Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
WGS-818HP – Switch công nghiệp treo tường 8-Port 10/100/1000T
- Kết nối mạnh mẽ với 8 cổng RJ45 hỗ trợ tốc độ 10/100/1000BASE-T.
- Hỗ trợ PoE+ toàn diện trên 8 cổng PoE+ 802.3at (Cổng 1 đến Cổng 8), mỗi cổng cung cấp tối đa 30W.
- Hiệu suất chuyển mạch cao với thông lượng 11,9Mpps@64Byte.
- Hỗ trợ khung tạm dừng IEEE 802.3x và Dip Switch cho tùy chọn chế độ hoạt động.
Tài liệu tải xuống: Cataloge WGS-818HP – Switch công nghiệp treo tường 8-Port 101001000T
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT WGS-818HP - SWITCH CôNG NGHIệP TREO TườNG 8-PORT 10/100/1000T
| Thông số kỹ thuật phần cứng | |
|---|---|
| Đầu nối mạng | 8 cổng RJ45 cho 10/100/1000BASE-T |
| Cổng PoE Inject | 8 cổng với chức năng injector PoE+ 802.3at (Cổng-1 đến Cổng-8) |
| Kiến trúc chuyển đổi | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Bảng địa chỉ MAC | Bảng địa chỉ MAC 4K với chức năng tự động học |
| Chuyển vải | 16Gbps / không chặn |
| Chuyển đổi thông lượng | 11,9Mpps@64Byte |
| Khung Jumbo | 9Kbyte |
| Kiểm soát lưu lượng | Khung tạm dừng IEEE 802.3x cho chế độ song công hoàn toàn Áp suất ngược cho chế độ bán song công |
| Đèn báo LED | Đèn LED nguồn: Nguồn ( Màu xanh lá cây ) Đèn LED sử dụng nguồn PoE: 30W, 60W, 90W, 120W ( Màu hổ phách ) Cổng PoE: PoE-in-Use ( Màu hổ phách ) LNK/ACT ( Màu xanh lá cây ) |
| Bảo vệ ESD | 4KV một chiều |
| Dip Switch | Chế độ hoạt động có thể lựa chọn: ■ Tiêu chuẩn: IEEE 802.3at PoE+ khoảng cách truyền 100m ■ VLAN: VLAN dựa trên cổng ■ Mở rộng: Khoảng cách truyền PoE 25 watt 250m ở tốc độ 10Mbps |
| Kết nối | Giắc cắm nguồn DC có cực trung tâm 2.0mm |
| Yêu cầu về nguồn điện | 48~56V DC, 3A (tối đa) |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 137 watt / 467BTU |
| Chất liệu | Kim loại IP30 |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 148 x 25 x 134mm |
| Cân nặng | 474g |
| Cài đặt | Lắp cố định trên tường, lắp từ tính trên tường và lắp thanh ray DIN |
| Cấp nguồn qua Ethernet | |
| Tiêu chuẩn PoE | IEEE 802.3at Cấp nguồn qua Ethernet cộng với PSE |
| Loại nguồn PoE | nhịp cuối |
| Đầu ra nguồn PoE | Tiêu chuẩn IEEE 802.3af – Mỗi cổng 48V~56V DC (tùy thuộc vào nguồn điện), tối đa 15,4 watt Tiêu chuẩn IEEE 802.3at – Mỗi cổng 50V~56V DC (tùy thuộc vào nguồn điện), tối đa 30 watt |
| Phân công chân cắm nguồn | 1/2(+), 3/6(-) |
| Ngân sách điện PoE | 120 watt (tùy thuộc vào công suất đầu vào) |
| Số lượng tối đa của PD Lớp 2 | số 8 |
| Số lượng tối đa của PD Lớp 3 | số 8 |
| Số lượng tối đa của PD Lớp 4 | 4 |
| Tiêu chuẩn phù hợp | |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | IEEE 802.3 Ethernet IEEE 802.3u Fast Ethernet IEEE 802.3ab Gigabit Ethernet IEEE 802.3x Kiểm soát luồng IEEE 802.3af Cấp nguồn qua Ethernet IEEE 802.3at Cấp nguồn qua Ethernet cộng với IEEE 802.3z Ethernet tiết kiệm năng lượng |
| Tuân thủ quy định | FCC Phần 15 Lớp A, CE |
| Kiểm tra độ ổn định | IEC 60068-2-32 (Rơi tự do) IEC 60068-2-27 (Sốc) IEC 60068-2-6 (Rung động) |
| Môi trường | |
| Điều hành | Nhiệt độ: -20 ~ 60 độ C Độ ẩm tương đối: 5 ~ 95% (không ngưng tụ) |
| Kho | Nhiệt độ: -20 ~ 70 độ C Độ ẩm tương đối: 5 ~ 95% (không ngưng tụ) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA WGS-818HP - SWITCH CôNG NGHIệP TREO TườNG 8-PORT 10/100/1000T
Những lý do nên lựa chọn Switch công nghiệp treo tường WGS-818HP
- Là một trong những loại Switch công nghiệp treo tường, WGS-818HP được trang bị 8 cổng RJ45 với tốc độ mạng 10/100/1000BASE-T, đảm bảo khả năng kết nối đáng tin cậy và nhanh chóng trong môi trường công nghiệp.
- Với 8 cổng PoE+ 802.3at, từ cổng 1 đến cổng 8, mỗi cổng có thể cung cấp nguồn tối đa lên đến 30 watt, tổng nguồn điện PoE lên đến 120 watt, phục vụ hiệu quả cho việc cấp nguồn cho các thiết bị mạng như camera IP, điểm truy cập WiFi và nhiều thiết bị khác.
- Với thông lượng chuyển đổi đạt 11,9Mpps@64Byte, switch WGS-818HP đảm bảo khả năng xử lý dữ liệu nhanh chóng và ổn định.
- WGS-818HP được thiết kế với lớp vỏ kim loại IP30 cùng bảo vệ ESD 4KV giúp bảo vệ switch khỏi các tác động bên ngoài và môi trường khắc nghiệt trong các ứng dụng công nghiệp.
- Với khung tạm dừng IEEE 802.3x và khả năng điều chỉnh hoạt động thông qua Dip Switch của WGS-818HP, người dùng có thể tối ưu hóa hiệu suất mạng và quản lý dòng lưu lượng mạng một cách hiệu quả.
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN WGS-818HP - SWITCH CôNG NGHIệP TREO TườNG 8-PORT 10/100/1000T
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 12/05/2026
SNMP là gì? Giao thức quản lý mạng đơn giản hoạt động thế nào?
Ngăn chặn vòng lặp mạng (Loop Prevention) – Tính năng bạn cần phải lưu ý
IGMP Snooping là gì? Và hoạt động như thế nào?
Giao thức RSTP là gì? Khác gì với giao thức STP
Port Security là gì? Cách cấu hình Port Security trên Switch Cisco
Giao thức LACP là gì? Phân biệt với giao thức LAG
Span port là gì? Cách cấu hình Port Mirroring trên Switch
Bạn đã biết Switch mạng có các tính năng quan trọng nào không?
Tìm hiểu các loại cổng trên Switch mạng
