Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Cáp đồng trục Alantek RG11 có dầu 301-RG110F-SSBK-1223
- Hãng: Alantek
- Xuất xứ: Mỹ (sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế: ISO9001, UL, CUL, CSA, RoHS)
- Loại cáp: Cáp đồng trục RG11 (có dầu chống ẩm)
- Tốc độ truyền tối đa: Hỗ trợ tín hiệu chuẩn HD – truyền hình, camera (ổn định trên 500m)
- Tiết diện dây: Lõi đồng đường kính ~1.63mm (chuẩn RG11)
- Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất (Solid Copper)
- Chất liệu vỏ: PVC nguyên sinh, chống cháy, có dầu chống ẩm
- Màu vỏ: Đen
- Chiều dài cuộn: 305m/cuộn (theo quy cách đóng gói tiêu chuẩn)
- Ứng dụng: Truyền hình cáp CATV, MATV, Tivi, Hệ thống camera giám sát, Video, Các thiết bị điều khiển & truyền dẫn tín hiệu xa, Phù hợp công trình dân dụng, thương mại và công nghiệp
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng | Alantek |
| Xuất xứ | Mỹ – Sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế (ISO9001, UL, CUL, CSA, RoHS) |
| Loại cáp | Cáp đồng trục RG11 có dầu chống ẩm |
| Lõi tín hiệu | Đồng nguyên chất, Solid Copper, đường kính ~1.63mm |
| Lớp cách điện | Điện môi đặc (Foam PE) |
| Lớp chống nhiễu | Lưới bện đồng + lá nhôm |
| Vỏ ngoài | PVC nguyên sinh, có dầu chống ẩm, chống cháy |
| Màu vỏ | Đen |
| Chiều dài cuộn | 305m/cuộn |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, UL, CUL, CSA, RoHS |
| Tốc độ truyền | Truyền tín hiệu chuẩn HD, ổn định trên 500m |
| Ứng dụng | Truyền hình CATV, MATV, Camera, Video, các thiết bị điều khiển & truyền dẫn |
Giới thiệu cáp đồng trục Alantek RG11 có dầu 301-RG110F-SSBK-1223
Alantek là tập đoàn hàng đầu về thiết bị viễn thông đến tư Mỹ. Với nhiều năm xuất hiện tại thị trường Việt Nam, các sản phẩm cáp mạng, cáp đồng trục, cáp điều khiển.... của Alantek được giới kỹ thuật đánh giá rất cao về chất lượng cũng như giá thành. Alantek là đối thủ đáng gờm của thương hiệu Commscope trong nhiều năm gần đây. Các thương hiệu lớn cùng những sản phẩm chất lượng đã đóng góp rất nhiều vào sự phát triển của hệ thống mạng Internet tại nước ta. Cáp đồng trục Alantek RG11 có dầu là một trong những sản phẩm rất được người tiêu dùng cũng như giới kỹ thuật trong nước tin tưởng sử dụng hiện nay.
Giới thiệu về sản phẩm Cáp đồng trục Alantek 301-RG110F-SSBK-1223
Cáp đồng trục Alantek RG110F chuyên dùng cho hệ thống truyền hình CATV, MATV, Camera giám sát, Tivi... Cáp đồng trục Alantek RG11 có lõi bằng đồng,có dầu chống ẩm, có lớp cách điện, có lớp bọc chống nhiễu, vỏ bọc làm bằng nhựa PVC mang sự an toàn cho các công trình.
Thông số kỹ thuật cáp đồng trục Alantek 301-RG110F-SSBK-1223
- Cáp đồng trục Alantek RG11 301-RG110F-SSBK-1223 - Vỏ: Màu đen - Mã hiệu: RG11 - Hãng sản xuất: Alantek - Đơn vị tính: Cuộn
Thông số sản phẩm cáp đồng trục Alantek RG11
- Có lõi bằng đồng - Có dầu chống ẩm - Có lớp cách điện - Có lớp bọc chống nhiễu. - Vỏ bọc làm bằng nhựa PVC - Đạt tiêu chuẩn ISO9001, UL, CUL, CSA, ROHS
Ứng dụng của cáp đồng trục
- Cáp đồng trục Alantek RG11 truyền tín hiệu chuẩn cao dùng cho TV, CATV,MATV, Video, Camera và các thiết bị điều khiển, truyền dẫn… Vậy quý khách hàng có nhu cầu tìm cáp đồng trục Alantek 301-RG110F; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá cáp đồng trục như thế nào. Hãy liên hệ ngay với Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh Việt Nam chúng tôi để được tư vấn một cách tốt nhất!Anh/chị tư vấn cho em cáp đồng trục Alantek RG11 có dầu với ạ
Có chính sách đổi trả sản phẩm nếu không hài lòng không?
Có bảo hành cho sản phẩm này không?
Cửa hàng có chính sách đổi trả và hoàn tiền như thế nào ạ?
Giá trên đã có VAT chưa ạ
Anh/chị vui lòng cho em xin địa chỉ cụ thể ạ
Giao hàng về Khánh Anh, có hỗ trợ v/c và mất bao lâu?
Cáp này lõi hợp kim đồng thiếc anh nhé! Chất liệu này vừa có tính chất vật lý bền, cứng cáp hơn đồng mà khả năng truyền tín hiệu k thua kém gì so với đồng nguyên chất ạ
Cáp này là loại lõi đồng nguyên chất à shop ơi?
Cáp đồng trục RG11 có dầu chống được ẩm ướt, chống nhiễu tốt.
