Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Cáp điều khiển Belden 22AWG 2 pair 8723
- Hãng: Belden
- Xuất xứ: Mỹ
- Loại cáp: Cáp điều khiển chống nhiễu RS485
- Số lõi: 2 pair (4 lõi)
- Tiết diện: 22 AWG
- Điện áp: Theo chuẩn CM/UL
- Màu vỏ: Xám
- Chất liệu: Lõi đồng mạ thiếc (TC), cách điện PE, lá nhôm chống nhiễu 100%, vỏ PVC chống cháy
- Chiều dài cuộn: Theo quy cách cuộn (thường 305 m)
- Ứng dụng: Truyền tín hiệu điều khiển, dữ liệu, âm thanh, RS485 trong công nghiệp và môi trường có nhiễu điện từ cao
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cáp điều khiển Belden 8723 – 22 AWG 2 pair |
| Loại cáp | Cáp tín hiệu điều khiển, chống nhiễu, dùng cho RS485 |
| Lõi dẫn (Conductor) | TC – Tinned Copper 22 AWG (7×30) |
| Cách điện (Insulation) | Polyethylene (PE), độ dày 0.032 inch |
| Số đôi dây | 2 pair (4 lõi) |
| Lớp chống nhiễu | Lá nhôm phủ 100% |
| Vỏ bọc ngoài | Nhựa PVC, chống cháy và bền bỉ |
| DCR danh định (Conductor Resistance) | 4.5 Ohm |
| Điện dung (Capacitance C–C) | 23 pF/ft |
| Trở kháng đặc trưng (Impedance) | 65 Ohm |
| Dòng điện tối đa khuyến nghị | 7 Amps mỗi lõi ở 25°C |
| Độ tự cảm danh định (Inductance) | 0.2 µH/ft |
| Lực kéo tối đa khuyến nghị | 102 lbs (khoảng 46,3 kg) |
| Nhiệt độ làm việc | Từ -20°C đến +80°C |
| Bán kính uốn tối thiểu | 3.25 inch (~82.5 mm) |
| Đơn vị đóng gói | Cuộn |
Giới thiệu Cáp điều khiển Belden 22AWG 2 pair - Belden 8723
Cáp điều khiển Belden 22 AWG 2 pair được sử dụng trong công nghiệp, truyền dữ liệu, truyền tín hiệu điều khiển và hệ thống âm thanh. Cáp điều khiển RS485 Belden 22 AWG có lõi bằng TC, có lớp cách điện, có lớp bọc chống nhiễu, vỏ bọc làm bằng nhựa PVC mang sự an toàn cho các công trình.
Cấu trúc cáp điều khiển chống nhiễu Belden 22 AWG
– Lõi được làm bằng TC-Tinned Copper 22 AWG (7x30)
– Lớp cách điện được làm bằng PE – Polyethylene 0.032in.
– Có lớp nhôm chống nhiễu bao phủ 100%.
– Vỏ được làm bằng nhựa PVC.
- Đơn vị tính: Cuộn
Thông số kỹ thuật cáp điều khiển Belden 8723
Cáp điều khiển Belden 22 AWG 2 pair - Nominal Conductor DCR: 4.5 Ohm - Capacitance Conductor to Conductor: 23 pF/ft - Nominal Characteristic Impedance: 65 Ohm - Max. Recommended Current [A]: 7 Amps per conductor @ 25°C Ambient - Nominal Inductance: 0.2 µH/ft - Max Recommended Pulling Tension: 102 lbs - Operating Temp Range: -20°C To +80°C - Min Bend Radius/Minor Axis: 3.25 in Cáp tín hiệu chống nhiễu Belden 8723 đạt các tiêu chuẩn về chất lượng - CA Prop 65 (CJ for Wire & Cable): Yes - CEC/C(UL) Specification: CM - M II Order #39 (China RoHS): MII Order #39 (China RoHS) - NEC Articles: NEC Articles - NEC/(UL) Specification: NEC/(UL) Specification - UL AW M Style: AW M Specification - EU Directive Compliance: EU Directive 2003/11/EC (BFR) - EU CE Mark: Yes
Có hỗ trợ cung cấp mẫu thử sản phẩm không?
Có hỗ trợ sửa chữa, bảo trì sau khi hết thời gian bảo hành không?
Có phiếu kiểm định, chứng nhận chất lượng kèm theo không?
Có bảo hành cho sản phẩm này không?
Nếu mua hàng số lượng lớn, em có thể đặt trước hàng không ạ?
Tôi muốn mua số lượng lớn cho dự án, shop có xuất đầy đủ giấy tờ không ạ?
Báo giá cho tôi sản phẩm Cáp điều khiển Belden 22AWG 2 pair này nhé
Hàng chất lượng nhưng giá hơi chát
