Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
ISW-800T-M12 – Switch công nghiệp 8-Port 10/100Mbps M12, IP67
- Thiết kế bền bỉ và chịu được môi trường khắc nghiệt.
- Vỏ nhôm IP67 giúp chống nước, bụi và đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện công nghiệp
- 8 cổng 10/100Base-TX với đầu nối M12 mã D 4 chân, bảo vệ khỏi rung động và sốc.
- Sơ đồ xử lý chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp, với địa chỉ bảng 2K mục nhập.
- Chuyển đổi 1,6Gbps và thông lượng 1,19Mpps@64Byte, đảm bảo truyền tải dữ liệu mượt mà.
Tài liệu tải xuống: Cataloge ISW-800T-M12
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT ISW-800T-M12 - SWITCH CôNG NGHIệP 8-PORT 10/100MBPS M12, IP67
| Thông số kỹ thuật phần cứng | |
|---|---|
| Cổng 10/100Base-TX | 8 x M12, đầu nối cái mã D 4 chân |
| Đầu nối nguồn | 1 x M12, đầu nối đực mã A 5 chân |
| Bao vây | Nhôm IP67 |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 163 x 103 x 53mm |
| Cân nặng | 976g |
| Yêu cầu về nguồn điện | 12~48V DC, nguồn điện dự phòng có chức năng bảo vệ ngược cực |
| Tiêu thụ điện năng / Tản nhiệt | 4 watt / 13 BTU |
| Cài đặt | Bộ thanh ray DIN và tai gắn tường |
| Bảo vệ ESD | 6KV một chiều |
| Bảo vệ EFT | 6KV một chiều |
| Đèn báo LED | Đèn LED nguồn: • Nguồn 1 / Nguồn 2 / LỖI (Màu xanh lá cây) Cổng 10/100Base-TX (Cổng-1 đến Cổng-8): • LNK/ACT (Màu xanh lá cây) |
| Cáp mạng | 10Base-T: 2 cặp UTP Cat.3,4,5 lên đến 100m (328ft) 100Base-TX: 2 cặp UTP Cat.5, 5e, 6 lên đến 100m (328ft) EIA/TIA-568 100-ohm STP (100m, tối đa) |
| Thông số kỹ thuật của Switch | |
| Sơ đồ xử lý chuyển đổi | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Bảng Địa Chỉ | 2K mục nhập |
| Kiểm soát lưu lượng | Áp suất ngược cho bán song công IEEE 802.3x khung tạm dừng cho toàn song công |
| Chuyển vải | 1,6Gbps |
| Thông lượng (gói mỗi giây) | 1,19Mpps@64Byte |
| Đơn vị truyền tải tối đa | 1536 byte |
| Tiêu chuẩn phù hợp | |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | IEEE 802.3 Ethernet IEEE 802.3u Fast Ethernet IEEE 802.3x điều khiển luồng song công toàn phần |
| Tuân thủ quy định | FCC Phần 15 Lớp A, CE |
| Kiểm tra độ ổn định | IEC60068-2-32 (Rơi tự do) IEC60068-2-27 (Sốc) IEC60068-2-6 (Rung động) |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ | Hoạt động: -40~75 độ C Bảo quản: -40~75 độ C |
| Độ ẩm | Hoạt động: 5~95% (không ngưng tụ) Lưu trữ: 5~95% (không ngưng tụ) |
| Trang bị tiêu chuẩn | |
| Đóng gói | 1 x Đầu nối đực mã D 4 chân M12 với cáp Ethernet RJ-45, 1,2m 1 x Cáp nguồn đầu nối cái mã A 5 chân M12, 1,2m 1 x Bộ gắn tường 1 x Bộ thanh ray DIN (mặc định gắn vào công tắc M12) 1 x Hướng dẫn sử dụng |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA ISW-800T-M12 - SWITCH CôNG NGHIệP 8-PORT 10/100MBPS M12, IP67
ISW-800T-M12 là một trong các loại Switch được thiết kế với vỏ nhôm đạt chuẩn IP67, đảm bảo khả năng chống nước và bụi bẩn, giúp thiết bị hoạt động ổn định trong các môi trường công nghiệp khắc nghiệt. Vỏ nhôm không chỉ bảo vệ thiết bị khỏi các tác nhân bên ngoài mà còn giúp tản nhiệt hiệu quả, duy trì hiệu suất hoạt động trong thời gian dài.
Switch ISW-800T-M12 được trang bị 8 cổng 10/100Base-TX với đầu nối M12 mã D 4 chân, đảm bảo kết nối ổn định và bảo vệ khỏi rung động và sốc. ISW-800T-M12 sử dụng sơ đồ xử lý chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp, với địa chỉ bảng 2K mục nhập, giúp quản lý và điều hướng dữ liệu theo cách hiệu quả.
Với khả năng chuyển đổi 1,6Gbps và thông lượng 1,19Mpps@64Byte, ISW-800T-M12 đảm bảo khả năng truyền tải dữ liệu mượt mà và nhanh chóng, đáp ứng được mọi yêu cầu khắt khe.
ISW-800T-M12 được trang bị các tính năng bảo vệ tiên tiến như bảo vệ ESD 6KV một chiều và bảo vệ EFT 6KV một chiều, đảm bảo hoạt động an toàn trong môi trường có nhiễu điện từ cao.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/gs-6322-24p4x-switch-l3-24-port-10-100-1000t-802-3bt-poe-2-port-10gbase-t-2-port-10g-sfp/
Switch ISW-800T-M12 được trang bị 8 cổng 10/100Base-TX với đầu nối M12 mã D 4 chân, đảm bảo kết nối ổn định và bảo vệ khỏi rung động và sốc. ISW-800T-M12 sử dụng sơ đồ xử lý chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp, với địa chỉ bảng 2K mục nhập, giúp quản lý và điều hướng dữ liệu theo cách hiệu quả.
Với khả năng chuyển đổi 1,6Gbps và thông lượng 1,19Mpps@64Byte, ISW-800T-M12 đảm bảo khả năng truyền tải dữ liệu mượt mà và nhanh chóng, đáp ứng được mọi yêu cầu khắt khe.
ISW-800T-M12 được trang bị các tính năng bảo vệ tiên tiến như bảo vệ ESD 6KV một chiều và bảo vệ EFT 6KV một chiều, đảm bảo hoạt động an toàn trong môi trường có nhiễu điện từ cao.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/gs-6322-24p4x-switch-l3-24-port-10-100-1000t-802-3bt-poe-2-port-10gbase-t-2-port-10g-sfp/
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN ISW-800T-M12 - SWITCH CôNG NGHIệP 8-PORT 10/100MBPS M12, IP67
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 12/05/2026
SNMP là gì? Giao thức quản lý mạng đơn giản hoạt động thế nào?
Ngăn chặn vòng lặp mạng (Loop Prevention) – Tính năng bạn cần phải lưu ý
IGMP Snooping là gì? Và hoạt động như thế nào?
Giao thức RSTP là gì? Khác gì với giao thức STP
Port Security là gì? Cách cấu hình Port Security trên Switch Cisco
Giao thức LACP là gì? Phân biệt với giao thức LAG
Span port là gì? Cách cấu hình Port Mirroring trên Switch
Bạn đã biết Switch mạng có các tính năng quan trọng nào không?
Tìm hiểu các loại cổng trên Switch mạng
