90 độ cho đến quay 360 độ, SATATYA CIBR50VL12CWS cho phép bạn tối ưu hóa góc quan sát mà không bỏ lỡ bất kỳ chi tiết nào.Bảo Mật Tuyệt Đối
Đảm bảo an toàn cho ngôi nhà hoặc doanh nghiệp của bạn với các tính năng bảo mật hàng đầu. Tích hợp Secure Boot và Firmware ký chữ ký kỹ thuật số giúp ngăn chặn bất kỳ phần mềm độc hại nào từ việc tấn công thiết bị của bạn. Đồng thời, mã hóa dữ liệu AES 256 và RSA 2048 giữ cho dữ liệu của bạn luôn an toàn.
Khả Năng Linh Hoạt
Với khả năng ghi hình đa dạng và linh hoạt, SATATYA CIBR50VL12CWS cho phép bạn tùy chỉnh cài đặt ghi hình dựa trên nhu cầu cụ thể của bạn. Từ ghi hình liên tục đến ghi hình dựa trên cảm biến chuyển động hoặc thời gian, bạn có quyền kiểm soát hoàn toàn quy trình ghi lại hình ảnh.Kết Nối Dễ Dàng
Với hỗ trợ các giao thức mạng phổ biến nhất như TCP/IP, RTSP, SMTP và nhiều hơn nữa, việc kết nối và quản lý SATATYA CIBR50VL12CWS trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết. Bạn có thể dễ dàng truy cập và kiểm soát từ xa thông qua trình duyệt web hoặc ứng dụng di động, giúp bạn an tâm khi không ở gần thiết bị. Với tất cả những tính năng nổi bật này, Camera 5MP SATATYA CIBR50VL12CWS không chỉ là một thiết bị giám sát thông thường, mà còn là một đối tác đáng tin cậy, mang lại sự an tâm và tiện lợi cho gia đình và doanh nghiệp của bạn. Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Camera IR 5MP Matrix SATATYA CIBR50FL60CWP có hỗ trợ âm thanh và ống kính 6mm
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN CAMERA 5MP SATATYA CIBR50VL12CWS VớI ốNG KíNH 2,8-12MM
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Rủi ro lộ clip từ camera gia đình: Nguyên nhân thực sự
Đầu ghi hình XVR là gì? Tại sao nên nâng cấp lên đầu ghi 5 trong 1
Hệ thống điện nhẹ (ELV): Cẩm nang chọn dây dẫn “chuẩn chỉnh“
WDR là gì? Công nghệ cân bằng sáng giúp camera quan sát rõ nét
Bảng báo giá cáp đồng trục các loại 12/05/2026
CCTV là gì? Tìm hiểu chi tiết về hệ thống CCTV
Cách sử dụng Media Converter cho hệ thống CCTV và Video IP
Cách khắc phục 7 Lỗi hay gặp nhất trong mạng PoE
Hệ thống NVR có PoE và không PoE thì kết nối với Camera IP kiểu gì?
Cách chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP
