Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
IGS-6325-16T4S – Switch L3 16-Port 10/100/1000T + 4-Port 1G/2.5G SFP
- Tốc độ chuyển mạch 52Gbps và thông lượng 38.69Mpps@64Byte.
- Hỗ trợ định tuyến IPv4/IPv6, OSPFv2 và quản lý VLAN.
- Bảo vệ mạnh mẽ với bảo vệ ESD 6KV và chống sét lan truyền 4KV.
- Vỏ nhôm IP30, cài đặt lắp trên thanh ray DIN hoặc gắn tường.
Tài liệu tải xuống: Cataloge IGS-6325-16T4S
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT IGS-6325-16T4S - SWITCH L3 16-PORT 10/100/1000T + 4-PORT 1G/2.5G SFP
| Thông số kỹ thuật phần cứng | |
|---|---|
| Cổng đồng | 16 cổng RJ45 10/100/1000BASE-T tự động MDI/MDI-X |
| Cổng SFP | 4 giao diện khe cắm SFP 100/1000/2500BASE-X (Cổng-17 đến Cổng-20) Tương thích với bộ thu phát SFP 100BASE-FX |
| Cổng SFP+ | Không có |
| Bảng điều khiển | 1 x Cổng nối tiếp RJ45-to-RS232 (115200, 8, N, 1) |
| Kiến trúc chuyển đổi | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Chuyển vải | 40Gbps/không chặn |
| Thông lượng | 29,76Mpps@64Byte |
| Bảng Địa Chỉ | 32K mục nhập, tự động học và lão hóa địa chỉ nguồn |
| Bộ đệm dữ liệu chia sẻ | 32Mbit |
| Khung Jumbo | 10K byte |
| Bộ nhớ SDRAM | 512Mbyte |
| Bộ nhớ flash | 64Mbyte |
| Kiểm soát lưu lượng | Khung tạm dừng IEEE 802.3x cho chế độ song công hoàn toàn Áp suất ngược cho chế độ bán song công |
| Nút reset | < 5 giây: Khởi động lại hệ thống > 5 giây: Mặc định của nhà sản xuất |
| Kết nối | Khối đầu cuối 6 chân có thể tháo rời cho đầu vào nguồn Chân 1/2 cho Nguồn 1, Chân 3/4 cho báo lỗi, Chân 5/6 cho Nguồn 2 Khối đầu cuối 6 chân có thể tháo rời cho giao diện DI/DO Chân 1/2 cho DI 1 & 2, Chân 3/4 cho DO 1 & 2, Chân 5/6 cho GND |
| Báo thức | Một đầu ra rơle cho trường hợp mất điện. Khả năng dẫn dòng của rơle báo động: 1A @ 24V DC |
| Đầu vào kỹ thuật số (DI) | 2 đầu vào kỹ thuật số: Mức 0: -24~2,1V (±0,1V) Mức 1: 2,1~24V (±0,1V) Tải đầu vào tới 24V DC, tối đa 10mA. |
| Đầu ra kỹ thuật số (DO) | 2 đầu ra kỹ thuật số: Cực thu hở tới 24VDC, 100mA |
| Bao vây | Vỏ nhôm IP30 |
| Cài đặt | Lắp trên thanh ray DIN hoặc gắn tường |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 80x107x152mm |
| Cân nặng | 1.168g |
| Yêu cầu về nguồn điện | DC 9~48V, tối đa 3,3A. AC 24V, tối đa 1,2A. |
| Sự tiêu thụ năng lượng | Đầu vào DC: Tối đa 9,12 watt/32BTU (bật hệ thống) Tối đa 26,04 watt/89 BTU (tải đầy đủ)Đầu vào AC 24V: Tối đa 12 watt/41BTU (bật hệ thống) Tối đa 29 watt/99 BTU (tải đầy đủ) |
| Bảo vệ ESD | 6KV một chiều |
| Bảo vệ chống sét lan truyền | 4KV một chiều |
| Đèn báo LED | Hệ thống: Nguồn 1 ( Xanh lá cây ), Nguồn 2 ( Xanh lá cây ) Báo lỗi ( Đỏ ) Chuông ( Xanh lá cây ), Chuông chủ sở hữu ( Xanh lá cây ) DIDO ( Đỏ ) Mỗi cổng RJ45 10/100/1000T: 1000Mbps LNK/ACT ( Xanh lá cây ) 10/100Mbps LNK/ACT ( Màu hổ phách ) Mỗi cổng SFP: 1G/2.5G LNK/ACT ( Xanh lá cây ) 100Mbps LNK/ACT ( Màu hổ phách ) |
| Thông số kỹ thuật chuyển mạch | |
| Kiến trúc chuyển đổi | Lưu trữ và chuyển tiếp |
| Chuyển vải | 52Gbps/không chặn |
| Thông lượng | 38,69Mpps@64Byte |
| Bảng Địa Chỉ | 16K mục nhập, tự động học và lão hóa địa chỉ nguồn |
| Bộ đệm dữ liệu chia sẻ | 32Mbit |
| Khung Jumbo | 10K byte |
| Chức năng của lớp 3 | |
| Giao diện IP | Tối đa 128 giao diện VLAN |
| Bảng định tuyến | Tối đa 128 mục định tuyến tĩnh Tối đa 4000 mục định tuyến động |
| Giao thức định tuyến | Định tuyến tĩnh phần cứng IPv4 Định tuyến tĩnh phần cứng IPv6 Định tuyến động OSPFv2 |
| Chức năng quản lý lớp 2 | |
| Cấu hình cổng | Vô hiệu hóa/bật cổng Tự động đàm phán 10/100/1000Mbps Lựa chọn chế độ song công hoàn toàn và bán song công Vô hiệu hóa/bật kiểm soát luồng Kiểm soát khả năng liên kết cổng |
| Trạng thái cổng | Hiển thị chế độ song công tốc độ của mỗi cổng, trạng thái liên kết, trạng thái kiểm soát luồng, trạng thái tự động đàm phán, trạng thái đường truyền |
| Phản chiếu cổng | TX/RX/Cả hai Màn hình nhiều-đến-1 |
| Mạng LAN ảo | Đường hầm VLAN Q-in-Q được gắn thẻ 802.1Q VLAN riêng Edge (PVE) VLAN dựa trên MAC VLAN dựa trên giao thức VLAN thoại VLAN dựa trên mạng con IP MVR (Đăng ký VLAN đa hướng) GVRP Tối đa 4K nhóm VLAN, trong số 4095 ID VLAN |
| Liên kết tập hợp | IEEE 802.3ad LACP/static trunk 14 nhóm trunk với 16 cổng cho mỗi nhóm trunk |
| Giao thức cây mở rộng | Giao thức cây mở rộng IEEE 802.1D Giao thức cây mở rộng nhanh IEEE 802.1w Giao thức cây mở rộng nhiều IEEE 802.1s |
| IGMP Snooping | Hỗ trợ chế độ truy vấn IPv4 IGMP (v1/v2/v3) theo dõi Hỗ trợ chế độ truy vấn IPv4 IGMP Hỗ trợ 255 nhóm IGMP |
| MLD rình mò | Theo dõi IPv6 MLD (v1/v2), hỗ trợ chế độ truy vấn IPv6 MLD Hỗ trợ 255 nhóm MLD |
| Danh sách điều khiển truy cập | ACL dựa trên IP/ACL dựa trên MAC ACL dựa trên: – Địa chỉ MAC – Địa chỉ IP – Ethertype – Loại giao thức – ID VLAN – DSCP – Ưu tiên 802.1p Tối đa 512 mục nhập |
| Kiểm soát băng thông | Kiểm soát băng thông trên mỗi cổng Vào: 100Kbps~1000Mbps Ra: 100Kbps~1000Mbps |
| Chất lượng dịch vụ | Phân loại lưu lượng dựa trên, ưu tiên nghiêm ngặt và ưu tiên 8 cấp WRR để chuyển mạch: – Số cổng – Ưu tiên 802.1p – Thẻ VLAN 802.1Q – Trường DSCP/ToS trong gói IP |
| Nhẫn | Hỗ trợ ERPS và tuân thủ ITU-T G.8032 Hỗ trợ vòng chính và vòng phụ Thời gian phục hồi < 10ms @ 3 đơn vị Thời gian phục hồi < 50ms @ 16 đơn vị |
| Đồng bộ hóa | IEEE 1588v2 PTP (Giao thức thời gian chính xác) – Đồng hồ trong suốt ngang hàng – Đồng hồ trong suốt đầu cuối |
| Sự quản lý | |
| Giao diện quản lý cơ bản | Bảng điều khiển; Telnet; Trình duyệt web; SNMP v1, v2c |
| Giao diện quản lý an toàn | SSHv2, TLS v1.2, SNMPv3 |
| Quản lý hệ thống | Nâng cấp chương trình cơ sở bằng giao thức HTTP thông qua mạng Ethernet Tải lên/tải xuống cấu hình thông qua HTTP Remote Syslog Nhật ký hệ thống Giao thức LLDP NTP PLANET Smart Discovery Utility |
| MIB SNMP | RFC 1213 MIB-II RFC 1493 Bridge MIB RFC 1643 Ethernet MIB RFC 2863 Interface MIB RFC 2665 Ether-Like MIB RFC 2819 RMON MIB (Nhóm 1, 2, 3 và 9) RFC 2737 Entity MIB RFC 2618 RADIUS Client MIB RFC 2863 IF-MIB RFC 2933 IGMP-STD-MIB RFC 3411 SNMP-Frameworks-MIB RFC 4292 IP Forward MIB RFC 4293 IP MIB RFC 4836 MAU-MIB IEEE 802.1X PAE LLDP |
| Tiêu chuẩn phù hợp | |
| Tuân thủ quy định | FCC Phần 15 Lớp A CE: EN55032 EN55035 |
| Kiểm tra độ ổn định | IEC60068-2-32 (rơi tự do) IEC60068-2-27 (sốc) IEC60068-2-6 (rung động) |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | IEEE 802.3 10BASE-T IEEE 802.3u 100BASE-TX/100BASE-FX IEEE 802.3z Gigabit SX/LX IEEE 802.3ab Gigabit 1000T IEEE 802.3x kiểm soát luồng và áp suất ngược IEEE 802.3ad cổng trunk với LACP IEEE 802.1D Giao thức cây mở rộng IEEE 802.1w Giao thức cây mở rộng nhanh IEEE 802.1s Giao thức cây mở rộng nhiều IEEE 802.1p Lớp dịch vụ IEEE 802.1Q Đánh dấu VLAN IEEE 802.1X Xác thực cổng Kiểm soát mạng IEEE 802.1ab LLDP IEEE 802.3ah OAM IEEE 802.1ag Quản lý lỗi kết nối (CFM) RFC 768 UDP RFC 793 TCP RFC 791 IP RFC 792 ICMP RFC 2068 HTTP RFC 1112 IGMP v1 RFC 2236 IGMP v2 RFC 3376 IGMP v3 RFC 2710 MLD v1 RFC 3810 MLD v2 RFC 2328 OSPF v2 ITU-T G.8032 ERPS Ring ITU-T Y.1731 Giám sát hiệu suất |
| Môi trường | |
| Điều hành | -40 ~ 75 độ C |
| Kho | -40 ~ 85 độ C |
| Độ ẩm | 5 ~ 95% (không ngưng tụ) |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA IGS-6325-16T4S - SWITCH L3 16-PORT 10/100/1000T + 4-PORT 1G/2.5G SFP
Switch L3 IGS-6325-16T4S PLANET là một thiết bị mạng Switch công nghiệp mạnh mẽ, với các tính năng vượt trội giúp đảm bảo hiệu suất và tin cậy trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt. Với 16 cổng RJ45 10/100/1000BASE-T và 4 cổng SFP 100/1000/2500BASE-X, IGS-6325-16T4S cung cấp khả năng mở rộng linh hoạt và tối ưu hóa mạng.
Kiến trúc chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp giúp Switch IGS-6325-16T4S đạt được tốc độ chuyển vải 52Gbps không chặn và thông lượng 38.69Mpps ở kích thước gói 64 byte. Bộ đệm dữ liệu chia sẻ 32Mbit và hỗ trợ khung Jumbo lên đến 10K byte, cho phép xử lý lưu lượng dữ liệu lớn một cách hiệu quả.
Ngoài ra, IGS-6325-16T4S còn có khả năng quản lý mạng với hỗ trợ IP, VLAN, và các tính năng định tuyến mạnh mẽ như OSPFv2, IPv4/IPv6 static routing. IGS-6325-16T4S còn hỗ trợ các giao thức quản lý mạng như SNMP, Telnet, SSHv2, và có thể quản lý từ xa thông qua trình duyệt web.
Với các tính năng bảo vệ mạnh mẽ như bảo vệ ESD lên đến 6KV và bảo vệ chống sét lan truyền lên đến 4KV, Switch IGS-6325-16T4S đảm bảo hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/igs-5225-4t2s-switch-l2-industrial-4-port-10-100-1000t-2-port-1g-2-5g-sfp/
Kiến trúc chuyển đổi lưu trữ và chuyển tiếp giúp Switch IGS-6325-16T4S đạt được tốc độ chuyển vải 52Gbps không chặn và thông lượng 38.69Mpps ở kích thước gói 64 byte. Bộ đệm dữ liệu chia sẻ 32Mbit và hỗ trợ khung Jumbo lên đến 10K byte, cho phép xử lý lưu lượng dữ liệu lớn một cách hiệu quả.
Ngoài ra, IGS-6325-16T4S còn có khả năng quản lý mạng với hỗ trợ IP, VLAN, và các tính năng định tuyến mạnh mẽ như OSPFv2, IPv4/IPv6 static routing. IGS-6325-16T4S còn hỗ trợ các giao thức quản lý mạng như SNMP, Telnet, SSHv2, và có thể quản lý từ xa thông qua trình duyệt web.
Với các tính năng bảo vệ mạnh mẽ như bảo vệ ESD lên đến 6KV và bảo vệ chống sét lan truyền lên đến 4KV, Switch IGS-6325-16T4S đảm bảo hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt.
Xem thêm:
https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/igs-5225-4t2s-switch-l2-industrial-4-port-10-100-1000t-2-port-1g-2-5g-sfp/
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN IGS-6325-16T4S - SWITCH L3 16-PORT 10/100/1000T + 4-PORT 1G/2.5G SFP
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bảng báo giá Switch mạng IP-COM 12/05/2026
SNMP là gì? Giao thức quản lý mạng đơn giản hoạt động thế nào?
Ngăn chặn vòng lặp mạng (Loop Prevention) – Tính năng bạn cần phải lưu ý
IGMP Snooping là gì? Và hoạt động như thế nào?
Giao thức RSTP là gì? Khác gì với giao thức STP
Port Security là gì? Cách cấu hình Port Security trên Switch Cisco
Giao thức LACP là gì? Phân biệt với giao thức LAG
Span port là gì? Cách cấu hình Port Mirroring trên Switch
Bạn đã biết Switch mạng có các tính năng quan trọng nào không?
Tìm hiểu các loại cổng trên Switch mạng
