Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS Masu MS-10KS LCD
- Công suất 10000VA/9000W đáp ứng nhu cầu của hệ thống máy chủ, thiết bị mạng, thiết bị công nghiệp.
- Chuyển mạch 0ms không gián đoạn trong quá trình chuyển nguồn điện.
- Hiệu suất cao 93%, giảm thiểu chi phí vận hành và tiết kiệm điện năng.
- Ắc quy 16 viên, mở rộng dung lượng theo nhu cầu, sạc nhanh trong 9 giờ.
- Hỗ trợ giao tiếp USB/RS-232 và mở rộng NMC/Modbus/Relay quản lý và giám sát linh hoạt.
Giá tham khảo:
46.550.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
46.550.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-10KS LCD
| Model | MS – 10K LCD |
| Công suất | 10000VA/9000W |
| NGÕ VÀO | |
| Ngưỡng điện áp ngõ vào | 110 – 300 VAC |
| Ngưỡng tần số ngõ vào | 46Hz – 64Hz |
| Kế nối ngõ vào | Một pha có nối đất |
| Hệ số công suất ngõ vào | ≥ 0.99 |
| NGÕ RA | |
| Điện áp ngõ ra | 200/208/220/230/240VAC |
| Độ ẩn định điện áp ngõ ra | ± 1% |
| Kết nối điện ngõ ra | Một pha có nối đất |
| Tần số ngõ ra | 50Hz hoặc 60Hz ±0.1Hz |
| THD ngõ ra | ≤ 3% (Tải tuyến tính) ≤ 5% (Tải phi tuyến tính) |
| Thời gian chuyển mạch | 0 ms |
| Dạng sóng | Sóng sin chuẩn |
| Khả năng quá tải | 1 phút 105 – 125% tải 30 giây 125 – 150% tải 0.5 giây > 150% tải |
| Hiệu suất điện lưới | 93% |
| Hiệu suất ắc quy | 91% |
| ẮC QUY | |
| Dung lượng ắc quy | Mở rộng theo nhu cầu sử dụng |
| Số lượng ắc quy | 16 |
| Thời gian sạc | 9 giờ đạt 90% dung lượng |
| Dòng sạc | 1A/2A |
| Điện áp sạc | 218.4 VDC ± 1% |
| MÀN HÌNH HIỂN THỊ | |
| Màn hình LCD | Công suất tải, dung lượng ắc quy, chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, chế độ bypass, chỉ báo lỗi |
| CẢNH BÁO CHUÔNG | |
| Chế độ ắc quy | 4 giây 1 beep |
| Ắc quy yếu | 1 giây 1 beep |
| Quá tải | 1 giây 2 beep |
| UPS lỗi | Beep liên tục |
| GIAO TIẾP | |
| Cổng giao tiếp | USB/RS-232 |
| Khe cắm mở rộng | NMC Card, Modbus Card, Relay Card |
| THÔNG SỐ VẬT LÝ | |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Sâu x Cao)mm | 190 x 442 x 318 |
| Trọng lượng sản phẩm (Kg) | 16 Kg |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-10KS LCD
Bộ lưu điện UPS Masu MS-10KS LCD là một sản phẩm mạnh mẽ được thiết kế để cung cấp nguồn điện ổn định và bảo vệ thiết bị điện tử khỏi sự cố mất điện hoặc dao động điện áp.
Với công suất lên đến 10000VA/9000W, Bộ lưu điện UPS Masu MS-10KS LCD là lựa chọn phù hợp với các hệ thống máy chủ, trung tâm dữ liệu, thiết bị công nghiệp và hệ thống mạng yêu cầu nguồn điện liên tục.
Ưu điểm nổi bật của Bộ lưu điện UPS Masu MS-10KS LCD
1. Công suất mạnh mẽ, đáp ứng nhu cầu cao
Bộ lưu điện MS-10KS LCD có công suất lên đến 10000VA/9000W, cung cấp khả năng cấp nguồn mạnh mẽ cho nhiều thiết bị quan trọng trong doanh nghiệp, bao gồm:- Máy chủ
- Hệ thống lưu trữ dữ liệu
- Thiết bị mạng và các thiết bị văn phòng quan trọng
2. Cổng vào, cổng ra linh hoạt
Với ngưỡng điện áp ngõ vào rộng 110 – 300 VAC, Bộ lưu điện UPS Masu MS-10KS LCD có thể hoạt động ổn định trong nhiều điều kiện điện lưới khác nhau, bảo vệ thiết bị khỏi sự dao động và mất điện đột ngột. Ngõ ra với nhiều lựa chọn điện áp: 200/208/220/230/240VAC. Cùng với đó, ngõ ra ổn định với độ ổn định điện áp ± 1%, giúp duy trì hoạt động liên tục của các thiết bị mà không gây ra sự cố. Tần số ngõ ra 50Hz hoặc 60Hz ± 0.1Hz, phù hợp với nhu cầu sử dụng của các hệ thống điện hiện đại.
3. Chuyển mạch 0ms và dạng sóng Sin chuẩn
Một trong những tính năng nổi bật của Bộ lưu điện UPS Masu MS-10KS LCD là thời gian chuyển mạch 0ms, giúp đảm bảo không có sự gián đoạn nào khi chuyển từ nguồn điện lưới sang nguồn ắc quy. Điều này rất quan trọng đối với các thiết bị yêu cầu sự hoạt động liên tục mà không bị gián đoạn, như máy chủ và thiết bị y tế. Ngoài ra, bộ lưu điện Masu MS-10KS LCD còn sử dụng dạng sóng sin chuẩn, đảm bảo an toàn và hiệu quả cho các thiết bị điện tử nhạy cảm.
4. Khả năng quá tải và hiệu suất cao
Khả năng quá tải của bộ lưu điện Masu MS-10KS LCD:- 105 – 125% tải trong 1 phút
- 125 – 150% tải trong 30 giây
- >150% tải trong 0.5 giây
- Hiệu suất của bộ lưu điện:
- Hiệu suất điện lưới: 93%
- Hiệu suất ắc quy: 91%
5. Ắc quy chất lượng và thời gian sạc nhanh
Bộ lưu điện Masu MS-10KS LCD sử dụng 16 viên ắc quy, cho phép mở rộng dung lượng theo nhu cầu sử dụng của doanh nghiệp. Thời gian sạc chỉ mất 9 giờ để đạt 90% dung lượng, giúp bộ lưu điện nhanh chóng sẵn sàng hoạt động khi có sự cố mất điện. Điện áp sạc là 218.4 VDC ± 1%, cùng với dòng sạc linh hoạt 1A/2A, giúp bảo vệ và kéo dài tuổi thọ của ắc quy.6. Màn hình LCD và cảnh báo thông minh
Masu MS-10KS LCD được trang bị màn hình LCD hiển thị các thông tin quan trọng:- Công suất tải
- Dung lượng ắc quy
- Chế độ hoạt động (chế độ điện lưới, chế độ ắc quy, chế độ bypass)
- Chỉ báo lỗi
- Chế độ ắc quy: 4 giây 1 beep
- Ắc quy yếu: 1 giây 1 beep
- Quá tải: 1 giây 2 beep
- UPS lỗi: Beep liên tục
7. Kết nối linh hoạt và mở rộng dễ dàng
Bộ lưu điện Masu MS-10KS LCD hỗ trợ các cổng giao tiếp USB/RS-232, giúp người dùng giám sát và điều khiển UPS từ xa dễ dàng. Đồng thời, bộ lưu điện còn hỗ trợ khe cắm mở rộng cho các NMC Card, Modbus Card, Relay Card, giúp tích hợp UPS vào hệ thống giám sát và điều khiển tự động. Xem thêm: https://vtxdev.appnewtech.com/san-pham/bo-luu-dien-ups-online-rack-masu-ms-1kr-lcd/
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS MASU MS-10KS LCD
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
