Hotline:
Chính sách giao hàng
Giao hàng hỏa tốc siêu nhanh trong 2H đối với khu vực nội thành Hà Nội. Vận chuyển giao hàng trên toàn quốc từ 2 – 5 ngày. Khi nhận hàng có đầy đủ hợp đồng, biên bản bàn giao và được đồng kiểm. Nếu sản phẩm không giống có thể trả lại hàng.
Chính sách bảo hành
Sản phẩm được bảo hành miễn phí nếu còn thời hạn bảo hành, tem bảo hành theo đúng quy định đối với sản phẩm từ hãng sản xuất.
Chính sách đổi trả
Các sản phẩm được đổi trả 1 đổi 1 trong 7 ngày đối với các sản phẩm kể từ ngày nhận hàng theo biên lai vận chuyển. Đổi trả miễn phí đối với các trường hợp lỗi của nhà sản xuất, lỗi của nhân viên VTX giao hàng.
Hộp ổ cắm âm bàn Sino Amigo STS-201U Chính Hãng
- Thiết kế bật nắp dạng pickup, gọn gàng và thẩm mỹ.
- Tối đa 6 module (ổ điện, mạng, thoại, USB…) linh hoạt tùy chọn.
- Chất liệu hợp kim nhôm cao cấp, sơn tĩnh điện bền đẹp.
- Lắp âm bàn hoặc âm sàn, phù hợp phòng họp, hội nghị, quầy lễ tân.
- Bố trí module hợp lý, dễ lắp đặt và sử dụng.
Giá tham khảo:
1.445.000 ₫
(Chưa VAT)
ⓘ Giá cả có thể chênh lệch do biến động thị trường
Hàng sẵn kho
Giao hàng hỏa tốc
HỖ TRỢ TƯ VẤN & BÁO GIÁ NHANH (24/7)
Giá bán:
1.445.000 ₫
QUÀ TẶNG VÀ ƯU ĐÃI
- 1Tặng các phụ kiện đi kèm sản phẩm gồm: 12 bộ ốc vít, dây thít mạng, quạt tản nhiệt.
- 2Giảm giá thêm 5% khi mua cùng sản phẩm Switch, Patch Panel, khay cố định,…
- 3Hỗ trợ tư vấn giải pháp hạ tầng mạng.
CAM KẾT TỪ VIỄN THÔNG XANH
- Cam kết hàng chính hãng, chất lượng.
- Sản phẩm đầy đủ giấy tờ CO/CQ cho dự án.
- Xuất hóa đơn (VAT) đầy đủ cho mọi đơn hàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT HộP ổ CắM âM BàN SINO AMIGO STS-201U CHíNH HãNG
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Model | STS-201U |
| Thương hiệu | Sino Amigo |
| Loại sản phẩm | Ổ cắm điện âm bàn (Wallplate) |
| Cơ chế hoạt động | Bật nắp dạng pickup, dễ sử dụng, tăng tính thẩm mỹ |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm cao cấp, sơn tĩnh điện màu bạc |
| Số lượng module | Tối đa 6 module (có thể thay đổi tùy nhu cầu) |
| Các module mặc định | 2 ổ cắm điện 3 chân, 1 ổ cắm mạng, 1 ổ cắm thoại, 1 ổ cắm USB |
| Kiểu module bên trong | Type 120 |
| Kích thước mặt nắp | 266 × 118 mm |
| Kích thước hộp đế | 221 × 108 mm |
| Chiều cao hộp đế | 68 mm |
| Ứng dụng | Phòng họp, bàn làm việc, bàn hội nghị, quầy lễ tân, có thể lắp âm bàn hoặc âm sàn |
| Đặc điểm nổi bật | Thiết kế nhỏ gọn, tinh tế, bố trí module hợp lý, dễ lắp đặt |
| Nhà phân phối | Viễn Thông Xanh |
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT CỦA HộP ổ CắM âM BàN SINO AMIGO STS-201U CHíNH HãNG
Hộp ổ cắm âm bàn Sino Amigo STS-201U chính hãng
Ổ cắm điện âm bàn Sino Amigo STS-201U là sản phẩm Wallplate được đánh giá là chất lượng. Được áp dụng công nghệ sản xuất hiện đại theo tiêu chuẩn Châu Âu. Được sử dụng chuyên dùng trong các phòng họp, bàn phòng làm việc , bàn quầy lễ tân, hoặc bàn phòng hội thảo, hội nghị,...
Hộp ổ cắm âm bàn STS-210U được làm hợp kim nhôm, với thiết kế hình chữ nhật với tối đa 6 modules sắp xếp hợp lý, dễ nhìn và vô cùng tinh tế.
[caption id="attachment_33319" align="aligncenter" width="800"]
Bộ ổ cắm âm bàn chính hãng Sino Agomi STS-210U[/caption]
Đặc điểm và tính năng của Sino Amigo STS-201U
-Điểm mạnh của Ổ cắm âm bàn làm việc STS-201U là thiết kế nhỏ gọn, các chi tiết đều được hoàn thiện tỉ mỉ tạo sự tinh tế và đẹp mắt. Đây là sản phẩm được rất nhiều giới kĩ thuật và người dùng tin tưởng lựa chọn, đặc biệt được bố trí trong các công trình phòng họp, phòng hội nghị,... -Hộp ổ cắm âm bàn STS-201U bao gồm có: 2 ổ cắm 3 chân ,1 ổ cắm mạng, 1 ổ cắm thoại và 1 ổ cắm USB. Mặt ngoài của thiết bị được làm bằng hợp kim nhôm + 1 hộp đế âm bằng kim loại chắc chắn có tác dụng che các thiểt bị bên dưới. -Ngoài việc sử dụng âm bàn, ổ cắm điện âm bàn STS-201U hoàn toàn có thể lắp âm và sử dụng tốt dưới sàn. [caption id="attachment_33320" align="aligncenter" width="800"]
Sản phẩm được làm từ chất liệu hợp kim nhôm, cùng với đó mặt ngoài được sơn tĩnh điện màu bạc đảm bảo không bị bong tróc hay xước trong quá trình sử dụng.[/caption]
-Hộp ổ cắm âm bàn STS-201U với 6 modules cố định hoặc có thể tùy chọn để đáp ứng với nhu cầu người sử dụng như hai ổ điện 3 chân, ổ điện 2 chân, hay 1 ổ mạng + 1 ổ điện + 1 ổ thoại.
-Ổ cắm điện âm bàn làm việc STS-201U hoạt động theo cơ chế bật nắp dạng pickup nên người dùng rất dễ sử dụng và tăng tính thẩm mĩ cho công trình.
Thông số kỹ thuật Hộp ổ cắm âm bàn STS-201U
Model NO: STS-201U Số lượng Modules: Tối đa là 6 Kích thước mặt nắp: 266×118 mm Kích thước Hộp đế: 221×108 mm Chất liệu: hợp kim nhôm chất lượng cao Kiểu modules bên trong: Type 120 chiều cao hộp đế : 68 mm Viễn Thông Xanh là nhà phân phối chính hãng các sản phẩm Hộp ổ cắm điện âm bàn của Sino Amigo chính hãng với giá rẻ nhất thị trường. Quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá ổ cắm âm sàn, âm bàn vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết. Xem thêm:- Hộp cắm điện âm bàn Sino Amigo STS-201H chất lượng cao
ĐÁNH GIÁ & BÌNH LUẬN HộP ổ CắM âM BàN SINO AMIGO STS-201U CHíNH HãNG
Gửi bình luận của bạn
SẢN PHẨM NỔI BẬT
KIẾN THỨC SẢN PHẨM
Bảng báo giá Ổ cắm âm bàn, âm sàn Sino Amigo mới nhất 12/05/2026
Tác dụng của hộp ổ cắm âm bàn làm việc và những lưu ý khi lắp đặt
Những ưu điểm vượt trội của sản phẩm Ổ cắm điện âm sàn Sino Amigo
Ổ cắm âm sàn Sino Amigo – Sản phẩm đỉnh cao về thiết kế và chất lượng
Các tiêu chí lựa chọn ổ cắm âm sàn – Một số thương hiệu ổ cắm âm sàn trên thị trường.
Ổ cắm âm Sino Amigo có những ưu điểm gì nổi trội
Tại sao nên sử dụng ổ cắm âm Sino Amigo (Wallplate)?
Ổ cắm âm bàn là gì? Ưu điểm khi sử dụng
Lưu ý trước khi chọn mua ổ cắm âm sàn
Hướng dẫn cách chọn lựa ổ cắm âm tường phù hợp nhất
