Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Cáp đồng trục Alantek RG11 không dầu 301-RG1100-SSBK-1223
- Hãng: Alantek
- Xuất xứ: Mỹ (sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế: ISO9001, UL, CUL, CSA, RoHS)
- Loại cáp: Cáp đồng trục RG11 (không dầu)
- Tốc độ truyền tối đa: Truyền tín hiệu chuẩn HD, ổn định trên 500m
- Tiết diện dây: Lõi đồng ~1.63mm (chuẩn RG11)
- Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất (Solid Copper)
- Chất liệu vỏ: Nhựa PVC nguyên sinh, chống cháy
- Màu vỏ: Đen
- Chiều dài cuộn: 305m/cuộn (theo tiêu chuẩn đóng gói)
- Ứng dụng: Truyền hình CATV, MATV, Tivi, hệ thống Camera giám sát, Video, thiết bị điều khiển & truyền dẫn tín hiệu xa.
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng | Alantek |
| Xuất xứ | Mỹ – Đạt chứng chỉ ISO9001, UL, CUL, CSA, RoHS |
| Loại cáp | Cáp đồng trục RG11 (không dầu) |
| Lõi tín hiệu | Đồng nguyên chất (Solid Copper) – đường kính ~1.63mm |
| Lớp cách điện | Điện môi đặc (Foam PE) |
| Lớp chống nhiễu | Lưới đồng + lá nhôm |
| Vỏ ngoài | Nhựa PVC nguyên sinh, chống cháy |
| Màu vỏ | Đen |
| Chiều dài cuộn | 305m/cuộn |
| Tốc độ truyền | Truyền tín hiệu chuẩn HD, ổn định ở khoảng cách xa (>500m) |
| Ứng dụng | TV, CATV, MATV, Camera giám sát, Video, hệ thống điều khiển & truyền dẫn tín hiệu |
Cáp đồng trục Alantek RG11 không dầu 301-RG1100-SSBK-1223
Cáp đồng trục Alantek RG11 không dầu chuyên dùng cho hệ thống truyền hình CATV, MATV, Camera giám sát, Tivi... Cáp đồng trục Alantek RG11 có lõi bằng đồng, có lớp cách điện, có lớp bọc chống nhiễu, vỏ bọc làm bằng nhựa PVC mang sự an toàn cho các công trình.
Thông số kỹ thuật cáp đồng trục Alantek
- Cáp đồng trục Alantek RG11 - Vỏ: Màu đen - Mã hiệu: RG11 - Hãng sản xuất: Alantek - Đơn vị tính: Cuộn
Ứng dụng
- Cáp đồng trục Alantek RG11 truyền tín hiệu chuẩn cao dùng cho TV, CATV,MATV, Video, Camera và các thiết bị điều khiển, truyền dẫn…
Thông số sản phẩm
- Cáp đồng trục Alantek RG11 301-RG1100-SSBK-1223
- Có lõi bằng đồng
- Có lớp cách điện
- Có lớp bọc chống nhiễu.
- Vỏ bọc làm bằng nhựa PVC
- Đạt tiêu chuẩn ISO9001, UL, CUL, CSA, ROHS
Vậy quý khách hàng có nhu cầu tìm cáp đồng trục chính hãng Alantek RG11 ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá cáp đồng trục như thế nào. Hãy liên hệ ngay với Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh Việt Nam chúng tôi để được tư vấn một cách tốt nhất!

Có đầy đủ hết ạ
Dạ có đầy đủ giấy tờ theo yêu cầu dự án k thế
Giá ở web chưa bao gồm VAT ạ! A Dương có thể liên hệ trực tiếp với số hotline để được tư vấn và báo giá anh nhé
mình muốn lấy 1 cuộn, nhưng giá này đã bao gồm VAT chưa, có giảm đk nữa k?
