Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Thiết bị chuyển mạch Aruba Instant On 1930 8G – JL680A
- 8 cổng Gigabit RJ-45
- 2 cổng quang (SFP)
- Khả năng chuyển mạch lên đến 20 Gbps và thông lượng tối đa 14,88 Mpps.
- Hỗ trợ cấp nguồn PoE lên đến 195W Class 4 cho các thiết bị như điểm truy cập không dây, camera IP.
- Các tính năng quản lý như Aruba Instant On Portal, Web browser, và SNMP Manager giúp quản lý mạng một cách dễ dàng từ xa.
- Trọng lượng nhẹ và kích thước nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và triển khai trong nhiều môi trường khác nhau.
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT THIếT Bị CHUYểN MạCH ARUBA INSTANT ON 1930 8G – JL680A
| Công suất tiêu thụ | Tối đa 11,0 W, Không tải 6,2 W |
| Điện áp đầu vào | 100 – 240 VAC |
| Cổng | 8 cổng RJ-45 10/100/1000, 2 cổng SFP 1GbE |
| Khả năng chuyển mạch | 20 Gbps |
| Thông lượng | 14,88 Mpps, tối đa |
| Bộ nhớ và bộ xử lý | ARM Cortex-A9 @ 800 MHz 512 MB SDRAM, 256 MB flash 1,5 MB bộ đệm gói |
| Khả năng PoE | 195 W Class 4 |
| Các tính năng quản lý | Aruba Instant On Portal, Web browser, SNMP Manager |
| Trọng lượng | 2,55 lb (0,82 kg) |
| Kích thước tối thiểu (Cao x Rộng x Cao | 1,73 x 10 x 6,28 in ( 4,39 x 25,4 x 15,95 cm) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA THIếT Bị CHUYểN MạCH ARUBA INSTANT ON 1930 8G – JL680A
Chi tiết Thiết bị chuyển mạch Aruba Instant On 1930 8G – JL680A
Thiết bị chuyển mạch Aruba Instant On 1930 8G – JL680A là một giải pháp mạng đa dạng và linh hoạt cho các doanh nghiệp nhỏ. Với tổng cộng 8 cổng Gigabit RJ-45, trong đó bao gồm cả khả năng cấp nguồn PoE, và 2 cổng quang (SFP), cung cấp sự linh hoạt trong việc kết nối với các thiết bị mạng khác nhau. Với khả năng chuyển mạch lên đến 20 Gbps và thông lượng tối đa 14,88 Mpps, 1930 8G – JL680A đảm bảo hiệu suất mạng cao và ổn định, đồng thời đáp ứng được các yêu cầu về lưu lượng dữ liệu trong mạng. Bộ xử lý ARM Cortex-A9 @ 800 MHz cùng với bộ nhớ 512 MB SDRAM và bộ nhớ flash 256 MB giúp cho thiết bị xử lý mượt mà các ứng dụng mạng phức tạp và đòi hỏi nhiều tài nguyên.
Với công suất PoE lên đến 195W Class 4, 1930 8G – JL680A hỗ trợ việc cấp nguồn cho các thiết bị như điểm truy cập không dây, camera IP, điện thoại IP một cách hiệu quả và dễ dàng. Các tính năng quản lý như Aruba Instant On Portal, Web browser, và SNMP Manager giúp người dùng dễ dàng quản lý và giám sát mạng từ xa một cách thuận tiện.
Với trọng lượng nhẹ chỉ 2,55 lb (khoảng 0,82 kg) và kích thước nhỏ gọn, thiết bị chuyển mạch Aruba Instant On 1930 8G – JL680A dễ dàng lắp đặt và triển khai trong nhiều môi trường khác nhau mà không cần quá nhiều không gian. Đồng thời, 1930 8G – JL680A cũng mang lại sự đa dạng và linh hoạt trong việc kết nối và quản lý mạng cho các doanh nghiệp nhỏ.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Thiết bị chuyển mạch Aruba Instant On 1930 48G – JL686B
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN THIếT Bị CHUYểN MạCH ARUBA INSTANT ON 1930 8G – JL680A
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 12/05/2026
SNMP là gì? Giao thức quản lý mạng đơn giản hoạt động thế nào?
Ngăn chặn vòng lặp mạng (Loop Prevention) – Tính năng bạn cần phải lưu ý
IGMP Snooping là gì? Và hoạt động như thế nào?
Giao thức RSTP là gì? Khác gì với giao thức STP
Port Security là gì? Cách cấu hình Port Security trên Switch Cisco
Giao thức LACP là gì? Phân biệt với giao thức LAG
Span port là gì? Cách cấu hình Port Mirroring trên Switch
Bạn đã biết Switch mạng có các tính năng quan trọng nào không?
Tìm hiểu các loại cổng trên Switch mạng
