Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Router Wifi D-Link DIR-1210
Router Wifi D-Link DIR-1210 là một giải pháp mạng không dây mạnh mẽ được thiết kế cho môi trường Small Office/Home Office (SOHO)
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
| Device Interfaces | • IEEE 802.11 ac/n/g/b/a wireless LAN • 10/100 Fast Ethernet WAN port • Four 10/100 Fast Ethernet LAN ports |
| LEDs | • Power • Internet • WLAN • LAN (x4) • WPS |
| Antenna Type | • Four external antennas |
| Operating Frequency | • 2.4 GHz band: 2400 – 2483.5 MHz • 5 GHz band: 5150 – 5250 MHz, 5724 – 5850 MHz |
| Standards | • IEEE 802.11ac • IEEE 802.11n • IEEE 802.11g • IEEE 802.11b • IEEE 802.11a • IEEE 802.3u |
| Minimum Requirements | • Windows 10/8.1/7/Vista, or MAC OS X 10.6 or higher • Internet Explorer 9, Firefox 20.0, Chrome 25.0, Safari 5.1, or other JavaScript-enabled browser • Network interface card • Cable or DSL Modem • Subscription with an Internet service provider |
| Functionality | |
| Operating Modes | • Router • Access Point • Wireless Repeater • WISP Repeater • Wi-Fi Client |
| WAN connection types | • PPPoE • IPv6 PPPoE • PPPoE Dual Stack • Static IPv6 / Dynamic IPv6 • Static IPv4 / Dynamic IPv4 • PPPoE + Static IP (Russian PPPoE) • PPPoE + Dynamic IP (Russian PPPoE) • PPTP/L2TP + Dynamic IP • PPTP/L2TP + Static IP |
| VPN | • IPSec Server • IPSec/PPTP/L2TP pass-through |
| Security | • WPA & WPA2 (Wi-Fi Protected Access) VPN • WPS (Wi-Fi Protected Setup) |
| Advanced Features | Web setup wizard • QoS (Quality of Service) • DMZ (Demilitarized Zone) • Firewall – Network Address Translation (NAT) • Guest zone • IPv6 ready |
| Encryption | • WPA & WPA2 (Wi-Fi Protected Access) • WPS (Wi-Fi Protected Setup) |
| Advanced Features | • Web setup wizard • QoS (Quality of Service) • DMZ (Demilitarized Zone) • Firewall – Network Address Translation (NAT) • Guest zone • IPv6 ready |
| Physical | |
| Dimensions | • 190 x 133 x 38 mm (7.48 x 5.23 x 1.49 inches) |
| Weight | • 263.1 g (9.28 ounces) |
| Power | • Input: 100 to 240 V AC, 50/60 Hz |
| Temperature | • Operating: 0 to 40 °C (32 to 104 °F) • Storage: -20 to 65 °C (-4 to 149 °F) |
| Humidity | • Operating: 10% to 90% non-condensing • Storage: 5% to 95% non-condensing |
| Certifications | • CE • RoHS • LVD • BSMI • NCC • FCC |
| Order Information | |
| Part Number | Description |
| DIR-1210 | AC1200 Wi-Fi Router |
Đặc điểm nổi bật bộ định tuyến D-Link DIR-1210
- Không dây băng tần kép đồng thời cho các kết nối lên tới 1200 Mbps
- Ngoài ra, bằng cách kết hợp đặc điểm kỹ thuật Wi-Fi 802.11ac Wave 2 tốc độ cao với công nghệ băng tần kép và cổng Fast Ethernet, DIR-1210 mang đến trải nghiệm kết nối mạng liền mạch với mức độ thuận tiện và linh hoạt cao cho SOHO.
- Công cụ QoS để ưu tiên lưu lượng quan trọng và cung cấp băng thông không bị gián đoạn
- Tùy chọn kiểm soát truy cập và tường lửa
- 1 cổng 10/100 Fast Ethernet WAN để truy cập Internet nhanh chóng
- 4 cổng 10/100 Fast Ethernet LAN cung cấp cho bạn kết nối có dây tốc độ cao
A vui lòng để lại thông tin trong phần chatbox, bộ phận bán hàng bên E sẽ liên hệ trực tiếp với A ạ!
Báo giá cho mình sản phẩm này nhé
