Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Cáp điều khiển Alantek 22AWG 2 Pair 301-CI9202-0500
- Hãng: Alantek
- Xuất xứ: Mỹ
- Loại cáp: Cáp điều khiển chống nhiễu RS485
- Số lõi: 2 pair (4 lõi)
- Tiết diện: 22 AWG
- Điện áp: 300V
- Màu vỏ: Xám
- Chất liệu: Lõi đồng mạ thiếc, cách điện PVC, lá nhôm chống nhiễu 125%, vỏ PVC chống cháy
- Chiều dài cuộn: 500 m
- Ứng dụng: Truyền tín hiệu điều khiển, dữ liệu, âm thanh, hệ thống RS485 trong công nghiệp và môi trường có nhiễu điện từ cao
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số kỹ thuật | Đặc điểm |
| Chất liệu lõi dây | Đồng mạ thiếc |
| Đường kính lõi dây | 22AWG |
| Cấu trúc | 2 sợi xoắn tạo thành cặp |
| Cách điện | HDPE |
| Chống nhiễu | Nhôm chống nhiễu |
| Vỏ bọc | nhựa PVC |
| Độ dài | 500m |
| Nhiệt độ | 80 ° C |
| Điện trở cách điện | 10 MW-km (phút) @ 20 ° C DC 500V (EIA-364-21) |
| Sức mạnh điện môi | AC 500V / 1 phút không có sự cố (EIA-364-20) |
Cáp điều khiển Alantek 22AWG 2 Pair - Alantek 22 AWG 2 Pair (301-CI9202-0500)
Giới thiệu chung về cáp điều khiển Alantek 22 AWG 2 Pair
Cáp điều khiển Alantek 22 AWG 2 pair được sử dụng trong công nghiệp, truyền dữ liệu, truyền tín hiệu điều khiển và hệ thống âm thanh. Cáp điều khiển RS485 Alantek 22 AWG có lõi bằng đồng mạ thiếc, có lớp cách điện, có lớp bọc chống nhiễu, vỏ bọc làm bằng nhựa PVC mang sự an toàn cho các công trình.
Ứng dụng cáp điều khiển Alantek 22 AWG 2 Pair
Cáp tín hiệu chống nhiễu Alantek 22 AWG 301-CI9202-0500 được sử dụng trong công nghiệp, truyền dữ liệu, truyền tín hiệu điều khiển và hệ thống âm thanh.
Cấu tạo cáp điều khiển Alantek 22 AWG 2 Pair 301-CI9202-0500
- Lõi cáp được làm bằng đồng mạ thiếc 22 AWG. 2 sợi xoắn tạo thành cặp.
- Lớp chống nhiễu được làm bằng nhôm chống nhiễu 125%
Thông số kỹ thuật cáp điều khiển chính hãng Alantek 22 AWG
Cáp điều khiển Alantek 22AWG- Kiểm tra tính linh hoạt: Không Cracking
- Màu Mã số: . 1 cặp - Black & Red . 2 cặp - Black & White . 3 cặp - Black & Green . 4 cặp - Black & Blue
Bên mình có chính sách đổi trả hàng không vậy ạ?
Nếu không ưng ý, em có thể đổi hoặc trả lại hàng được không ạ?
Sản phẩm này bảo hành bao lâu vậy ạ?
Hàng này có sẵn không ạ?
Phí ship bên mình như nào thế?
Anh vui lòng check mail báo giá ạ
Cho xin báo giá số lượng qua gmail nhé?
