Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ lưu điện UPS APC SRT10KXLI SRT 10KVA 230V-2
Mã sản phẩm SRT10KXLI SRT
Xuất xứ Philippines
Tên màu Đen
Bảo hành 24 tháng
Tình trang Còn hàng
Giá tham khảo:
0 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
Liên hệ
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ LưU đIệN UPS APC SRT10KXLI SRT 10KVA 230V-2
| Thông số kỹ thuật sản phẩm | SRT10KXLI |
| NGÕ RA | |
| Công suất | 10000VA / 10000W |
| Điện áp danh định | 230V |
| Méo điện áp ngõ ra | < 2% |
| Tần số ngõ ra | 50/60 Hz +/- 3 Hz |
| Điện áp ngõ ra khác | 220V, 240V |
| Hệ số đỉnh tải | 3:1 |
| Công nghệ | Online chuyển đổi kép |
| Dạng sóng | Sóng sin |
| Kết nối ngõ ra | 4 cổng IEC 320 C19 (Ắc quy dự phòng) 6 cổng IEC 320 C13 (Ắc quy dự phòng) |
| Bypass | Bypass nội (tự động hoặc thủ công) |
| NGÕ VÀO | |
| Điện áp danh định | 230V, 400V 3PH |
| Tần số ngõ vào | 40 -70 Hz (auto sensing) |
| Kết nối ngõ vào | Dây cứng 3 sợi (1PH + N + G) Dây cứng 5 sợi (3PH + N + G) |
| Dãi điện áp vào ở chế độ hoạt động điện lưới | 160V – 275V |
| Dãi điện áp vào có thể canh chỉnh đối với chế độ hoạt động điện lưới | 100V – 275V (nửa tải) 173V – 476V (nửa tải) |
| Điện áp vào khác | 220V, 240V, 380V, 415V |
| ẮC QUY VÀ THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG | |
| Loại Ắc quy | Ắc quy axit chì kín khí, không cần bảo dưỡng |
| Thời gian nạp sạc thông thường | 1.5 giờ |
| Ắc quy thay thế | APCRBC140 |
| Tuổi thọ Ắc quy (năm) | 3 – 5 |
| Số lượng RBC | 2 |
| Thời gian chạy mở rộng | 1 |
| Dung lượng Ắc quy (VAh) | 1805 |
| ƯỚC LƯỢNG THỜI GIAN | |
| 200 W | 6 giờ 1 phút |
| 500 W | 2 giờ 36 phút |
| 700 W | 1 giờ 51 phút |
| 900 W | 1 giờ 25 phút |
| 1000 W | 1 giờ 16 phút |
| 1300 W | 58 phút |
| 1600 W | 46 phút |
| 2000W | 36 phút |
| 2500W | 28 phút |
| 3000W | 22 phút |
| 3400W | 19 phút |
| 4000W | 15 phút |
| 6000W | 9 phút |
| 8000W | 6 phút |
| 10000W | 4 phút |
| Full tải | 4 phút |
| Nửa tải | 11 phút |
| GIAO TIẾP VÀ QUẢN LÝ | |
| Cổng giao tiếp | RJ-45 10/100Base-T, RJ-45 Serial, Smart-Slot, USB |
| Bảng điều khiển | Trạng thái LCD đa chức năng và console điều khiển |
| Cảnh báo âm thanh | Các cảnh báo âm thanh hay hiển thị được ưu tiên bởi độ nghiêm trọng |
| Cắt nguồn khẩn cấp (EPO) | Có |
| Số lượng giao tiếp SmartSlot có sẵn | 1 |
| VẬT LÝ | |
| Kích thước (mm) | 263 x 432 x 715 |
| Trọng lượng (kg) | 111.82 |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ LưU đIệN UPS APC SRT10KXLI SRT 10KVA 230V-2
Bộ lưu điện UPS APC SRT10KXLI SRT 10KVA 230V
Bộ lưu điện UPS (Uninterruptible Power Supply) là thiết bị có thể cung cấp điện năng trong một khoảng thời gian tương ứng với công suất thiết kế nhằm duy trì hoạt động của thiết bị điện không bị gián đoạn khi điện lưới gặp sự cố. [caption id="attachment_15594" align="aligncenter" width="950"]
Bộ lưu điện UPS APC SRT10KXLI SRT 10KVA[/caption]
Bộ lưu điện UPS APC SRT10KXLI SRT 10KVA thuộc dòng Entry Level: dành phục vụ cho các nhu cầu thấp, cho các doanh nghiệp nhỏ hoặc các ứng dụng không cần cấu hình cao.
Xem thêm: Bộ lưu điện UPS APC SURT1000XLI RT 1KVA 230V
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ LưU đIệN UPS APC SRT10KXLI SRT 10KVA 230V-2
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Card SNMP là gì? Tại sao cần nó để quản lý UPS từ xa qua mạng?
Viễn Thông Xanh – Nhà Phân Phối Bộ Lưu Điện UPS Masu
Bảng báo giá bộ lưu điện UPS hôm nay 12/05/2026
Nguồn điện AC và DC khác nhau thế nào?
Cách Đấu Nối Tiếp Bình Ắc Quy Để Có Nguồn Điện Mạnh Dễ Dàng
Phân biệt bộ lưu điện UPS online và UPS offline khác nhau ở điểm nào?
Làm thế nào để thực hiện bảo trì UPS?
Hiểu rõ về bộ lưu điện UPS 1 pha và 3 pha, nên sử dụng loại nào?
Có nên chọn một UPS trực tiếp với công suất ước tính của UPS?
MAKELSAN- nhà sản xuất hệ thống UPS hàng đầu Châu Âu
