Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat5e 3m – Patch cord COMMSCOPE/AMP
- Đầu cắm RJ45 mạ vàng 50 microinch, truyền dẫn ổn định.
- Bấm sẵn theo chuẩn T568A/B, cắm là dùng ngay.
- Lõi đồng mềm 24AWG, dẻo dai, dễ thi công.
- Vỏ PVC chống cháy, bền bỉ, không bọc giáp.
- Nhiều màu sắc phân biệt dễ dàng, thẩm mỹ cao.
Giá tham khảo:
131.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
131.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT DâY NHảY COMMSCOPE/AMP CAT5E 3M - PATCH CORD COMMSCOPE/AMP
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Dây nhảy mạng (Patch Cord) Cat5e |
| Hãng sản xuất | Commscope / AMP |
| Chiều dài dây | 3 mét |
| Chuẩn đầu nối | RJ45, bấm sẵn 2 đầu theo chuẩn T568A hoặc T568B |
| Chất liệu lõi dẫn | Đồng dạng sợi mềm (stranded), đường kính 24 AWG |
| Mạ tiếp xúc đầu cắm | 50 microinch vàng phủ đồng, 100+ microinch niken phủ dưới |
| Chất liệu đầu nối | Polycarbonate trắng trong |
| Chụp bảo vệ đầu cắm (Boot) | Polyolefin đàn hồi, màu tương ứng với màu dây |
| Màu sắc dây | Xanh dương (có sẵn các màu: xám, trắng, vàng, xanh dương, xanh lá, đen, cam, đỏ) |
| Vỏ bọc cách điện | Polyethylene chống cháy |
| Vỏ ngoài | PVC, đường kính danh định 0.210 inch (~5.33mm), không bọc giáp |
| Trở kháng danh định | 100 Ohm ±15% (từ 1 MHz đến 100 MHz) |
| Điện dung | 13.5 pf/ft tại tần số 1 MHz |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA DâY NHảY COMMSCOPE/AMP CAT5E 3M - PATCH CORD COMMSCOPE/AMP
Dây nhảy COMMSCOPE/AMP Cat5e 3m - Patch cord COMMSCOPE/AMP Cat5e 3m
1.Giới thiệu chung:
Dây nhảy mạng hay còn có tên gọi là patch cord là sợi dây mạng cat5, Cat6 được bấm, hàn hoặc đúc đầu kết nối Connecter (RJ45) sẵn ở 2 đầu với các chuẩn kết nối. Công dụng của dây nhảy mạng là dùng để kết nối, đấu nhảy giữa Patch panel đến Switch, từ switch đến các thiết bị và từ ổ cắm mạng đến máy tính. Cáp nhảy mạng Commscope/Amp cấu thành từ những đầu cấm RJ45 với phần tiếp xúc được mạ 50-micron vàng, và được bấm theo bảng màu chuẩn T568A, hay T568B.
Dây nhảy mạng Commscope Cat5e có nhiều màu cáp khác nhau giúp dễ dàng phân biệt, với boot màu tương ứng với cáp. Cáp nhảy có sẵn những màu sau: xám, trắng, vàng, xanh dương, xanh lá, đen, cam, hoặc đỏ.
Xem thêm:
- Hạt mạng, đầu bấm mạng RJ45
- Cáp mạng giá rẻ, những điều cần biết
- Hướng dẫn lựa chọn dây cáp mạng phù hợp nhất
- Dây cáp mạng AMP những điều cần biết
- Cáp điều khiển Alantek 22AWG 1 pair | PN : 301-CI9201-0500
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN DâY NHảY COMMSCOPE/AMP CAT5E 3M - PATCH CORD COMMSCOPE/AMP
5.0/5
(2 đánh giá)
A
Hàng Có phiếu kiểm định, chứng nhận chất lượng kèm theo không?
Á
Dây nhảy COMMSCOPE này giá hiện tại bao nhiêu vậy ad?
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Nhà phân phối sản phẩm COMMSCOPE tại Việt Nam
Bảng báo giá Patch panel Cat5e, Cat6 các loại 24 Port, 48 Port 12/05/2026
Cáp mạng Cat6 UTP Commscope là sự lựa chọn hoàn hảo cho hệ thống mạng hiện đại
COMMSCOPE thương hiệu đi đầu trong lĩnh vực dây cáp mạng
Tìm hiểu dây cáp mạng Commscope/Amp chất lượng cao
Hướng dẫn nhận biết cáp mạng Commscope chính hãng
Hướng dẫn nhận biết patch panel Commscope chính hãng
Dây cáp mạng AMP – Những điều cần biết
