Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch chia mạng Cisco 24port 10/100Mbps – SF95-24
- 24 cổng 10/100Mbps hỗ trợ Auto MDI/MDI-X, kết nối nhanh chóng không cần đổi cáp.
- Băng thông mạnh mẽ 4,8 Gbps, đảm bảo truyền tải mượt mà nhiều thiết bị cùng lúc.
- Tự động đàm phán tốc độ, tối ưu hiệu suất khi kết nối với nhiều loại thiết bị mạng.
- Thiết kế gọn nhẹ, dễ lắp đặt để bàn hoặc gắn rack, phù hợp mọi không gian văn phòng.
- Tương thích chuẩn IEEE, tiết kiệm điện năng và hoạt động ổn định theo thời gian.
Giá tham khảo:
1.790.000 ₫
(Chưa VAT)
1.890.000 ₫
GIẢM -5%
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá niêm yết:
1.890.000 ₫
Giá khuyến mại:
1.790.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT SWITCH CHIA MạNG CISCO 24PORT 10/100MBPS - SF95-24
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Cổng kết nối | 24 cổng RJ-45 hỗ trợ 10BASE-T/100BASE-TX, tự động đàm phán MDI/MDI-X |
| Băng thông mỗi cổng | 200Mbps ở chế độ Full Duplex |
| Công suất chuyển mạch | 4,8 Gbps |
| Tốc độ chuyển tiếp | 3,6 triệu gói/giây (64 byte) |
| Tiêu chuẩn mạng | IEEE 802.3, 802.3u, 802.3ab, 802.3z, 802.3x, 802.1p, Ethernet tiết kiệm năng lượng |
| Loại cáp hỗ trợ | Cáp Cat 5e hoặc tốt hơn |
| Tính năng nâng cao | Address Learning, Aging, Data Flow Control |
| Đèn LED hiển thị | Power, Link/Act, Cable Diagnostics, Loop Detection |
| Thiết kế | Để bàn hoặc gắn vào Rack |
| Nguồn cấp | 110-240VAC, 50-60Hz, nguồn nội bộ |
| Kích thước (R x S x C) | 279,4 x 44,45 x 170 mm |
| Khối lượng | 1,32 kg (2,91 lb) |
| Chứng nhận | UL 60950, CSA 22.2, CE Mark, FCC Part 15 Class A/B |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA SWITCH CHIA MạNG CISCO 24PORT 10/100MBPS - SF95-24
Cisco SF95-24 là thiết bị chuyển mạch thuộc dòng Cisco 95 Series – nổi bật với hiệu năng ổn định, cắm là chạy, không yêu cầu cấu hình phức tạp.
Với 24 cổng tốc độ 10/100Mbps, switch chia mạng Cisco SF95-24 giúp xây dựng hệ thống mạng nội bộ có quy mô vừa và lớn, đáp ứng nhu cầu mở rộng kết nối trong các doanh nghiệp, cơ sở giáo dục, phòng máy hoặc cửa hàng lớn.
Đặc điểm nổi bật của Switch chia mạng Cisco 24port 10/100Mbps SF95-24
1. Hiệu suất truyền tải vượt trội
Switch chia mạng SF95-24 Cisco cho phép truyền tải dữ liệu mượt mà với tổng băng thông chuyển mạch lên tới 4,8Gbps. Mỗi cổng hỗ trợ băng thông lên đến 200Mbps ở chế độ Full Duplex, đảm bảo tốc độ cao và giảm tối đa độ trễ khi truyền file, chia sẻ tài nguyên hoặc sử dụng các ứng dụng mạng đồng thời.2. Kết nối đơn giản, tự động tối ưu
Cisco SF95-24 tích hợp công nghệ Auto MDI/MDI-X, giúp tự động nhận dạng cáp chéo hay thẳng mà không cần đổi cáp thủ công. Thiết bị chuyển mạch Cisco SF95-24 cũng tự động đàm phán tốc độ với thiết bị đầu cuối (10/100Mbps), giúp lắp đặt nhanh chóng và linh hoạt trong mọi môi trường.3. Thiết kế phù hợp mọi không gian
Switch Cisco SF95-24 có thiết kế nhỏ gọn, chắc chắn với vỏ ngoài bằng kim loại, dễ dàng đặt bàn hoặc gắn vào tủ rack. Với kích thước 279,4 x 44,45 x 170 mm và trọng lượng chỉ khoảng 1,32 kg, SF95-24 không chiếm nhiều diện tích, phù hợp với không gian văn phòng hiện đại.4. Hỗ trợ đầy đủ các tiêu chuẩn mạng hiện hành
Cisco SF95-24 tương thích với các chuẩn Ethernet như IEEE 802.3, 802.3u, 802.3x, 802.1p và các tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng. Thiết bị giúp đảm bảo khả năng tương thích với hầu hết thiết bị hiện nay, đồng thời tối ưu hiệu suất sử dụng điện năng, giảm chi phí vận hành.5. Giám sát hoạt động dễ dàng
Người dùng có thể theo dõi trạng thái thiết bị thông qua hệ thống đèn LED hiển thị rõ ràng: nguồn, trạng thái liên kết, hoạt động truyền dữ liệu, chẩn đoán cáp và phát hiện vòng lặp mạng. Nhờ đó, việc quản lý và kiểm tra kết nối được thực hiện nhanh chóng và trực quan hơn.
Ứng dụng thực tế của Switch chia mang Cisco SF95-24
Switch chia mang Cisco SF95-24 rất phù hợp với các môi trường mạng có lưu lượng ổn định, không yêu cầu tính năng quản lý phức tạp như:- Văn phòng công ty có nhiều nhân viên sử dụng mạng LAN cùng lúc
- Phòng máy tính tại trường học, thư viện
- Hệ thống giám sát camera IP cho doanh nghiệp vừa và nhỏ
- Trung tâm đào tạo, cơ sở kinh doanh vừa quy mô
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN SWITCH CHIA MạNG CISCO 24PORT 10/100MBPS - SF95-24
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Đừng vứt 500k qua cửa sổ: 3 Sai lầm ‘chí mạng’ khi chọn mua máy test mạng giá rẻ
Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 12/05/2026
Tổng hợp cách lệnh cấu hình IOS trên Router và Switch Cissco
Mô hình mạng 3 lớp của Cisco cho doanh nghiệp
SNMP là gì? Giao thức quản lý mạng đơn giản hoạt động thế nào?
Ngăn chặn vòng lặp mạng (Loop Prevention) – Tính năng bạn cần phải lưu ý
IGMP Snooping là gì? Và hoạt động như thế nào?
Giao thức RSTP là gì? Khác gì với giao thức STP
Port Security là gì? Cách cấu hình Port Security trên Switch Cisco
Giao thức LACP là gì? Phân biệt với giao thức LAG

