Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Switch Planet GSD-908HP 8 cổng 10/100/1000T 802.3at PoE
- 8 cổng PoE+ mạnh mẽ, hỗ trợ chuẩn IEEE 802.3af/at, cung cấp đến 30 watt mỗi cổng.
- Băng thông chuyển mạch 18Gbps, thông lượng 13,3Mpps @ 64 byte.
- Chế độ hoạt động linh hoạt với Dip Switch với chế độ mặc định và VLAN dựa trên cổng.
- Có đèn Led giúp kiểm tra và quản lý dễ dàng
Tài liệu tải xuống: Cataloge GSD-908HP – Bộ chuyển mạch Switch để bàn 8-Port 101001000T 802.3at PoE + 1-Port
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT SWITCH PLANET GSD-908HP 8 CổNG 10/100/1000T 802.3AT POE
| Thông số kỹ thuật phần cứng | |
|---|---|
| Cổng đồng 10/100/1000BASE-T | 9 cổng auto-MDI/MDI-X |
| Cổng cấp nguồn PoE+ 802.3af/802.3at | số 8 |
| Dip Switch | – Chế độ mặc định cho kiến trúc chuyển mạch – Chế độ VLAN cho VLAN dựa trên cổng |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 168 x 94 x 32mm |
| Bao vây | Kim loại |
| Cân nặng | 419g |
| Yêu cầu về nguồn điện | 55V một chiều, 2A |
| Tiêu thụ điện năng/Tản nhiệt | Tối đa 100 watt / 341BTU |
| Đèn báo LED | Hệ thống: Nguồn (Màu hổ phách) 10/100/1000T RJ45 Giao diện PoE-in-Use (Màu hổ phách) 10/100/1000 LNK / ACT (Màu xanh lá cây), |
| Thông số kỹ thuật chuyển mạch | |
| Kiến trúc chuyển đổi | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Chuyển vải | 18Gbps |
| Chuyển đổi thông lượng @ 64byte | 13,3Mpps |
| Bảng địa chỉ MAC | 2K mục nhập |
| Khung Jumbo | 9216 byte |
| Kiểm soát lưu lượng | Khung tạm dừng IEEE 802.3x cho chế độ song công hoàn toàn; áp suất ngược cho chế độ bán song công |
| Cấp nguồn qua Ethernet | |
| Tiêu chuẩn PoE | IEEE 802.3af Cấp nguồn qua Ethernet/PSE IEEE 802.3at Cấp nguồn qua Ethernet Plus/PSE |
| Loại nguồn PoE | Khoảng cách cuối: 1/2 (+), 3/6 (-) |
| Đầu ra nguồn PoE | Mỗi cổng 54V DC, 300mA. Tối đa 15,4 watt (IEEE 802.3af) Mỗi cổng 54V DC, 600mA. Tối đa 30 watt (IEEE 802.3at) |
| Ngân sách điện PoE | 100 watt |
| Số lượng PD, 7 watt | số 8 |
| Số lượng PD, 15,4 watt | 6 |
| Số lượng PD, 30 watt | 3 |
| Tiêu chuẩn phù hợp | |
| Tuân thủ quy định | FCC Phần 15 Lớp A, CE |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | IEEE 802.3 10BASE-T IEEE 802.3u 100BASE-TX IEEE 802.3ab Gigabit 1000BASE-T IEEE 802.3x kiểm soát lưu lượng và áp suất ngược IEEE 802.3af Cấp nguồn qua Ethernet IEEE 802.3at Cấp nguồn qua Ethernet Plus |
| Môi trường | |
| Điều hành | Nhiệt độ: 0 ~ 50 độ C Độ ẩm tương đối: 5 ~ 95% (không ngưng tụ) |
| Kho | Nhiệt độ: -10 ~ 70 độ C Độ ẩm tương đối: 5 ~ 95% (không ngưng tụ) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA SWITCH PLANET GSD-908HP 8 CổNG 10/100/1000T 802.3AT POE
Đặc tính nổi bật của Switch Planet GSD-908HP 8 cổng 10/100/1000T 802.3at PoE
Bộ chuyển mạch Switch GSD-908HP được trang bị 8 cổng PoE+ theo tiêu chuẩn IEEE 802.3af/802.3at, cho phép cung cấp nguồn và dữ liệu đồng thời trên cùng một cáp Ethernet. Mỗi cổng PoE có thể cung cấp lên đến 30 watt, đảm bảo nguồn điện ổn định cho các thiết bị như camera IP, điểm truy cập không dây và điện thoại IP.
GSD-908HP sử dụng kiến trúc chuyển mạch "lưu trữ và chuyển tiếp" (Store-and-Forward), với băng thông chuyển mạch lên đến 18Gbps và thông lượng chuyển đổi là 13,3Mpps @ 64 byte. Điều này giúp đảm bảo xử lý dữ liệu nhanh chóng và hiệu quả, giảm thiểu độ trễ và tối ưu hóa hiệu suất mạng. Bảng địa chỉ MAC với 2K mục nhập và hỗ trợ khung Jumbo lên đến 9216 byte, giúp cải thiện hiệu suất truyền tải dữ liệu lớn và phức tạp.
GSD-908HP được trang bị Dip Switch cho phép người dùng dễ dàng chuyển đổi giữa các chế độ hoạt động khác nhau. Chế độ mặc định hỗ trợ kiến trúc chuyển mạch tiêu chuẩn, trong khi chế độ VLAN dựa trên cổng giúp tăng cường bảo mật và phân đoạn mạng. Điều này mang lại sự linh hoạt trong việc quản lý và cấu hình mạng theo nhu cầu cụ thể của doanh nghiệp.
Hệ thống đèn LED của GSD-908HP cung cấp thông tin trạng thái hệ thống và từng cổng một cách rõ ràng và dễ hiểu. Đèn LED màu hổ phách hiển thị trạng thái nguồn và PoE-in-Use, trong khi đèn LED màu xanh lá cây cho biết tình trạng liên kết và hoạt động của cổng 10/100/1000T. Người dùng rất dễ dàng trong việc giám sát và kiểm tra tình trạng hoạt động của thiết bị.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/gsd-1008hp-bo-chuyen-mach-switch-de-ban-8-port-10-100-100a0t-802-3at-poe-2-port-10-100-1000t-120-watts/
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN SWITCH PLANET GSD-908HP 8 CổNG 10/100/1000T 802.3AT POE
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 12/05/2026
SNMP là gì? Giao thức quản lý mạng đơn giản hoạt động thế nào?
Ngăn chặn vòng lặp mạng (Loop Prevention) – Tính năng bạn cần phải lưu ý
IGMP Snooping là gì? Và hoạt động như thế nào?
Giao thức RSTP là gì? Khác gì với giao thức STP
Port Security là gì? Cách cấu hình Port Security trên Switch Cisco
Giao thức LACP là gì? Phân biệt với giao thức LAG
Span port là gì? Cách cấu hình Port Mirroring trên Switch
Bạn đã biết Switch mạng có các tính năng quan trọng nào không?
Tìm hiểu các loại cổng trên Switch mạng
