Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS APC SMC3000I 3KVA LCD 230V
Mã sản phẩm SMC3000I
Tên màu Đen
Bảo hành 24 tháng
Tình trang Còn hàng
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS APC SMC3000I 3KVA LCD 230V
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SMC3000I |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 3000VA / 2100W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ ra (đồng bộ với mains) | 47-63Hz |
| Công nghệ | Line interactive |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra | 8 cổng IEC320 C13 1 cổng IEC320 C19 |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V |
| Tần số ngõ vào | 50/60Hz +/- 3Hz (tự động nhận dạng) |
| Kết nối gõ vào | IEC-320 C20 |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động chính (dãi điện áp có thể canh chỉnh cực đại) | 180 – 287V (170 – 300V) |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí |
| Thời gian dự phòng ở chế độ nửa tải | 11 phút |
| Thời gian dự phòng ở chế độ full tải | 3.5 phút |
| Ắc quy thay thế | APCRBC150 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 50 W | 5 giờ 28 phút |
| 100 W | 3 giờ 19 phút |
| 200 W | 1 giờ 48 phút |
| 300 W | 1 giờ 12 phút |
| 400 W | 53 phút |
| 500 W | 42 phút |
| 600 W | 34 phút |
| 700 W | 28 phút |
| 800 W | 24 phút |
| 900 W | 21 phút |
| 1000 W | 18 phút |
| 1200 W | 14 phút |
| 1400 W | 11 phút |
| 1600 W | 9 phút |
| 1800 W | 8 phút |
| 2000 W | 6 phút |
| Full tải | 5 phút |
| Nửa tải | 17 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | USB và Serial (RJ45) |
| Bảng điều khiển và các cảnh báo âm thanh | Màn hình LCD với các đèn chỉ thị LED : cảnh báo chế độ hoạt động ắc quy, cảnh báo ắc quy thấp |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (cm) | 43.5 x 19.7 x 54.4 |
| Trọng lượng (kg) | 43 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS APC SMC3000I 3KVA LCD 230V
Bộ lưu điện UPS APC SMC3000I 3KVA dành phục vụ cho các nhu cầu thấp, cho các doanh nghiệp nhỏ hoặc các ứng dụng không cần cấu hình cao. Các máy chủ phân khúc này bao gồm máy chủ dạng Tower như IBM x3100, Dell PowerEdge T-series, HP ProLiant ML-Series và các máy chủ dòng Rack như IBM x3250, x3530, UCS C22.
[caption id="attachment_15535" align="aligncenter" width="646"]
Bộ lưu điện UPS APC SMC3000I 3KVA[/caption]
Bộ lưu điện UPS APC SMC3000I 3KVA[/caption]
Đặc tính nổi bật của Bộ lưu điện UPS APC SMC3000I 3KVA
- Màn hình LCD
- ó các cổng USB và Serial phục vụ cho việc quản lý UPS.
- Tất cả các ngõ ra đều được bảo vệ, ngăn chặn dòng xung sét.
- Bảo đảm sản phẩm được kiểm tra và phê duyệt theo chuẩn quốc tế.
- Cách thuận tiện để ngắt kết nối Ắc quy phục vụ cho quá
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS APC SMC3000I 3KVA LCD 230V
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
