Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS APC SURT15KRMXLI RT 15kVA RM 230V
Mã sản phẩm SURT15KRMXLI
Xuất xứ Philippines
Tên màu Đen
Bảo hành 24 tháng
Tình trang Còn hàng
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS APC SURT15KRMXLI RT 15KVA RM 230V
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SURT15000RMXLI |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 15KVA / 12KW |
| Điện áp danh định | Có thể cấu hình điện áp ra danh định 220V, 230V, 240V, hoặc 400V |
| Hiệu suất hoạt động ở chế độ Full tải | Lên đến 92% |
| Tần số ngõ ra | 50/60 Hz +/- 3Hz, người dùng có thể tự canh chỉnh |
| Kết nối ngõ ra | phần cứng 3 dây (H+N+G); 4 cổng IEC320 C13; 8 cổng IEC320 C19; |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp vào danh định | 230V hoặc 400V |
| Tần số ngõ vào | 45 – 65Hz (nhận dạng tự động) |
| Kết nối ngõ vào | Phần cứng 3 dây (1PH + N + G) Phần cứng 5 dây (3PH + N + G) |
| Bypass | Tự động hoặc thủ công (Đã tích hợp) |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng |
| Ắc quy thay thế | RBC44 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 200 W | 9 giờ 23 phút |
| 500 W | 4 giờ 54 phút |
| 700 W | 3 giờ 41 phút |
| 900 W | 2 giờ 55 phút |
| 1000 W | 2 giờ 39 phút |
| 1300 W | 2 giờ 3 phút |
| 1600 W | 1 giờ 39 phút |
| 2000 W | 1 giờ 19 phút |
| 2500 W | 1 giờ 2 phút |
| 3000 W | 50.9 phút |
| 3400 W | 44.1 phút |
| 4000 W | 36.6 phút |
| 6000 W | 22.3 phút |
| 8000 W | 15.2 phút |
| 10000 W | 11.1 phút |
| 12000 W | 8.3 phút |
| Nửa tải | 22.3 phút |
| Full tải | 8.3 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | RJ-45 10/100 Base-T, RJ-45 Serial, SmartSlot |
| Card SmartSlot lắp sẵn | AP9631 |
| Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) | Có |
| Bảng điều khiển | Màn hình LCD |
| VẬT LÝ | |
| Chiều cao Rack | 12U |
| Kích thước (mm) (H x W x D) | 53.3 x 43.2 x 77.3 |
| Trọng lượng (kg) | 247.7 kg |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS APC SURT15KRMXLI RT 15KVA RM 230V
Bộ lưu điện UPS APC SURT15KRMXLI 15kVA sử dụng công nghệ chuyển đổi kép, có độ nhạy cao và được sử dụng để cung cấp nguồn bảo vệ Server, mạng số liệu/thoại, phòng thí nghiệm y học, và các ứng dụng công nghiệp khác.
Phần mềm quản lý PowerChute cung cấp tính năng tắt các hệ điều hành máy tính, server qua mạng. UPS APC SURT15KRMXLI RT 15kVA đã được tích hợp sẵn được sử dụng cho việc quản lý từ xa (các UPS có công suất dưới 5KVA thì card này là chức năng mở rộng không được tích hợp sẵn).
[caption id="attachment_15608" align="aligncenter" width="950"]
Bộ lưu điện UPS APC SURT15KRMXLI 15kVA[/caption]
Bộ lưu điện SURT15KRMXLI RT thuộc dòng Smart-UPS On-Line mang lại giá trị cho khách hàng nhằm đáp ứng các nhu cầu về nguồn điện cho khách hàng chẳng hạn như cửa sổ điện áp ngõ vào rất rộng, bộ điều chỉnh điện áp ngõ ra chuẩn xác, điều chỉnh tần số, chế độ internal bypass, và tương quan hệ số công suất ngõ vào.
Phần mềm quản lý PowerChute cung cấp tính năng tắt các hệ điều hành máy tính, server qua mạng. UPS APC SURT15KRMXLI RT 15kVA đã được tích hợp sẵn được sử dụng cho việc quản lý từ xa (các UPS có công suất dưới 5KVA thì card này là chức năng mở rộng không được tích hợp sẵn).
[caption id="attachment_15608" align="aligncenter" width="950"]
Bộ lưu điện UPS APC SURT15KRMXLI 15kVA[/caption]
Bộ lưu điện SURT15KRMXLI RT thuộc dòng Smart-UPS On-Line mang lại giá trị cho khách hàng nhằm đáp ứng các nhu cầu về nguồn điện cho khách hàng chẳng hạn như cửa sổ điện áp ngõ vào rất rộng, bộ điều chỉnh điện áp ngõ ra chuẩn xác, điều chỉnh tần số, chế độ internal bypass, và tương quan hệ số công suất ngõ vào.
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS APC SURT15KRMXLI RT 15KVA RM 230V
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
