Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Cáp điều khiển Alantek 16AWG 1 Pair 301-CI9501-0500
- Hãng: Alantek
- Xuất xứ: Mỹ
- Loại cáp: Cáp điều khiển chống nhiễu
- Số lõi: 1 pair (2 lõi)
- Tiết diện: 16 AWG
- Điện áp: 300V
- Màu vỏ: Xám
- Chất liệu: Lõi đồng mạ thiếc, cách điện Polyethylene (PE), lá nhôm bạc chống nhiễu, vỏ PVC chống cháy
- Chiều dài cuộn: 500 m
- Ứng dụng: Truyền tín hiệu điều khiển, dữ liệu, âm thanh, PLC, tự động hóa công nghiệp, môi trường có nhiễu điện từ cao
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số kỹ thuật | Đặc điểm |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 301-CI9501-0500 |
| Loại cáp | Cáp điều khiển 1 pair (2 lõi xoắn đôi) |
| Chất liệu lõi dây | Đồng mạ thiếc |
| Đường kính lõi dây | 16 AWG |
| Lớp cách điện | PE (Polyethylene) |
| Lớp chống nhiễu | Bọc nhôm chống nhiễu |
| Vỏ ngoài | Nhựa PVC |
| Chiều dài cuộn | 500 mét/cuộn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +80°C |
| Nhiệt độ chịu đựng tối đa | 80°C |
| Lực kéo tối đa | 46 Kg |
| Bán kính uốn tối thiểu | 76.2 mm |
| Tiêu chuẩn chất lượng | EU CE Mark, EU Directive 2002/95/EC (RoHS), EU RoHS |
| Ứng dụng | Truyền tín hiệu điều khiển, dữ liệu công nghiệp, hệ thống âm thanh |
Giới thiệu Cáp điều khiển Alantek 16AWG 1 Pair - Alantek 16AWG 1 Pair (301-CI9501-0500)
Cáp điều khiển Alantek 16 AWG 1 pair được sử dụng trong công nghiệp, truyền dữ liệu, truyền tín hiệu điều khiển và hệ thống âm thanh. Cáp điều khiển Alantek 16 AWG có lõi bằng đồng mạ thiếc, có lớp cách điện, có lớp bọc chống nhiễu, vỏ bọc làm bằng nhựa PVC mang sự an toàn cho các công trình. [caption id="attachment_32769" align="aligncenter" width="800"]
Cáp điều khiển Alantek 16 AWG 1 Pair[/caption]
Ứng dụng của Cáp điều khiển Alantek 16AWG 1 Pair 301-CI9501-0500
Cáp điều khiển Alantek 16 AWG - 301-CI9501-0500 được sử dụng trong công nghiệp, truyền dữ liệu, truyền tín hiệu điều khiển và hệ thống âm thanh.Cấu tạo của cáp điều khiển chính hãng Alantek 16 AWG 1 Pair
- Lõi cáp được làm bằng đồng mạ thiếc 16 AWG. 2 sợi xoắn tạo thành cặp.
- Lớp cách điện được làm bằng PE – Polyethylene
- Lớp chống nhiễu được làm bằng nhôm chống nhiễu
- Vỏ cáp được làm nhựa PVC.
- Đơn vị tính: Cuộn (500m)
Thông số kỹ thuật cáp điều khiển Alantek 16 AWG 1Pair 301-CI9501-0500
- Cáp điều khiển 16AWG Alantek đạt tiêu chuẩn EU CE Mark, EU Directive 2002/95/EC (RoHS), EU RoHS.
- Operating Temperature Range: -20°C to 80°C
- Temperature Rating: 80°C
- Max Pulling Tension: 46 Kg
- Min. Bend Radius: 76.2 mm.
Vậy quý khách hàng có nhu cầu tìm cáp điều khiển chính hãng Alantek 16AWG 1 Pair 301-CI9501-0000 ở đâu; mua sản phẩm giá tốt ở đâu tại Hà Nội; hay nhận báo giá cáp điều khiển Alantek như thế nào. Hãy liên hệ ngay với Công Ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh Việt Nam chúng tôi để được tư vấn một cách tốt nhất!
Quý vị có thể xem thêm giá cáp tín hiệu chống nhiễu khác tại đây
https://vtxdev.appnewtech.com/danh-muc/cap-thong-tin/cap-dieu-khien/ Có đầy đủ CO, CQ không ạ?
Giao Tiền Giang mất mấy ngày vậy shop?
Sản phẩm dây cáp mạng này rất tốt
Mình đang cần gấp, sản phẩm cáp mạng cáp mạng này có sẵn không?
Cáp mạng của hãng có uy tín không?
Cáp có tuân thủ các tiêu chuẩn an toàn quốc tế không?
Phí ship bên mình như nào thế?
Giao Ninh Bình mất mấy ngày ạ?
Shop có bán lẻ 1 cuộn cáp mạng này không ạ?
Báo giá cho tôi 3 cuộn Cáp điều khiển Alantek này qua mail với ạ
Đã nhận được hàng! Sản phẩm chất lượng! Ủng hộ VTX dài dài
3 cuộn giá tn hả ad?
cáp này có bán lẻ không ạ?
Hàng này chính hãng có CO, CQ chứ ad?
sản phẩm này còn hàng không ad?
Dạ cáp điều khiển là hàng vật tư nên k có bảo hành ạ
Hàng này bảo hành thế nào thế ad?
