Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A
- Thiết kế đặc biệt cho môi trường ngoài trời
- Với hai radio và hỗ trợ cả 2.4 GHz và 5 GHz, bộ phát này cung cấp khả năng kết nối linh hoạt và hiệu suất cao.
- Hỗ trợ Power over Ethernet (PoE) và được chứng nhận bởi Wi-Fi Alliance cho chuẩn 802.11ac Wave 2 (Wi-Fi5), đảm bảo tính tương thích và hiệu suất tốt nhất.
- Anten đa hướng mạnh mẽ và kích thước nhỏ gọn
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ PHáT WIFI NGOàI TRờI ARUBA INSTANT ON AP17 – R2X11A
| Product | Instant On AP17 |
| Description | Outdoor, dual radio, 5 GHz 802.11ac 2×2 MIMO and 2.4 GHz 802.11n 2×2 MIMO |
| Product Type | Access Point |
| Ports | 1x GE |
| Number of Radios | 2 |
| Wi-Fi Alliance Certification | Wi-Fi Alliance certified (WFA) 802.11ac Wave 2 (Wi-Fi5) |
| Performance | |
| Memory and Processor | N/A |
| MAC Address Table Size | N/A |
| Electrical Characteristics | |
| Maximum Heat Dissipation | N/A |
| Maximum Power Rating | N/A |
| Power Inputs | Power over Ethernet (PoE): 802.3af |
| Antenna Connector | N/A |
| Antenna | Two dual-band omni-directional antennas (4.7 dBi gain at 2.4 GHz, 4.2 dBi gain at 5 GHz) |
| Number of Internal Antennas | N/A |
| Number of External Antennas | N/A |
| Notes | N/A |
| Physical Characteristics | |
| Dimensions | 156 mm (W) x 67 mm (D) x 187 mm (H) 6.14” (W) x 2.64” (D) x 7.36” (H) |
| Weight | 650 g/22.9 oz |
| Additional Details | |
| MIMO | 2×2 |
| Spatial Streams | N/A |
| Notes | N/A |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ PHáT WIFI NGOàI TRờI ARUBA INSTANT ON AP17 – R2X11A
Bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A là một giải pháp truy cập mạng được thiết kế đặc biệt cho môi trường ngoài trời, mang lại kết nối mạng ổn định và tin cậy ngay cả trong điều kiện thời tiết khắc nghiệt.
Bộ phát AP17 được trang bị 1 cổng Gigabit Ethernet và đã được chứng nhận bởi Wi-Fi Alliance cho chuẩn 802.11ac Wave 2 (Wi-Fi5), đảm bảo tính tương thích và hiệu suất tốt nhất.
Ngoài ra, Bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A còn hỗ trợ Power over Ethernet (PoE) theo chuẩn 802.3af, việc cấp nguồn cho bộ phát trở nên đơn giản và linh hoạt. Nó cũng có thể hoạt động trong các điều kiện nhiệt đới với nhiệt độ hoạt động từ 0°C đến +40°C (+32°F đến +104°F).
Bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A có hai anten đa hướng hai băng tần, cung cấp khả năng phủ sóng mạnh mẽ và ổn định. Với kích thước nhỏ gọn (156 mm x 67 mm x 187 mm) và trọng lượng nhẹ (650 g), nó dễ dàng lắp đặt và phù hợp với nhiều vị trí lắp đặt khác nhau.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ phát Wifi ARUBA Instant On AP25 R9B33A (bundle)
Đặc điểm nổi bật của Bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A
Với hai radio, bao gồm 5 GHz 802.11ac 2×2 MIMO và 2.4 GHz 802.11n 2×2 MIMO, bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A cung cấp khả năng kết nối linh hoạt trên nhiều băng tần khác nhau để đảm bảo hiệu suất cao và phạm vi phủ sóng rộng lớn.
Bộ phát AP17 được trang bị 1 cổng Gigabit Ethernet và đã được chứng nhận bởi Wi-Fi Alliance cho chuẩn 802.11ac Wave 2 (Wi-Fi5), đảm bảo tính tương thích và hiệu suất tốt nhất.
Ngoài ra, Bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A còn hỗ trợ Power over Ethernet (PoE) theo chuẩn 802.3af, việc cấp nguồn cho bộ phát trở nên đơn giản và linh hoạt. Nó cũng có thể hoạt động trong các điều kiện nhiệt đới với nhiệt độ hoạt động từ 0°C đến +40°C (+32°F đến +104°F).
Bộ phát Wifi ngoài trời Aruba Instant On AP17 – R2X11A có hai anten đa hướng hai băng tần, cung cấp khả năng phủ sóng mạnh mẽ và ổn định. Với kích thước nhỏ gọn (156 mm x 67 mm x 187 mm) và trọng lượng nhẹ (650 g), nó dễ dàng lắp đặt và phù hợp với nhiều vị trí lắp đặt khác nhau.
Quý khách có thể xem thêm sản phẩm: Bộ phát Wifi ARUBA Instant On AP25 R9B33A (bundle)
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ PHáT WIFI NGOàI TRờI ARUBA INSTANT ON AP17 – R2X11A
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Wi-Fi 7 Sẽ Thay Đổi Cách Chúng Ta Sử Dụng Mạng Nội Bộ Như Thế Nào?
Tại Sao WiFi Full Vạch Nhưng Không Vào Được Mạng
Wireless là gì? Tất tần tật về công nghệ mạng không dây hiện đại
Băng Tần Kép Là Gì? Nên Dùng WiFi 2.4GHz Hay 5GHz
WiFi Mesh và Bộ Kích Sóng: Đâu Là “Chân Ái“ Cho Nhà Nhiều Tầng?
Cục phát Wifi là gì? Phân loại các loại cục phát Wi-Fi hiện nay
Cách thức hoạt động của sóng điện từ
Wifi 5 Ghz là gì? Trải nghiệm tốc độ tuyệt đỉnh từ kết nối mạng không dây
Wifi 6 là gì? Công nghệ mạng không dây mạnh mẽ nhất
Wifi Mesh là gì? Ưu điểm và ứng dụng
