Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Bộ mở rộng sóng Wi-Fi TP-Link TL-WA855RE tốc độ 300Mbps
- Truyền dữ liệu tốc độ cao 10Gbps.
- Đầu cắm SFP+ đôi, chuẩn tương thích rộng.
- Chiều dài 1m, dễ bố trí trong tủ rack.
- Hiệu suất ổn định, giảm suy hao tín hiệu.
- Vật liệu cao cấp, bền và chống nhiễu tốt.
Giá tham khảo:
299.000 ₫
(Chưa VAT)
355.000 ₫
GIẢM -16%
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá niêm yết:
355.000 ₫
Giá khuyến mại:
299.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT Bộ Mở RộNG SóNG WI-FI TP-LINK TL-WA855RE TốC độ 300MBPS
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Dạng cắm | Châu Âu, Anh, Mỹ |
| Giao diện | 1 x cổng Ethernet 10/100M |
| Nút | Nút RE (Mở rộng sóng),Nút Reset |
| Điện năng tiêu thụ | Khoảng 3W |
| Ăng ten | 2 x ăng ten ngoài |
| Kích thước ( R x D x C ) | 2.0x 1.3 x 2.6in. (52 x 34 x 65mm) |
| TÍNH NĂNG WIFI | |
|---|---|
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11n, IEEE 802.11g, IEEE 802.11b |
| Băng tần | 2.4~2.4835GHz |
| Tốc độ tín hiệu | 11n: lên đến 300Mbps (động) 11g: lên đến 54Mbps (động) 11b: lên đến 11Mbps (động) |
| Reception Sensitivity | 270M: <-68dBm@10% PER 130M: <-68dBm@10% PER 108M: <-68dBm@10% PER 54M: <-68dBm@10% PER 11M: <-68dBm@8% PER 6M: <-68dBm@10% PER 1M: <-68dBm@8% PER |
| Công suất truyền tải | < 20 dBm (EIRP) |
| Chế độ Wi-Fi | Mở rộng sóng/Điểm truy cập |
| Tính năng Wi-Fi | Lọc địa chỉ MAC Wi-Fi Chức năng đăng nhập miền Kiểm soát công suất truyền tải |
| Bảo mật Wi-Fi | 64/128/152-bit WEP WPA-PSK / WPA2-PSK |
| TÍNH NĂNG KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ mở rộng sóng Wi-Fi tốc độ 300Mbps TL-WA855RE Hướng dẫn cài đặt nhanh |
| System Requirements | Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista hoặc Windows 7, 8, 8.1, 10, Mac® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux. |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA Bộ Mở RộNG SóNG WI-FI TP-LINK TL-WA855RE TốC độ 300MBPS
Giới thiệu chi tiết Bộ mở rộng sóng Wi-Fi TP-Link TL-WA855RE tốc độ 300Mbps
Bộ kích sóng Wifi TP-Link TL-WA855RE là sự đột phá về mặt công nghệ và cả về mặt thiết kế. Khối lượng và kích thước vô cùng nhỏ gọn với 2 ăng-ten 2 bên và bộ chân nguồn phía sau thiết bị có khả năng cắm nối trực tiếp vào ổ. Không hề có dây lằng nhằng, tránh sự bất tiện cho người sử dụng.
Hai ăng ten ngoài được ứng dụng công nghệ MIMO giúp TL-WA855RE tạo nên sự khác biệt rõ rệt so với các thiết bị kích sóng thông thường. Công nghệ MIMO giúp nâng cao chất lượng cũng như tính ổn định tốc độ Wifi. Hai ăng ten ngoài đảm bảo tín hiệu Wi-Fi ổn định đến mọi ngóc ngách trong không gian của người sử dụng.
[caption id="attachment_34115" align="aligncenter" width="800"]
Bộ mở rộng sóng Wi-Fi TP-Link TL-WA855RE[/caption]
TL-WA855RE hoạt động như một bộ lặp sóng giúp người sử dụng tránh khỏi tình trạng tín hiệu yếu bằng cách mở rộng vùng phủ sóng router của bạn đến những “điểm mù” của Wi-Fi.
Bộ mở rộng sóng Wifi TP-Link TL-WA855RE còn có thể tùy chỉnh hay cài đặt bằng App Tether tương thích với cả 2 hệ điều hành IOS và Android giúp người sử dụng có thể dễ dàng thao tác trên chính chiếc smart phone của mình.
Quý vị có nhu cầu tham khảo thêm về sản phẩm Bộ mở rộng sóng Wifi TP-Link TL-WA855RE, xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Danh để được tư vấn và hỗ trợ.
Xem thêm: Bộ kích sóng TP-Link TL-WA820RE dạng USB chính hãng
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN Bộ Mở RộNG SóNG WI-FI TP-LINK TL-WA855RE TốC độ 300MBPS
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Modem là gì? Vai trò và cách phân biệt Modem với Router
Beamforming, MU-MIMO, OFDMA là gì và có tác dụng gì với WiFi hiện đại?
Modem wifi là gì ? Phân biệt với Modem thông thường và Router Wifi
Router Wifi là gì? Router wifi dùng để làm gì?
Wifi là gì? Đặc điểm và các chuẩn sóng wifi
Các sự thật thú vị về Wi-Fi có thể bạn chưa biết
Những điều ảnh hưởng kết nối Internet của bạn
Cách tăng tốc độ của USB Wifi có thể bạn chưa biết
Bộ định tuyến của bạn có thể chạy hết địa chỉ IP ?
Công dụng của cổng USB trên Bộ định tuyến
