Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
IGS-501T – Switch công nghiệp 5-Port 10/100/1000T
- Kết nối đa dạng với 5 cổng đồng 10/100/1000BASE-T RJ45 tự động MDI/MDI-X.
- Khối đầu cuối 6 chân có thể tách rời cho nguồn.
- Đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động chi tiết, bao gồm kết nối và tốc độ.
- Bảo vệ cao với ESD và EFT.
Tài liệu tải xuống: Cataloge IGS-501T
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT IGS-501T - SWITCH CôNG NGHIệP 5-PORT 10/100/1000T
| Thông số kỹ thuật phần cứng | |
|---|---|
| Phiên bản phần cứng | 5 |
| Cổng đồng | 5 x 10/100/1000BASET RJ45 TP tự động MDI/MDI-X, tự động đàm phán |
| Kết nối | Khối đầu cuối 6 chân có thể tháo rời Chân 1/2 cho Nguồn 1; Chân 3/4 cho báo động lỗi; Chân 5/6 cho Nguồn 2 |
| Báo thức | Cung cấp một đầu ra rơle cho trường hợp mất điện Khả năng dẫn dòng của rơle báo động: 1A@DC 24V |
| Đèn báo | 3 đèn LED cho hệ thống và nguồn điện: ■ Xanh lá cây: Nguồn điện DC 1 ■ Xanh lá cây: Nguồn điện DC 2 ■ Đỏ: Báo động nguồn 2 đèn LED cho mỗi cổng đồng ■ Xanh lá cây: 1000Mbps LNK/ACT ■ Vàng: 10/100Mbps LNK/ACT0 |
| Bảo vệ ESD | 6KV |
| Bảo vệ EFT | 6KV |
| Yêu cầu về nguồn điện | 9~48V DC, nguồn điện dự phòng có chức năng bảo vệ ngược cực, hỗ trợ nguồn điện 24V AC |
| Tiêu thụ điện năng / Tản nhiệt | 2,8 watt/9,5 BTU |
| Cài đặt | Bộ DIN-rail và tai gắn tường |
| Bao vây | Vỏ kim loại IP30 |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 32x87x135mm |
| Cân nặng | 430g |
| Thông số kỹ thuật của Switch | |
| Sơ đồ xử lý chuyển đổi | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Bảng Địa Chỉ | 2K mục nhập |
| Bộ nhớ đệm | Bộ nhớ đệm trên chip 4M bit |
| Kiểm soát lưu lượng | Áp suất ngược cho bán song công IEEE 802.3x khung tạm dừng cho toàn song công |
| Chuyển vải | 10Gbps |
| Thông lượng (gói mỗi giây) | 7,4Mpps@64byte |
| Khung Jumbo | 9K |
| Cáp mạng | Cáp 10/100/1000BASE-T Cat. 3, 4, 5, 5e, 6 UTP (tối đa 100 mét) EIA/TIA-568 100-ohm STP (tối đa 100 mét) |
| Tiêu chuẩn phù hợp | |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | IEEE 802.3 Ethernet IEEE 802.3u Fast Ethernet IEEE 802.3ab Gigabit Ethernet IEEE 802.3x Full-Duplex Flow Control IEEE 802.3az Energy Efficient Ethernet IEEE 802.1p Class of Service |
| Tuân thủ quy định | FCC Phần 15 Lớp A, CE |
| Kiểm tra độ ổn định | IEC 60068-2-32 (rơi tự do) IEC 60068-2-27 (sốc) IEC 60068-2-6 (rung động) |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ | Hoạt động: -40~75 độ C Bảo quản: -40~75 độ C |
| Độ ẩm | Hoạt động: 5~90%, Lưu trữ: 5~90% (không ngưng tụ) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA IGS-501T - SWITCH CôNG NGHIệP 5-PORT 10/100/1000T
GS-501T là một thiết bị mạng Switch đa chức năng được thiết kế để hoạt động trong môi trường công nghiệp với độ tin cậy cao và hiệu suất ổn định. Với thiết kế 5 cổng đồng 10/100/1000BASE-T RJ45, IGS-501T hỗ trợ tự động MDI/MDI-X, giúp các nhà quản trị dễ dàng tích hợp vào hệ thống mạng hiện tại.
Đặc biệt, IGS-501T được trang bị khối đầu cuối 6 chân có thể tháo rời, bao gồm chân dành cho nguồn và báo động lỗi, mang lại sự linh hoạt trong việc cấu hình và quản lý nguồn điện. Với khả năng cung cấp đầu ra báo thức trong trường hợp mất điện và rò rỉ báo động có khả năng dẫn dòng lên đến 1A tại 24V DC, GS-501T giúp bảo vệ hệ thống mạng khỏi những sự cố không mong muốn.
Để dễ dàng theo dõi trạng thái hoạt động, IGS-501T được trang bị đèn LED hiển thị chi tiết nhưng rõ ràng. Với 3 đèn LED cho hệ thống và nguồn điện (bao gồm màu xanh lá cây cho từng nguồn điện DC và màu đỏ cho báo động nguồn), cùng 2 đèn LED cho mỗi cổng đồng (xanh lá cây cho 1000Mbps LNK/ACT và vàng cho 10/100Mbps LNK/ACT), người dùng có thể dễ dàng theo dõi trạng thái kết nối và hoạt động của từng cổng.
Để đảm bảo tính ổn định và an toàn cho hệ thống, IGS-501T cũng được tích hợp các tính năng bảo vệ cao như bảo vệ ESD và EFT lên đến 6KV, đảm bảo hoạt động ổn định trong các điều kiện môi trường khắc nghiệt.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/isw-800t-m12-switch-cong-nghiep-8-port-10-100mbps-m12-ip67/
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/igs-5225-4up1t2s/
Đặc biệt, IGS-501T được trang bị khối đầu cuối 6 chân có thể tháo rời, bao gồm chân dành cho nguồn và báo động lỗi, mang lại sự linh hoạt trong việc cấu hình và quản lý nguồn điện. Với khả năng cung cấp đầu ra báo thức trong trường hợp mất điện và rò rỉ báo động có khả năng dẫn dòng lên đến 1A tại 24V DC, GS-501T giúp bảo vệ hệ thống mạng khỏi những sự cố không mong muốn.
Để dễ dàng theo dõi trạng thái hoạt động, IGS-501T được trang bị đèn LED hiển thị chi tiết nhưng rõ ràng. Với 3 đèn LED cho hệ thống và nguồn điện (bao gồm màu xanh lá cây cho từng nguồn điện DC và màu đỏ cho báo động nguồn), cùng 2 đèn LED cho mỗi cổng đồng (xanh lá cây cho 1000Mbps LNK/ACT và vàng cho 10/100Mbps LNK/ACT), người dùng có thể dễ dàng theo dõi trạng thái kết nối và hoạt động của từng cổng.
Để đảm bảo tính ổn định và an toàn cho hệ thống, IGS-501T cũng được tích hợp các tính năng bảo vệ cao như bảo vệ ESD và EFT lên đến 6KV, đảm bảo hoạt động ổn định trong các điều kiện môi trường khắc nghiệt.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/isw-800t-m12-switch-cong-nghiep-8-port-10-100mbps-m12-ip67/
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/igs-5225-4up1t2s/
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN IGS-501T - SWITCH CôNG NGHIệP 5-PORT 10/100/1000T
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 12/05/2026
SNMP là gì? Giao thức quản lý mạng đơn giản hoạt động thế nào?
Ngăn chặn vòng lặp mạng (Loop Prevention) – Tính năng bạn cần phải lưu ý
IGMP Snooping là gì? Và hoạt động như thế nào?
Giao thức RSTP là gì? Khác gì với giao thức STP
Port Security là gì? Cách cấu hình Port Security trên Switch Cisco
Giao thức LACP là gì? Phân biệt với giao thức LAG
Span port là gì? Cách cấu hình Port Mirroring trên Switch
Bạn đã biết Switch mạng có các tính năng quan trọng nào không?
Tìm hiểu các loại cổng trên Switch mạng
